Nhận 50$ miễn phí, hướng dẫn chơi theo trend cơ bản.

sayuto

Senior
Reactions
104
MR
0.055
Link ref: https://vnfbs.com/promo/bonus50?ppu=8224354
Link non-ref: https://vnfbs.com/
Link hóng kèo: https://traderviet.com/ mỗi sáng tầm 8h -10h sẽ có các bài phân tích thị trường, cuối mỗi phần phân tích đều có gợi ý nên đánh theo hướng nào trong ngày, cơ bản mà nói thì đánh theo hướng đó đều sẽ có lãi, vấn đề nằm ở chỗ lãi ít hay nhiều, tham thì thâm, tham quá thì lại lỗ.

Đây là site forex.

Đăng kí, KYC xong sẽ đc cho 50$ bonus. site này mình thấy KYC nhanh, chậm nhất là 1 ngày là xong.

với 50$ bạn phải chơi đủ 2 lot, số lãi - 50$ ra số tiền bạn đc rút.
Screenshot from 2018-12-13 10-29-01.png

rút đc về bank vn, thời gian làm việc ~7day.

Ngoài ra còn loại tk 123$ không cần kyc vẫn nhận được, nhưng tk này sau 7 ngày sẽ bị xóa, profit từ nó đc chuyển vào Quỹ thưởng, bạn cần giao dịch với tài khoản standard, mỗi lot *3 lên sẽ là số tiền mỗi tháng bạn rút ra được từ quỹ này.

Để bắt đầu chơi bạn cần tải app bên https://my.fbs.com/trader/platform

Ở dashboard bấm vào account 50$ chọn generate password rồi login theo info.

Cơ bản thì bên forex này có 2 kiểu:

sell: khi bạn đặt 1 lệnh sell thì biểu đồ càng đâm xuống bạn càng lãi.

buy: biểu đồ đi lên mới lãi.

đối với mỗi lệnh đều có S/L(stop loss) và T/P(take profit): đều để đặt giới hạn nhưng sl là giới hạn thua, tp là giới hạn profit. nếu là lệnh buy thì sl phải thấp hơn giá hiện taị, tp phải cao hơn và lệnh sell thì ngược lại.

Về biểu đồ, đọc sơ qua phần đầu thôi cũng đc: https://btcmonday.com/huong-dan-phan-tich-bieu-do-nen-trong-ky-thuat-trade-coin.html

đặt lệnh buy hoặc sell xong kéo S/L vs T/P đến mức ước lượng rồi ném đó thôi, rảnh thì vào coi xem chiến kèo nào đc nữa. Hên thì ăn mà xui thì thôi. chứ mình không dám chắc 80% nhưng ngta, theo mình thấy thì ăn ít một thì chắc còn ham hố thì rủi ro hơi cao.
nắm sơ sơ vậy thôi chắc cũng đủ để đặt 1 lệnh ăn hên xui rồi, tội gì mà đi nhờ mấy thằng đâu đâu làm giúp rồi còn bị chia 6 phần cho chúng nó, thua thì nó xin lỗi win thì nó đòi tiền =)). Biết đâu lại bén duyên với nghề.

Không đặt đc lệnh nữa thì inbox mình hỗ trợ, mình chỉ xin lấy 1-2/10 thôi chứ không dám xin 6 phần :D

Mình đã tạo tài khoản free 50$ và được nhận thành công lãi. Bài viết trên khá đầy đủ mình bổ xung thêm một vài ý cho các bạn thêm dữ liệu mà chơi (Khuyên mấy bạn nên làm 1 acc mà thử, free mà ^^).

- Vì free nên mình đánh "dạng tay" nhưng nên tham khảo dữ liệu đặt lệnh nhé(link forum dữ liệu đặt, buy hay sell ở bài trên chủ thread) , với free 50$ đặt lệnh 0.05 hoặc 0.1 (coi bên kia forum trader kia họ kêu buy mình buy kêu sell thì đặt sell ^^ newbie mà..) để đó sau 1 ngày mở lên xem mình hên hay xui. (đừng tò mò nhé, người mới tò mò ko biết thì sợ sửa lệnh lung tung thì lỗ chít^^ dù sao cũng free mà)

