New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

thì đó, h mua thì mất gần 50$. mà thu về có 70 k đáng. mà claim thì thui kệ. chơi free mà
bác claim mấy con hệ khác tránh hệ nhà giàu đấy đi, chơi cái hệ đó mình ko giàu như mấy ông cá voi cá mập chơi chết tiền fee với gas ý bác ạ :popo_burn_joss_stick:

bác claim mấy con hệ khác tránh hệ nhà giàu đấy đi, chơi cái hệ đó mình ko giàu như mấy ông cá voi cá mập chơi chết tiền fee với gas ý bác ạ :popo_burn_joss_stick:
thì đó. bữa tính thử sol. mà thấy nó hên xui quá. zec zen h giá cao. claim cũng ngán. ráng ngày 5$ cũng dc. con kia nếu đủ gas. lúc đó giá 200u , thì cũng ấm :popo_big_smile::popo_big_smile:

đợt này đang pumb bay dữ chắc sắp tới co trend meta mấy con này theo hết
thì đó. bữa tính thử sol. mà thấy nó hên xui quá. zec zen h giá cao. claim cũng ngán. ráng ngày 5$ cũng dc. con kia nếu đủ gas. lúc đó giá 200u , thì cũng ấm :popo_big_smile::popo_big_smile:

https://pipeflare.io/ sập mịa rồi hả các bác
Screenshot from 2021-11-13 21-08-40.png

thế lại có quà ăn tết to đấy bác, bác cheat kinh thật :)))
đó là plan ngắn hạn. còn plan 6 tháng. cheat coi thử dc 0.1 btc k :)). con freebit đang tính cheat 100 acc. mà dạo này lười mới dc 50 acc. nếu acc ăn ref pay. ok 6 tháng sau có lộc

đó là plan ngắn hạn. còn plan 6 tháng. cheat coi thử dc 0.1 btc k :)). con freebit đang tính cheat 100 acc. mà dạo này lười mới dc 50 acc. nếu acc ăn ref pay. ok 6 tháng sau có lộc
cheat dc hẳn 0.1 btc là ấm luôn có tết tậu mec thôi bác :popo_bye:

con này giờ nó neef nhiều lại r claim dc có ít, hồi trước ko chịu chăm giờ lại thấy tiếc quá bác :popo_bye:
tại trước mấy acc con. cheat hơi lộ. nó cho bay dàn acc con + ref con. trc đâu dám cheat nhiều. chia làm nhiều f. mà như con poly trên coinbase k phải matic hay sao. con kia nó bay. mà sáng check thì có lịch sử gd. mà trong ví k có matic

tại trước mấy acc con. cheat hơi lộ. nó cho bay dàn acc con + ref con. trc đâu dám cheat nhiều. chia làm nhiều f. mà như con poly trên coinbase k phải matic hay sao. con kia nó bay. mà sáng check thì có lịch sử gd. mà trong ví k có matic
btc ỉa chảy đâm ra thị trường dump quá con nào cũng đỏ. Giờ mà có tiền đi chợ hold lấy ít là đẹp bác ợ :))))

253672624_4465770930138595_5289872191158180714_n (1).jpg

chơi 1 năm. mà nay dc 2 lần nó cho bouns 0.005. còn flr. con nào đủ min để stake. vứt 6 tháng :)). còn con nào dc hon 2k trở lên lười rút. quăng stake 1 tháng :))

View attachment 188999
chơi 1 năm. mà nay dc 2 lần nó cho bouns 0.005. còn flr. con nào đủ min để stake. vứt 6 tháng :)). còn con nào dc hon 2k trở lên lười rút. quăng stake 1 tháng :))
Ngon thế nhờ e chưa dc quả bonus nào to như này :)))). Bây giờ nó cho chệ độ gửi stake lên pipe rồi hưởng APY cũng ngon phết. Chắc dự án mất tầm nửa năm mới bay dc bác ợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,861
171,914
Latest member
Wikey
Back
Top Bottom