Ask Newbie tập làm admin offer PC mọi người giúp với

fakesns

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Hiện tại em có 3 vấn đề cần giải quyết mong các Pro thông não giúp ạ
Vấn đề 1:Em đang vướng cái chỗ tỷ lệ 1lead/5click
Mọi người cho hỏi cái này có nên dùng tool không ạ và nếu có thì dùng tool gì hỗ trợ tốt ạ
Vấn đề 2:Thường thường mọi người lấy info làm offer ở tool nào vậy hay het ở đâu vậy
Vấn đề 3: Có ai ở Hà Nội mà giao lưu hay muốn chia sẻ kinh nghiệm không ạ :D có ai thừa kinh nghiệm thì add Yahoo:vippg_nd vất bớt sang cho em đi cho khỏi nặng đầu :D
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các Pro gần Pro và tương lai thành Pro ạ!

mấy anh cứ chém em quá, nick mấy anh toàn 2012, 2014, em newbie thôi ạ, cuối tháng rồi mà ngồi gõ captcha hoài ko khá dc, mong dc theo sư phụ học hỏi kiếm tí cháo nuôi con thôi ạ
captcha thì theo a nè :D rate ngon lắm KOLO nhá

mấy anh cứ chém em quá, nick mấy anh toàn 2012, 2014, em newbie thôi ạ, cuối tháng rồi mà ngồi gõ captcha hoài ko khá dc, mong dc theo sư phụ học hỏi kiếm tí cháo nuôi con thôi ạ
em vào từ hồi 2011 cơ nhưng mất nick rồi.2014 lập lại.Vào đây chủ yếu là để ngắm gái thôi ạ.Dạo này mới thử tập chiến offer :D

em vào từ hồi 2011 cơ nhưng mất nick rồi.2014 lập lại.Vào đây chủ yếu là để ngắm gái thôi ạ.Dạo này mới thử tập chiến offer :D
dạ vâng, em thì mới biết tới mmo mấy ngày, lang thang xin dc cái nick, tuy là có cái hình ông già nổi tiếng chớ em hỏng có nỗi :D

1. Có tool thì dùng bạn à. tool click bằng ssh đó. 10 click/1 lead an toàn hơn
2. Có tool get info ttên này cũng có bác bán này hình như 1tr 1key đó
3. mình cũng ở hn nhưng gà mới tập tành thôi

1. Siêng thì click tay, lười thì chạy tool
2. Có tool free, có tool fee. Tất nhiên fee thì hơn free rồi
3. Em newbie hóng cao nhân nào nhận e chơi offer với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,314
171,363