New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

Ủa bác ơi, em lấy địa chỉ ví Metamask để clam ZEC trên trang pipe mà sao nó báo địa chỉ k hợp lệ
đang dùng ví Trust, mà nghe bảo ví Trust phí rút cao
Tiện đây cho e hỏi các bác nên dùng ví nào hợp lý nhất

Ủa bác ơi, em lấy địa chỉ ví Metamask để clam ZEC trên trang pipe mà sao nó báo địa chỉ k hợp lệ
đang dùng ví Trust, mà nghe bảo ví Trust phí rút cao
Tiện đây cho e hỏi các bác nên dùng ví nào hợp lý nhất
bác claim coin con nào mà k ép phải dùng ví nó yêu cầu thì tốt nhất bác cứ dùng luôn địa chỉ ví sàn. Như e là em claim thẳng về ví binance luôn. Sau này chả cần chuyển đi chuyển lại làm gì cho tốn phí mà chẳng được bao nhiêu ý :popo_boss:

đang mùa uptrend kiểu gì cũng còn đầy kèo chẳng qua mình lười làm nên biết hơi muộn :))
đang cố cày con quỷ luna đây. mới dc 13 luna :)). chắc cuối tuần sau đủ min. con quỷ zec + 50 acc ăn ref + 2 con global chắc đợt này sương sương còn 0.1 :)). đang tính cheat thử con quỷ freebit. k biết dc 0.1 btc k :)))

đang cố cày con quỷ luna đây. mới dc 13 luna :)). chắc cuối tuần sau đủ min. con quỷ zec + 50 acc ăn ref + 2 con global chắc đợt này sương sương còn 0.1 :)). đang tính cheat thử con quỷ freebit. k biết dc 0.1 btc k :)))
Bác đỉnh thật, biết nhiều cái để cheat quá. Em chỉ cầy chay đâm ra ko dc mấy 😂

giờ claim dc có tí tẹo, bọn nó điều chỉnh còn ít quá cảm giác oải thật bác ạ
thì đó, sáng qua thấy nó về 170. hope nó ở đó thêm 1-2 tuần nữa. chiều đi làm về thấy pump lên 210. cạn lời

con này trc làm airdrop hơn mấy năm. mà lúc nó lên 25$/ 1con nhức đầu vụ gas quên lun, và h :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,860
171,912
Latest member
lienphanmhai
Back
Top Bottom