Nguyễn Minh Huy đã trúng thưởng Porsche Panamera từ FBS Auto Cup [thật bất ngờ, thật sốc]

nói chung , éo chơi với admin VN :D

Nghe hơi chối tai nhưng sự thật là vậy :) Khi nào đất nước phát triển, suy nghĩ con người thay đổi thì tính sau. Còn giờ toàn thể loại đói thối mồm nên bẩn bựa vãi, bất kể lĩnh vực gì trong mmo đều thể cả :)

Chỉ nghĩ ra trò làm sao để moi tiền người khác đc nhiều nhất mà thôi :rolleyes:

Cuối cùng giải thưởng sẽ không được trao vì người nhận không có đủ giấy tờ hợp lệ, mình dự là vậy.

Cám ơn bạn đã phán đoán, bạn cứ chờ xem kết quả thật sự nhé! Sẽ công bố rộng rãi buổi trao thưởng. Hi vọng hôm đó sẽ có bạn tham gia!

Nếu có thời gian, bạn vào thread cảnh báo giao dịch tại FBS trên mmo và đọc để hiểu rõ.
Tôi không phủ nhận những nhược điểm của FBS trước đây, nhưng hiện tại đã cải thiện rất nhiều, Hơn nữa FBS chưa bao giờ bị báo cáo scam cả, tất cả các giải đáp và yêu cầu của khách hàng đều hỗ trợ tại support 24/5.
Cám ơn bạn đã quan tâm và nghiên cứu kĩ. Đối với các khách hàng chơi đúng luật, không gian lận thì FBS luôn hết sức hỗ trợ tối đa.
Và khi giao dịch ở bất cứ sàn nào, KH nên đọc kĩ điều kiện giao dịch, quy định để tránh phát sinh khiếu nại không mong muốn.

Hy vọng là ko phải "tin vịt":)

2 tuần nữa, FBS tới Việt Nam để trao chiếc xe rồi, có ai còn hóng không????

Chừng nào có hình ảnh trao giải xe đàng hoàng, công bố thông tin trader đoạt giải thì hãy nói tiếp bạn ơi. Còn nếu bạn muốn nói tiếp vì mục đích PR cho broker thì mình ko có gì để nói.

Chừng nào có hình ảnh trao giải xe đàng hoàng, công bố thông tin trader đoạt giải thì hãy nói tiếp bạn ơi. Còn nếu bạn muốn nói tiếp vì mục đích PR cho broker thì mình ko có gì để nói.

Vậy là vẫn còn người quan tâm. Sẽ up hình !!!!!!! nhất định sẽ up!!!! sống chết kiểu gì cũng sẽ up!!!!!

gớm, bán lại lấy $ luôn chớ chả cần nhận về :D

Nhiều khi lại khoái xe bạn à, ôm 1 cái xe nó khác ôm 1 cục tiền mà ko ai biết, đố bạn dám ôm tiền mà đi khoe mình có, cái xe thì nó lại khác.

hi vọng ông kia sẽ được trao

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week