Waiting for Answer Nguyễn Văn Đạt chưa hoàn thành code.

Status
Not open for further replies.
Năm ngoái làm cho anh xong, em cần tiền công - sao anh không gởi mà hẹn mùa quýt năm nay. Năm nay em không cần tiền, chỉ cần lời xin lỗi, thế mà anh lại trả tiền xong lại đi chửi em tiếp vì không gởi code, không hoàn thành.

Giờ anh cần code - em đành hẹn anh mùa quýt năm tới, đơn giản vậy thôi. Anh đã làm gì thì giờ nhận lại y chan. Nếu anh cư xử đúng giống giữ cách em cư xử với anh khi anh hẹn em mùa quýt trả tiền thì có lẽ em suy nghĩ lại, còn đằng này chửi bới nói năng vậy thì chịu, hẹn a 1 mùa quýt nữa.
E xem ai chửi trước. Vẫn trả đúng k. Ok a đợi đc mùa quýt của a gần 1 năm thì chắc mùa quýt của e cũng giờ này năm sau nhỉ. Ok. trả lời vậy là dc rồi. Tiên trách kỷ hậu trách nhân
ko trách đc ai. đợi vậy. hẹn e năm sau. A chỉ biết như vậy. còn e muốn mấy mùa mạc xác e. Miễn giờ này năm sau nhớ lên đây gửi code. ko a ko thèm nhắc nhở mà report thẳng tay luôn.

A bảo rồi ko trả thì nói ko trả a xem như bố thí hành thiện tích đức âu cũng là xứng đáng số tiền bỏ ra. Còn ko thì phải trả code. Đợi thì ok. time đối vs a chẳng là gì.

Em giữ code cũng có cái hay. Google nó thay đổi liên tục đến lúc đó vẫn nhận đc code chạy Ok.

Last edited:
Đúng chất cái bọn ăn rau má phá đường tàu nhây vl ra :D :D

OK vậy nhé, năm sau em sẽ hẹn thêm 1 lần mùa cam đầu tháng sáu nữa thì mới đúng lễ, báo anh trước anh khỏi sốc.

Còn anh muốn chửi tiếp thì em kêu bạn gái em ra tiếp, nó chửi thì miễn chê, chửi phê luôn.

Mình thì k rõ nhưng đợt trước có đọc bài kia thì lúc up code *** trả lời + trả tiền để cả năm sau mà giờ còn chày cối. Nếu đúng vậy thì thật là mặt dày vl

Tôi sẽ cố gắng reply các bạn bởi bây giờ tôi là mod nc thoải mái. cậu xem lại #1. Trùng thời điểm vs cậu ta tôi còn thuê 1 ng nữa đa đặt cọc tiền hẳn hoi. việc gì tôi phả kéo dài lỡ ông kia tức lên ko làm nữa thì sao.

Ngoài ra k phải chày cối. mà code chưa xong, chưa có time test thì trả cái cm gì?

Đúng chất cái bọn ăn rau má phá đường tàu nhây vl ra :D :D
Nhầm rồi bạn mình dân cá gỗ. sống tằn tiện đó bạn. Đọc kỹ trước kẻo lại bảo mắt để sau lỗ shit.

Mà cái loại phân biệt vùg miền như em thì cút ra khỏi đất việt nam đi e. bọn rau má thế em thuộc bọn gì. bọn chó má à.

Em giữ code cũng có cái hay. Google nó thay đổi liên tục đến lúc đó vẫn nhận đc code chạy Ok.

Em chỉ bảo hành miễn phí 6 tháng thôi, nên năm sau muốn làm gì thì chi tiền ra, kể cả bugs hay tính năng.

Em chỉ bảo hành miễn phí 6 tháng thôi, nên năm sau muốn làm gì thì chi tiền ra, kể cả bugs hay tính năng.
A éo biết e nhé. time hoàn thành dự án khi a up code lên host và chạy ok. A ko quan tâm 6 tháng hay 10 năm đâu e.

Mà lúc đầu có thỏa thuận trước là bảo hành 6 tháng à e. Theo tính cách của a thì như ậy a sẽ éo bh thuế chú e làm. vì time bh quá ít mà tính năng này chịu khá nhiều rủi ro. Chú e thử lục lại log chat hay trí nhớ xem còn lưu giữ lại đc chút nào chỗ đó k... chứ a thì ki nhớ cho lam. tính a hay quên mà. e thông cảm nhé

đọc từ topic trước đến topic này muốn chửi thề thật :(

A éo biết e nhé. time hoàn thành dự án khi a up code lên host và chạy ok. A ko quan tâm 6 tháng hay 10 năm đâu e.

Mà lúc đầu có thỏa thuận trước là bảo hành 6 tháng à e. Theo tính cách của a thì như ậy a sẽ éo bh thuế chú e làm. vì time bh quá ít mà tính năng này chịu khá nhiều rủi ro. Chú e thử lục lại log chat hay trí nhớ xem còn lưu giữ lại đc chút nào chỗ đó k... chứ a thì ki nhớ cho lam. tính a hay quên mà. e thông cảm nhé
=]]]] thì code này là code 2016 là 500k còn giờ code update các kiểu 2017 thì 5.000k đi thím đó làm code mới chạy đc cho

nói chuyện hãm lol quá chỉ biết lợi ích về mình *** biết tôn trọng người khác ah

nói chung m là thằng hãm lol =]]]

giốg kỉu thuê code hẹn tết công gô test vậy ấy . mà thuê code f~ coi coder bảo hành bao lâu chứ nhỉ , chứ coder kêu bảo hàh 1 tuần nghĩa là đem về để đấy 10 năm sau test 1 tuần coi chạy ok thì trả $ ko thì bắt fix àk @@

bh 6 tháng là em thích thế đấy, 500k mà đòi hỏi rùi chửi bới tùm lum, tiểu nhân.

=]]]] thì code này là code 2016 là 500k còn giờ code update các kiểu 2017 thì 5.000k đi thím đó làm code mới chạy đc cho

nói chuyện hãm lol quá chỉ biết lợi ích về mình *** biết tôn trọng người khác ah

nói chung m là thằng hãm lol =]]]

Mày đủ tuổi nc vs t ko mà hãm lol. hãm lol là gì ..hay nghe ai nói. Chú e ko biết thì dựa cột mà nghe. A còn thuê thêm thằng nữa làm cùng. đã đặt cọc từ tháng 10 năm ngoái mà tạn h mới xong đó chú e. Chú giải thích hộ a tại sao a phải làm vậy trong khi a đã đặt cọc cái. ko riêng gì chú đạt nhé. nên việc time ko liên quan đến chuyện này. cái quan trọng là code chưa xong nhunv a mày k hủy dự án mà vẫn bảo đợi a test code....time test a chưa xác định đc thì hẹn mùa quýt là đúng rồi. còn điều nữa nó ko phải cả năm qu đều hối thúc a trả mà ko trả đâu nhé. như thế thì mặt dày vl rồi. mà nó im im rồi sau bảo a mày lừa nó mà éo cần đợi a send tiền. chắc chú e đó nghĩ là dự án đã hoàn thành và ảnh ko trả mình 1 năm qua thì xem là scam thù phải

ai thèm quan tâm a thuê ai làm gì, a nói nữa hẹn luôn mùa quýt 100 năm nữa giờ. Tối về đưa nội dung a chửi em trên vlance để anh em vào đọc cho vui.

Gọi điện thoại chửi lộn trất cho vui chút nào, anh ăn nói kiểu gì mà chán bèo.

Đọc qua thấy thớt ko đc lòng ae,đủ biết sống như thế nào rồi :D Thường ng ta thương bị hại mà thấy ae ở đây toàn hả hê . :D
1 vài người ghét ko sao,mà ai ai cũng ghét thì thớt nên coi lại cách ăn ở của mình.

Mày đủ tuổi nc vs t ko mà hãm lol. hãm lol là gì ..hay nghe ai nói. Chú e ko biết thì dựa cột mà nghe. A còn thuê thêm thằng nữa làm cùng. đã đặt cọc từ tháng 10 năm ngoái mà tạn h mới xong đó chú e. Chú giải thích hộ a tại sao a phải làm vậy trong khi a đã đặt cọc cái. ko riêng gì chú đạt nhé. nên việc time ko liên quan đến chuyện này. cái quan trọng là code chưa xong nhunv a mày k hủy dự án mà vẫn bảo đợi a test code....time test a chưa xác định đc thì hẹn mùa quýt là đúng rồi. còn điều nữa nó ko phải cả năm qu đều hối thúc a trả mà ko trả đâu nhé. như thế thì mặt dày vl rồi. mà nó im im rồi sau bảo a mày lừa nó mà éo cần đợi a send tiền. chắc chú e đó nghĩ là dự án đã hoàn thành và ảnh ko trả mình 1 năm qua thì xem là scam thù phải
thế sao lúc đó không trích thời gian ra check cho xong ?

ngày m ngủ 8 tiếng trích 15 check code m chết ah :v

m lấy quyền gì bắt người ta chờ m check code 1 năm ?

m hold 1 năm xong code 2017 khac 2016 lại bắt bh 1 năm với 500k ah ?

với m có lớn thì cũng ko ai nể m đâu mà đủ tuổi =]]]

Nc tôi post lên đây vừa để xem chú em kia trả lời sao. nhưng 1 phần để góp tý gió khi cv nó căng thẳng quá.

Bỏ qua chuyện time 1 năm gì đó đi. Giờ các bạn cho ng ta time trả tiền mà chẳng nói chẳng rằng đi report ngay như vậy là đúng hay sai.Ai trả lời hộ cái.

Chứ các bạn đừng tưởng forum này nó to. forum ko nuôi nổi tôi. ko giúp tôi kiếm tiền thì chẳng việc gì tôi phải thấy forum nó quan tẹong cả.

Chính vì lẽ đó. tôi ko quá ảnh hưởng khi ae chửi bới tôi. Cũng ko vì thế mà gửi tiền cho cậu ta. Vì tôi chọn cách im lặng thì xong nhưng nếu như vậy trong lòng tôi ko yên. Phải gải quyết triệt để

Nc tôi post lên đây vừa để xem chú em kia trả lời sao. nhưng 1 phần để góp tý gió khi cv nó căng thẳng quá.

Bỏ qua chuyện time 1 năm gì đó đi. Giờ các bạn cho ng ta time trả tiền mà chẳng nói chẳng rằng đi report ngay như vậy là đúng hay sai.Ai trả lời hộ cái.

Chứ các bạn đừng tưởng forum này nó to. forum ko nuôi nổi tôi. ko giúp tôi kiếm tiền thì chẳng việc gì tôi phải thấy forum nó quan tẹong cả.

Chính vì lẽ đó. tôi ko quá ảnh hưởng khi ae chửi bới tôi. Cũng ko vì thế mà gửi tiền cho cậu ta. Vì tôi chọn cách im lặng thì xong nhưng nếu như vậy trong lòng tôi ko yên. Phải gải quyết triệt để
hình như có proof kêu trả tiền, không trả , kêu mùa quýt, quýt năm ni trúng mùa, mới rp mà ta!

1. Trả lời: 100 mùa quýt
2. Anh sai
3. 1 cựu "mod" cho biết
4. sẽ ảnh hưởng 1 khi câu chuyện đi quá xa, quá rộng, anh em họ hàng đồng nghiệp bà con vợ con biết....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week