Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .
vãi đạn reg bằng pháp thì đc rồi nhưng khi đăng nhập ip mỹ như thớt nói thì nó báo Cảm ơn! Chỉ sau từ các địa chỉ IP được phép: Pháp, Bỉ, Luxembourg và Thụy Sĩ.
nghĩa là sao thớt ơi, nay ko làm bằng ip nữa ah, thế ip pháp làm có bị ban ko vậy

Bó tay, hình như là nó phát hiện ra rồi hay sao ấy, hôm nay e fake sang Pháp hay Thuỵ Sĩ gì cũng k login đc. Nó cứ báo như bác trên, cũng may ăn đc 10$, đang request xem 5$ cuối về k.... :oops:

Mình rút ngày 27, hnay nó gửi mail này:
"Hello XXX,
We have registered your request for payment.
However, we need an identity document on behalf of XXX to make your payment.
This procedure allows us to fight against fraud. It is a commitment to our partners.
We await your return in order to approve your request.
Sincerely, Payment Service."
H phải làm sao để qua được đây các bác? :confused:
làm giả thẻ căn cước pháp = tên xxx của bác rồi gửi cho nó , t rút 5$ không sao nhưng rút 10$ và 20$ là bị đòi ID giống ông ngay, trong khi mấy ông kia không sao , thành quả đấu tranh để lấy lại chút ít đây , ăn dc của nó 25$ là quá tốt r, nó không cho ip us sao chơi đây.

Hiện tại e k tài đăng nhập đc với nó, đã thử đủ loại IP đều báo lỗi haizzz. :oops:

Đang request từ hôm mồng 1/5 đến giờ chưa thấy tiền đầy này :(
1/5 mà sao vội vậy bác nó mới mail giải quyết ngày 27 thôi hôm nay thì nó mail cho ngày 28 mai mốt là 29 30 ngày kia mới tới lượt bác nhé chờ đê

vào = IP france được đó bác sợ dc tí nó ban tung đít thôi :)))))

Đã thử bác France luôn bác ơi, vẫn báo lỗi đó. Hên là cũng chẳng còn mục gì để làm, để xem nó paid 5$ này k, nếu paid ăn đc 15$ là mừng dồi. :D

bác thử IP france = SSH nhé chứ France bằng HSS nó là IP Hà Lan chứ không phải france đâu

Uả vậy à, tại làm hơn nửa tháng nay đều đc, giờ tự nhiên đùng cái nó báo lỗi này mãi.... :oops:

Uả vậy à, tại làm hơn nửa tháng nay đều đc, giờ tự nhiên đùng cái nó báo lỗi này mãi.... :oops:
uhm mình vào thử = hss ip france checkip thấy hà lan nhưng vẫn reg bình thường chắc tại nó hàng xóm của pháp, nhưng h nó chỉ cho luxambua bỉ pháp thụy sĩ nên giờ phải chính xác ip 4 nước đó mới vô được, mà vô được mà làm không bị ban mới là vấn đề. ăn dc của nó 25$ cũng dc rồi thank thớt nhiều lắm;) chuẩn bị từ giã là vừa :D:D

Nó mà paid cho e lần này đc 15$ chắc cũng dừng.... nhiêu đây đủ xài rồi. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,245
171,308
Latest member
gbdoithuong180
Back
Top Bottom