Spotlight Newbie hỏi ngu lần 2

andros6848

Senior
Reactions
277
MR
0.020
Các bác cho em hỏi.
Em mới chơi YT, đang cày view để vào net.
Em up được 8 video từ hôm qua. Đến nay đã được tầm 2.5k View (Tính trên site minhd nhúng).
1. Thế bao giờ YT nó bắt đầu tính lượt View cho em ?
2. Nên vào Net nào phù hợp với Newbie
3. Em Up 1 video được 1k7 view (trong 5 tiếng), Video này YT ko báo bản quyền hay cộng đồng, liệu em có dùng video nay để bật kiếm tiền
4. Tiện đây bác nào nhận đệ tử tâm huyết cho em theo luôn :D :D :D

1k7 trong 5 giờ mà còn lên đây hỏi ngu à pro

vl mình chơi 18 video mà 5 ngày mới đc 1k3 :( tủi thân vl :'(

Các bác cho em hỏi.
Em mới chơi YT, đang cày view để vào net.
Em up được 8 video từ hôm qua. Đến nay đã được tầm 2.5k View (Tính trên site minhd nhúng).
1. Thế bao giờ YT nó bắt đầu tính lượt View cho em ?
2. Nên vào Net nào phù hợp với Newbie
3. Em Up 1 video được 1k7 view (trong 5 tiếng), Video này YT ko báo bản quyền hay cộng đồng, liệu em có dùng video nay để bật kiếm tiền
4. Tiện đây bác nào nhận đệ tử tâm huyết cho em theo luôn :D :D :D
1. ytb tính lượt view sau 2 ngày
2. life là nét phù hợp với bạn
3. video nào cũng bật kiếm tiền được khi không bị về bản quyền

1. ytb tính lượt view sau 2 ngày
2. life là nét phù hợp với bạn
3. video nào cũng bật kiếm tiền được khi không bị về bản quyền
Còn vấn đề số 4 nữa mà bác.
YT của em cập nhật được đủ View vài nét rồi. Bác nào nhận đệ cho em theo chân với ạ :(

Còn vấn đề số 4 nữa mà bác.
YT của em cập nhật được đủ View vài nét rồi. Bác nào nhận đệ cho em theo chân với ạ :(
YTB ko có đệ và sư phụ. Thằng nào làm chủ đc nội dung và seor tốt thì nó là bố đời.

hơn 3 chục video mới đc 300 views :(:(
làm gì mà nhọ thế, tớ cũng mới học yt mà buổi đầu up đc 18 video giờ sau 5 ngày đc 2k view rồi :D cứ bình tình từ từ sẽ lên. trong các video tự nhiên có cái lên top hay sao mà hôm qua thấy tăng view đột cmn phá so với các video khác, riêng nó đã được 800 rồi :D mà có biết seo là cái khỉ mốc gì đâu. kệ nó bơi đi . nhưng mà 2k view mà chả thấy được đồng nào, hôm qua soi kỹ hình như được 0.004. bé quá nó không hiện:D
à mà mấy bạn bảo bị 301 gì gì đó, sao mình không bị nhỉ @@ nó vọt phát lên 600 rồi :rolleyes:

làm gì mà nhọ thế, tớ cũng mới học yt mà buổi đầu up đc 18 video giờ sau 5 ngày đc 2k view rồi :D cứ bình tình từ từ sẽ lên. trong các video tự nhiên có cái lên top hay sao mà hôm qua thấy tăng view đột cmn phá so với các video khác, riêng nó đã được 800 rồi :D mà có biết seo là cái khỉ mốc gì đâu. kệ nó bơi đi . nhưng mà 2k view mà chả thấy được đồng nào, hôm qua soi kỹ hình như được 0.004. bé quá nó không hiện:D
mình reup video game
game cũng hot mà thế quái nào lượt views rất ít
haizzz

mình reup video game
game cũng hot mà thế quái nào lượt views rất ít
haizzz
mới đầu thì phải thế, dần dần mới có khách chứ @@ còn mấy bro kia người ta có thủ thuật rồi mình sao theo kịp :D

mới đầu thì phải thế, dần dần mới có khách chứ @@ còn mấy bro kia người ta có thủ thuật rồi mình sao theo kịp :D

uh :(
muốn tìm sư phụ học hỏi seo mà chẳng ai dạy

Mình cũng reup mà. có điều chịu khó đém post trên mạng xã hội nên nhiều View hơn thôi

lần trước die 2 chanel cũng vì share lên mxh :(

để nó tự bơi đi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,260
172,298
Latest member
promkamadshman

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week