Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .
Phù,check từ nãy đến vẫn ko xài đc,chắc mình bị ngu rồi :D thôi đi học tối về nghiên cứu :D

E nói rồi, xài ff đi cho dễ... Xác nhận là dùng SSH France thì vào đc, vừa test thử thấy vào đc mà éo có mục off để làm nên out luôn kaka. :D

E nói rồi, xài ff đi cho dễ... Xác nhận là dùng SSH France thì vào đc, vừa test thử thấy vào đc mà éo có mục off để làm nên out luôn kaka. :D
Từ ngày đầu sài HSS toàn bị đang sài tự nó đổi ip bực quá nên sài ssh luôn , Reg vài acc mới đi cậu có mà làm chứ đợi làm gì cậu :D:D

Từ ngày đầu sài HSS toàn bị đang sài tự nó đổi ip bực quá nên sài ssh luôn , Reg vài acc mới đi cậu có mà làm chứ đợi làm gì cậu :D:D

Đợi tí e làm vài con ssh france mới làm đc, mà chậm như rùa í. :D:D

ok test
Update:
Bạn có con ip nào ngon ko cho xin cái
The proxy server is refusing connections

Mà ai hiểu cái dòng này nó nói về cái j ko"?
40.139.231.36|user|user|United States (US)|Unknown|Unknown|Unknown
cái đầu là ip-username-pass-country-?-?-?
3 cái unknown đằng sau là sao nhỉ
Mà port mình để thế nào sao ko thấy port nhỉ?

minh bi ban rui phai khong ae. ma hinh nhu qua frane la vao co luc duoc mn a

Attachments

• Screenshot (10).png
    Screenshot (10).png
    405 KB · Views: 59
  • Screenshot (10).png
    Screenshot (10).png
    405 KB · Views: 56
minh bi ban rui phai khong ae. ma hinh nhu qua frane la vao co luc duoc mn a
Đổi qua Pháp dùng SSH ấy
sao chu thot keu lam ip phap no ban vay pro
Cái đó nói là uncomfirmed nhé,mấy bác ở đây đang bị như nào thì mình nói lại như vậy thôi,như hình của bạn là ip ko đc cho phép,đổi sang SSH là đc

Nó đòi ID đã gửi ID cho nó , và nó đã chuyển từ approve sang payé nhưng tiền chưa về có phải do hôm nay nó không làm việc nên vậy không nhỉ.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,259
171,326
Latest member
game3knet
Back
Top Bottom