Newbie cần tư vấn CPM

vominhquoc

Junior
Reactions
82
MR
0.000
Hiện tại thì mình mới mở 1 cái blog về download tài liệu được 4 ngày rồi và tình hình view hiện tại là
Việt Nam 1695
Hoa Kỳ 75
Nga 46
Ấn Độ 18
....

Mình đang tính kết hợp rút gọn link để kiếm tí tiền trả tiền điện nhưng có 1 vài thắc mắc :(
+ Nếu chơi oni thì 1ip dc 10 view mà mỗi view dc 12đ -> tối đa dc 120 đ,
m hỏi nó có được rút gọn link nhiều lần ko thì bọn hỗ trợ bảo ko (vd như rút gọn oni.vn bằng oni.vn để kiếm chác)
cho nên là m nghĩ nếu ko rút dc nhiều lần thì dùng luôn nó "full page script" cho lành
nhưng mà dùng thì link ra dạng "oni.vn/?link đích" -> mọi người có cách nào mã hoá ko :(

+ Nếu chơi ouo.io thì 1 ip dc có 3 view mà mỗi view 30 -> tối đa dc 90đ / 1 người
nhưng mà rút gọn dc nhiều ..(rút gọn uou.io bằng uou.io)
cơ mà tình hình là thấy 1 ip dc quá ít view, như vậy thì lại lỗ :(

đang tính nghiên cứu mấy trang khác như linkbuck, shorte với adf.ly
Hiện tại mình đang rối ko biết nên dùng trang nào, xin mọi người tư vấn giúp

Cám ơn mọi người đã xem qua !

Last edited:
adf.ly đi bác thằng này khách không cần nhấp bỏ quảng cáo nó vẫn tình tiền ko như mấy site khác, rate cao nhất 0.5$/ 1000 lần hiển thị nó có cả pop cho mấy bác tạo blog nữa , ủng hộ nhé http://adf.ly/?id=6386372 có gì ko biết pm zalo 01664916872 ( mình chỉ biết mảng cpm và youtube thui )

mua domain thì pm mình nhé :)

Hiện tại thì mình mới mở 1 cái blog về download tài liệu được 4 ngày rồi và tình hình view hiện tại là
Việt Nam 1695
Hoa Kỳ 75
Nga 46
Ấn Độ 18
....

Mình đang tính kết hợp rút gọn link để kiếm tí tiền trả tiền điện nhưng có 1 vài thắc mắc :(
+ Nếu chơi oni thì 1ip dc 10 view mà mỗi view dc 12đ -> tối đa dc 120 đ,
m hỏi nó có được rút gọn link nhiều lần ko thì bọn hỗ trợ bảo ko (vd như rút gọn oni.vn bằng oni.vn để kiếm chác)
cho nên là m nghĩ nếu ko rút dc nhiều lần thì dùng luôn nó "full page script" cho lành
nhưng mà dùng thì link ra dạng "oni.vn/?link đích" -> mọi người có cách nào mã hoá ko :(

+ Nếu chơi ouo.io thì 1 ip dc có 3 view mà mỗi view 30 -> tối đa dc 90đ / 1 người
nhưng mà rút gọn dc nhiều ..(rút gọn uou.io bằng uou.io)
cơ mà tình hình là thấy 1 ip dc quá ít view, như vậy thì lại lỗ :(

đang tính nghiên cứu mấy trang khác như linkbuck, shorte với adf.ly
Hiện tại mình đang rối ko biết nên dùng trang nào, xin mọi người tư vấn giúp

Cám ơn mọi người đã xem qua !
choi linkbuck va adf di,thot day cach lam blog ko

Announcements

Forum statistics

Threads
420,229
172,279
Latest member
nth110298