- Nếu có lời thì tầm 110$->120$(bao gồm bonus 50$, đặt lệnh 0.1 nếu lệnh thắng xuyên xuốt thì tầm 1 ngày được , nếu lệnh nhảy hiphop thì 2 đén 3 ngày là được 110 đến 120$ (nhớ chia ra đặt được 2 lệnh), xui thì cháy tài khoản).OK có lãi thì đặt lệnh rút qua ngân hàng (thường là lệnh rút đầu bị từ chối), khi rút bạn chuẩn bị hình tay cầm chứng mình hay passport nhé( chụp lấy rõ nét thông tin CMND có dính cùi trỏ tay bạn nhé) vào phần chát bên tay phải góc dưới hỏi nó trợ giúp rút tiền , nó sẽ kếu bạn úp hình như trên, bạn cứ úp thôi, đợi nó duyệt (duyệt nhanh lắm), nó duyệt ok thì tầm 5 phút có tiền (à nhớ đặt lệnh rút lại nhé)(chát với nó tiếng việt). Làm giàu ko khó :p
P/s: :confused:hiện tại mình đã nạp tiền vào và đang chơi (cơ duyên ^^) sau 2 tuần ngâm cứu cơ bản. và may có lời tầm 4$ :D . nạp tiền đánh vừa học vừa đánh nên đánh lệnh chỉ 0.01->0.03 thôi (do nhát tay) .nhưng hồi hộp thấy thú vị, hy vọng là ko trả lại cho nó, đánh chậm mà chắc.
Tôi yêu Forex. Tôi ko thích FBS. Với tôi FBS không phải là sàn Forex.

2 lots nghĩa là sao bác
Chữ lots tức là lệnh đặt vào đó
không phải lệnh đặt đâu, bác lên google là rõ á :D nôm na nó giống khối lượng tiền trong các lệnh của bác. em tìm hiểu cũng mường tựa, lãi tầm 60 70$ chắc cũng hơn 2 lot roài.
Ông ý bảo tỷ lệ thắng 80% mà thấy toàn xịt. Ông ý đánh acc mình cũng xịt
là tỉ lệ win 20% mới đúng =))
Mình đã tạo tài khoản free 50$ và được nhận thành công lãi. Bài viết trên khá đầy đủ mình bổ xung thêm một vài ý cho các bạn thêm dữ liệu mà chơi (Khuyên mấy bạn nên làm 1 acc mà thử, free mà ^^).

- Vì free nên mình đánh "dạng tay" nhưng nên tham khảo dữ liệu đặt lệnh nhé(link forum dữ liệu đặt, buy hay sell ở bài trên chủ thread) , với free 50$ đặt lệnh 0.05 hoặc 0.1 (coi bên kia forum trader kia họ kêu buy mình buy kêu sell thì đặt sell ^^ newbie mà..) để đó sau 1 ngày mở lên xem mình hên hay xui. (đừng tò mò nhé, người mới tò mò ko biết thì sợ sửa lệnh lung tung thì lỗ chít^^ dù sao cũng free mà)

- Nếu có lời thì tầm 110$->120$(bao gồm bonus 50$, đặt lệnh 0.1 nếu lệnh thắng xuyên xuốt thì tầm 1 ngày được , nếu lệnh nhảy hiphop thì 2 đén 3 ngày là được 110 đến 120$ (nhớ chia ra đặt được 2 lệnh), xui thì cháy tài khoản).OK có lãi thì đặt lệnh rút qua ngân hàng (thường là lệnh rút đầu bị từ chối), khi rút bạn chuẩn bị hình tay cầm chứng mình hay passport nhé( chụp lấy rõ nét thông tin CMND có dính cùi trỏ tay bạn nhé) vào phần chát bên tay phải góc dưới hỏi nó trợ giúp rút tiền , nó sẽ kếu bạn úp hình như trên, bạn cứ úp thôi, đợi nó duyệt (duyệt nhanh lắm), nó duyệt ok thì tầm 5 phút có tiền (à nhớ đặt lệnh rút lại nhé)(chát với nó tiếng việt). Làm giàu ko khó :p
P/s: :confused:hiện tại mình đã nạp tiền vào và đang chơi (cơ duyên ^^) sau 2 tuần ngâm cứu cơ bản. và may có lời tầm 4$ :D . nạp tiền đánh vừa học vừa đánh nên đánh lệnh chỉ 0.01->0.03 thôi (do nhát tay) .nhưng hồi hộp thấy thú vị, hy vọng là ko trả lại cho nó, đánh chậm mà chắc.
Tôi yêu Forex. Tôi ko thích FBS. Với tôi FBS không phải là sàn Forex.
em ngồi làm toàn đặt 1 cái laptop bên cạnh bật chảt, mỗi lệnh 0.1 lãi tầm 5-10$ là em dừng, thấy đánh vui vui =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week