Ask Newbie muốn hỏi về share ảnh kiếm tiền trên Fanbox

boystyle04

Senior
Reactions
180
MR
0.016
Tình hình là mình đã chơi Fanbox được 3 ngày, tầm hơn 100 fans. Mình có PP nhưng vẫn chưa ver. Mình có up ảnh và đăng blog để kiếm tiền, nhưng sao khi vào my balance lại k thấy số tiền mình kiếm được mà chỉ hiện 2 dòng Boost Portfolio: My First IPL Portfolio và “I’ll Pay Later” initial limit? Mong các bro chỉ giáo!

Với lại mình có 1 acc lúc đầu vay 500$, khoảng 3 ngày mình tắt bỏ chế độ vay, rồi bỏ đến giờ khoảng nửa tháng rồi giờ bật lên còn chơi đc nữa không

Với lại mình có 1 acc lúc đầu vay 500$, khoảng 3 ngày mình tắt bỏ chế độ vay, rồi bỏ đến giờ khoảng nửa tháng rồi giờ bật lên còn chơi đc nữa không
bật lên xài bình thường.
Cái hoàn thành profile mình thấy chả có ảnh hưởng gì tới up ảnh. Hoàn thành profile rồi mà thấy $ cũng vậy hà
dạo này tình hình up ảnh, blog, video khó khăn lắm

Bạn muốn có tiền trong vòng 4 tháng thì tốt nhất ko sài IPL khi chưa có kinh nghiệm nhé!

Hiện còn 1 visa fanbox ai muốn chơi thì pm yahoo: [email protected]
Lưu ý là, nếu ai mà k thể lên được PU thì k nên chơi, vì bây giờ nếu k lên PU thì có cố thế nào cũng chỉ kiếm đ 0,01$ thôi, thế nên ai mà chịu bỏ ra ít nhất 6$ để lên PU thì mới lên chơi, chứ nếu mà k chịu đầu tư vào thì k kiếm đ tiền từ nó đâu.

Profile fanbox của mình: http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=3edd988a9381471bad4d54d6a5a4fb53

Nhóm fanbox chia sẻ kinh nghiệm, giúp đỡ nhau : https://www.facebook.com/groups/fanboxworld/

Các bạn giải đáp sai rồi nhé Không bắt buộc phải hoàn thành 100% profile mới có thể kiếm tiền từ việc chia sẽ hình ảnh (Sharing photo), vì hoàn thành profile chỉ giúp bạn tăng thêm 1 ít thu nhập từ các hoạt động kiếm tiền trên Fanbox mà thôi.
Giờ quay lại với thớt nhé!
- Không phải bạn upload nhiều ảnh, có nhiều like, comment là có tiền, mà đòi hỏi bức ảnh bạn đăng lê phải có sự lan truyền nhiều trên các Feed page của Fan. Trong khi đó bạn chỉ có 100 Fan thì mần ăn dc gì? Mình có trên 1000 Fan mà chỉ kiếm được có chút chút đây này!
- Không phải post hôm nay mà ngày mai có tiền, Fanbox sẽ cho bạn 2 - 3 ngày làm việc để đánh giá mức độ phát triển, hoạt động, mức độ tích cực. Sau khi thông qua hết thì mới có thể sinh ra thu nhập. (Cái này tránh tình trạng spam, cheat,...)
- Hướng dẫn sử dụng IPL đơn giản <- Mong rằng bài này sẽ giúp bạn sử dụng được IPL 1 cách hđơn giản!
- Đăng Blog mà ko có lượt view thì cũng = 0 nha bạn! Blog tạo ra phải có được sự ghé thăm và ở lại đọc ít nhất 30s. Càng nhiều lượt view càng tăng thu nhập từ blog. Nhiều like chẳng có ý nghĩa gì cả. Chưa kể Blog viết lên phải thông qua sử xét duyệt rồi mới thực thì. và khi hoạt động thì chỉ có thể kiếm tiền bằng lượt view trong 24h mà thôi!

Lưu ý là, nếu ai mà k thể lên được PU thì k nên chơi, vì bây giờ nếu k lên PU thì có cố thế nào cũng chỉ kiếm đ 0,01$ thôi, thế nên ai mà chịu bỏ ra ít nhất 6$ để lên PU thì mới lên chơi, chứ nếu mà k chịu đầu tư vào thì k kiếm đ tiền từ nó đâu.

Cái này không chính xác nha bạn! Vì lúc đầu mình chiến hoàn toàn ko up lên PU mà vẫn kiếm dc 1$ - 2$/ngày từ việc sharing photo. Việc UP vô tội vạ chỉ khiến nhiều bạn mau nản hơn khi tham gia Fanbox. Vì chẳng hiểu gì mà cứ nghe UP Power User sẽ kiếm được nhiều tiền là sai lầm + +!
----------------------------------------
Add profile để giúp lần nhau nhé :http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=e30806e6bbc945e4907793ab4ea0545a

Con 3 Visa code cho ai muốn tham gia :D

hoi truoc minh cung lam duoc ~1.5$/ngay. Nhung balance chi tinh den ngay 25/82013 thi ngung. Minh nghi 1 thang, sau do quay lai tiep tuc share photo duoc 1 tuan ma khong duoc tinh $ du chi la 0.01$ cung khog co. H khong biet lam sao day. Profile 100% roi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom