SCAM nguyentrung93 và nhiều nick khác (cùng 1 ng) scam captcha pix

Status
Not open for further replies.
để mình nhấn mạnh điều quan trọng nhất để bạn hiểu nha " là acc bạn scam " và theo rule bạn ko chịu trách nhiệm thì ra đảo, kể cả acc clone, vì nếu bạn ko đưa acc bạn cho mượn như vậy thì đã ko ai bị acc đó scam, và 1 điều nữa chưa chắc đó là bạn cho mượn acc hay ko vì chỉ bạn mới là người biết sự thật
Để tớ nói cho cậu hiểu nhé là tớ *** quan tâm cái rule cậu đưa ra cho mình ở đâu việc cậu *** đâu cậu đưa ra rule với tôi làm gì , và tôi cũng đã chứng minh là nick của tôi bị scam lừa , việc mod có xử lí ra sao thì đã xử lí nhé , đó cậu đưa rule ra mà dí ... à

Để tớ nói cho cậu hiểu nhé là tớ *** quan tâm cái rule cậu đưa ra cho mình ở đâu việc cậu *** đâu cậu đưa ra rule với tôi làm gì , và tôi cũng đã chứng minh là nick của tôi bị scam lừa , việc mod có xử lí ra sao thì đã xử lí nhé , đó cậu đưa rule ra mà dí ... à
ọk để mình xem nếu ông thread này vẫn theo vụ này để xem nick cậu còn sáng màu ko nha :)
@cuipap1984 vào mà giải quyết đi huynh

Đọc xong cũng thấy tội cho bạn này quá ...Mình là người hay thương người lắm
Giải quyết ra sao bây giờ
Giờ sao bạn k send thông tin của thằng cùng xài chung Proxy để mọi ng xem sao? giờ thì mong mod quyết định thôi chứ chả bjk sao dc
4rum có luật của 4rum ... ngộ sát cũng bị đi tù như thường đểu nhẹ tội hơn là giết người thôi
tôi bị scam giờ tôi chả quan tâm thằng nào dù gì thì nick tôi cũng đã bị bannd mà mày cứ reporet rêpoeo làm kẹc gì ko biết tao bị scam còn mắc luôn tội scam tao mệt vkl hơn mày rồi mày cứ sao mà thac mắc tao quen mày *** đau mày tự nhiên inbix gửi tiền ăn rứa à

24h sau sẽ có quyết định chính thức chúc bạn đi đảo vui vẻ loại người k chịu trách nhiệm với bản thân mình làm ra thì k thể tin dc rồi ngay cả cái acc mà cũng có clone nữa thì hiểu lại k đưa ra thông tin của tên scam đâu =-=` mà cứ ngồi cãi nhau tay đôi là sao ta ??? chả hiểu nỗi

24h sau sẽ có quyết định chính thức chúc bạn đi đảo vui vẻ loại người k chịu trách nhiệm với bản thân mình làm ra thì k thể tin dc rồi ngay cả cái acc mà cũng có clone nữa thì hiểu lại k đưa ra thông tin của tên scam đâu =-=` mà cứ ngồi cãi nhau tay đôi là sao ta ??? chả hiểu nỗi
và không chịu trách nhiệm tao đã posst bằng chứng tao bị scam rồi đó , thông tin là tao bị scam thì còn biết được thông tin của thằng scam tao nói với mày nữa a ...vấn đề là tao bị scam mày còn report tao scam mày có thấy tao mệt với mày ko ,,,

và không chịu trách nhiệm tao đã posst bằng chứng tao bị scam rồi đó , thông tin là tao bị scam thì còn biết được thông tin của thằng scam tao nói với mày nữa a ...vấn đề là tao bị scam mày còn report tao scam mày có thấy tao mệt với mày ko ,,,
Bjk đâu bảo nick nguyentrung93 scam tui mà :))) , ai scam tui thì tui la làng vậy thôi :D bị cắn đau nên phải la chứ chả nhẽ bị cắn đau rồi im re vậy à

cho mình ké :D , có mấy đồng ngại rp.

bạn phải có trách nhiệm bồi thường ! rule cũng đã quy định !

