New Nhận Free 101$ để đầu tư !!!

rút được ko ý
nó thanh toán 26 - 30 hàng tháng.mình đủ rút rồi,tháng này sẽ có kết quả cho mọi người
đã ref, làm gì típ theo hả bác thớt
đã ref chơi và rút thế nào :3
đã ref nhưng k biết cách chơi bạn ơi
vào phần Trading và Binary option gửi 5$ vào các ngân hàng đến hết tiền có thể đầu tư thì thôi,ngày hôm sau nó sẽ hoàn trả lãi và vốn và cứ tiếp tục đầu tư
kiểu k mời ref thì cứ gửi lãi các ngân hàng kia. nhưng chỉ gửi dc 5$ 1 ngân hàng phải k thớt
đúng rồi bạn

cần 3 ref nữa ai có nhã hứng muốn thử hoặc có lòng tốt lướt qua thì reg ủng hộ giúp mình 1 phát nhé,thank.

Hóng đi nào các tình yêu :v

Giao dịch 20 lần và có 10 ref thì mới rút được hả bác
cái đó để up status lên Active được hưởng % nhiều hơn,chứ muốn rút thì nó bắt buộc min phải là 100$ nhưng trong hệ thống vẫn còn dằn lại 100$ để trade tức là phải trên 200$ mới đủ rút
search thử trên gg eurous.net scam or legit thấy có thread kêu scam...
qua 30/10 này sẽ biết ngay thôi,thấy nhiều a e rút thử rồi đó cuối tháng sẽ biết

vào phần Trading và Binary option gửi 5$ vào các ngân hàng đến hết tiền có thể đầu tư thì thôi,ngày hôm sau nó sẽ hoàn trả lãi và vốn và cứ tiếp tục đầu tư
sao nó ko cầm tiền đi đầu tư mà lại cho mọi người tiền đầu tư :) sao lại đặt popads vào trang này nhỉ

cái đó để up status lên Active được hưởng % nhiều hơn,chứ muốn rút thì nó bắt buộc min phải là 100$ nhưng trong hệ thống vẫn còn dằn lại 100$ để trade tức là phải trên 200$ mới đủ rút

qua 30/10 này sẽ biết ngay thôi,thấy nhiều a e rút thử rồi đó cuối tháng sẽ biết
E tưởng là 26/10 cx auto pay mà?

reg rồi chờ proff tưqf thớt

Ref : http://eurous.net/p717125/ ( mình cần khoảng 10 người ref ủng hộ để test cho nhanh, ai ko thích có thể reg link dưới )
Non ref : http://eurous.net

Đăng ký nhận được 100$ + daily bonus 1$ = 101$ dùng chính tiền này để đầu tư vào các bạn không cần phải dep thêm tiền vào,chỉ tốn ít công sức tội gì mà không thử phải không ?
Ai ko hiểu làm như thế nào cứ reply mình sẽ hướng dẫn .
đã ref...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,827
Latest member
advanceesthet
Back
Top Bottom