Ko cần biết bạn có bị scam hay gì đó ko biết. Nhưng nick chính của bạn đi scam thì bạn phải chịu trách nhiệm (forum có mấy vụ rồi lục lại mà xem). Nếu ko bồi thường thì bị ban nick thôi. :confused::confused::confused:

hài vô đối nick em đã bị band còn cái phần chuyển tiền cho scammer chẳng ai tra cứu thông tin nó kêu em bồi thường cái gì ạ ....,

Thằng này công nhận nói chuyện cùn thật :| . M bị scam nick , xong " nick của m " đi scam thằng khác. Xong cãi lồng lộn lên , chửi cả thớt. Suy nghĩ nông cạn vcl.
tôi bị scam giờ tôi chả quan tâm thằng nào dù gì thì nick tôi cũng đã bị bannd mà mày cứ reporet rêpoeo làm kẹc gì ko biết tao bị scam còn mắc luôn tội scam tao mệt vkl hơn mày rồi mày cứ sao mà thac mắc tao quen mày *** đau mày tự nhiên inbix gửi tiền ăn rứa à

Thằng này công nhận nói chuyện cùn thật :| . M bị scam nick , xong " nick của m " đi scam thằng khác. Xong cãi lồng lộn lên , chửi cả thớt. Suy nghĩ nông cạn vcl.
Thật ra cũng k muốn rp scam nó j mệt lắm vì cũng vài $ thôi những ng khác cũng suy nghĩ như mình , nhưng mà nó cứ ở box bên kia cãi nhau ầm ĩ cả lên nhứt óc đã làm k ra tiền rồi còn ngồi cãi nhau :(( rãnh quá mà nên cho rp cho những account clone của nó bị banned lun đỡ cãi nhau phiền cái nick kudo đó cũng từ năm 2014 lỡ nó chém gió lên vài năm sau thành uy tín rồi cũng quay lại scam thêm 1 đợt như vậy nữa thì cũng tội cho các bác sau này

túm lại cậu ko scam nhưng là trung gian để scam có thể xảy ra . Cậu phải bồi thường cho sự bất cẩn của mình vì đã rất nhiều người phải mất tiền . ok
hài vô đối nick em đã bị band còn cái phần chuyển tiền cho scammer chẳng ai tra cứu thông tin nó kêu em bồi thường cái gì ạ ....,

Vấn đề là acc của cậu scam người khác. Mỗi người phải có trách nhiệm bao vệ acc của mình, Có 2 step để làm gì mà k xài? h bị mất acc rồi để ng ta lấy acc đi scam người khác cậu đưa proof thì cậu k có trách nhiệm sao?
Vấn đề ở đây khi người mua mua đồ của acc cậu thì người ta tưởng là giao dịch với cậu chứ không phải giao dịch với thằng scam :p
Ví dụ giờ acc bác cuipap bị hack đi, thằng hack nó vào acc kiếm ng nào thân xin mượn 1k$ thì ng đó tưởng là cuipap mượn (do ổng quá uy tín) thì sẽ cho. còn nếu thằng hack đó xài acc của nó đi mượn thì ng ta có cho không?
Nên trách nhiệm do acc cậu gây ra thì thì phải nhận chứ đừng trốn tránh như v càng mất uy tín thêm thôi ;)

Mình cũng là nạn nhân nhưng may sao hôm ấy không đủ tiền chuyển cho nó nên hẹn ngày hôm sau ! không thì dính 1 quả phốt 20 $ cay cú này rồi !

Mình nghĩ vụ này nó lừa cả chục người gửi tiền cho nó từ PM đến WMZ gom lại không ít đâu nhé ( dự 1 người là 20 $ thì hơn 20 người trong box cạp pm mua tút của nó thì nó cũng hơn 400 $ /1 ngày -> ra tiền VNĐ thu gần 9 củ /1 ngày -> làm giàu không khó là đây )
Cả chục người cạp inbox nó cứ thế nó kêu sent tiền thôi mà rồi thu tiền xong nó lặn luôn !

Ai là nạn nhân thì vào show proof chuyển tiền và comment nếu là nạn nhân để thông báo cho anh em cạp còn biết không nó đi lừa tiếp anh em khác nữa !
Tiền mồ hôi ngồi còng lưng mỏi mắt cả tuần cạp của các bạn bị nó lừa ăn chơi xả láng hả hê rồi !

Bạn nên show toàn bộ thông tin thằng bạn scam ấy và thông tin liên quan giữa cậu và nó để cho mod vào xem xét và giải quyết là ok nhất !

tao chửi nó vì tao đã bị scam rồi mà nick tao ko có bảo hiểm mà nó giao dịch , hàng loạt thằng gửi tiền vào rồi report kẹc gì tao nữa ....

nói thật là tôi *** quan tâm , nick tôi cũng *** có bảo hiểm và tôi cũng ko nhận bất cứ số tiền nào của các ông mua tút tét con kẹc gì thì các ông chịu trách nhiệm vì lí do mua bán cheat chit rồi giao dịch ko có trung gian bảo hiểm ....giờ tôi chẳng phải quan tâm ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,229
171,292
Latest member
uytramhuongsg
Back
Top Bottom