Nếu bạn mua VPS 30 ngày mà xài được 7 ngày thì làm sao ?

Status
Not open for further replies.

tinhcuoi1

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Mình thấy luật đóng BH mới cho bán VPS là chính xác.

Mình có mua 1 con VPS của bạn @nubukuta 1 tháng BH 5 ngày.

Mình xài 7 ngày VPS die.

Tất nhiên là ko dc BH rùi

Nhưng vấn đề ơ đây là chất lượng VPS chi dc 7 ngày thui ko được 30 ngày . tất nhiên rule sử dụng mình ko vi phạm.

Rõ ràng giờ mình là người chịu thiệt vì chất lượng VPS ko như lời @nubukuta rao.

Nếu là các bạn bỏ tiền ra mua 1 tháng mà xài được 7 ngày các bạn bực mình ko ? vì có kêu củng đâu có dc bh5 ngày mà :))

Mình post để các bác có mua VPS thì nên chon mấy bác đóng BH, Uy tín, và bảo hành full theo thời gian mua keo tiền mất tật mang nhé

Mình xài 7 ngày VPS die.

Nhưng vấn đề ơ đây là chất lượng VPS chi dc 7 ngày thui ko được 30 ngày . tất nhiên rule sử dụng mình ko vi phạm.

Rõ ràng giờ mình là người chịu thiệt vì chất lượng VPS ko như lời @nubukuta rao.

Nếu là các bạn bỏ tiền ra mua 1 tháng mà xài được 7 ngày các bạn bực mình ko ? vì có kêu củng đâu có dc bh5 ngày mà :))

Mình post để các bác có mua VPS thì nên chon mấy bác đóng BH, Uy tín, và bảo hành full theo thời gian mua keo tiền mất tật mang nhé
Cư thương nhân mà xuc thôi
Họ bao hanh 30 ngày

Mình xài 7 ngày VPS die.

cái chuyện đươg nhiên là vps bảo hàh ít time thì dễ die thôi có j mà lạ ,mua vps pảo hàh 5 days thì khác ếu j mua vps 5 days :))

Trong box Service thiếu j pro bán VPS sao kg mua. Đều bh OK hết mà

Do em dại em cứ nghỉ những người như thế hàng phải chất chứ :d

lổi phần nhiều do mình em post len de mấy ban mới như mình lưu ý khi mua vps nên chọn người uy tin chất lượng :D

:) bạn mua vps mình đã rao rõ bh 5 ngày. bạn vẫn mua. bạn chuyển thiếu tiền cho mình mình còn không nói gì. vì bận giải quyết vấn đề khác. vps m bán 2$. bạn chuyển 1.67. bạn bắt mình chịu 0.33 phí. bạn mua có 1 con. mình đã thoải mái ok. nếu bạn mua 1 cái tivi. bảo hành 1 năm. hết 1 năm nó hỏng bạn bắt ngta bh cho bạn à ?

:) bạn mua vps mình đã rao rõ bh 5 ngày. bạn vẫn mua. bạn chuyển thiếu tiền cho mình mình còn không nói gì. vì bận giải quyết vấn đề khác. vps m bán 2$. bạn chuyển 1.67. bạn bắt mình chịu 0.33 phí. bạn mua có 1 con. mình đã thoải mái ok. nếu bạn mua 1 cái tivi. bảo hành 1 năm. hết 1 năm nó hỏng bạn bắt ngta bh cho bạn à ?

mắt ban có đui hay mù ko có thấy người ta yêu cầu bh chưa?

thế mua tivi hạn dùng 2 năm xài 1 năm die thế chất lượng ko?

ở đây mình đang nói về chất lượng vps thời gian live chứ ko nói đến bh hay ko :D

còn tc khi chuyển tiền mình có hỏi rỏ ràng bạn ko trả lời thì mình chuyển
sau đó ban còn nói ko sao.

mắt ban có đui hay mù ko có thấy người ta yêu cầu bh chưa?

còn tc khi chuyen tiền mình có hỏi ro ràng ban ko tra lời thì minh chuyển
sau đó ban còn nói ko sao.
mọi người làm việc theo những gì họ nói. tôi làm đúng những gì tôi nói. cớ sao bạn lập topic tag tôi vào với thái độ dìm hàng. tôi có quyền rp bạn.

mình lừa đảo chỗ nào
minh có bảo c lừa đâu . ý mình là câu nói vps live 30ngày là lừa nhau thôi .
Chứ dùng vps ko chinh hãng chae có em nao thọ tới 30ngay dù co đung ruleer

mọi người làm việc theo những gì họ nói. tôi làm đúng những gì tôi nói. cớ sao bạn lập topic tag tôi vào với thái độ dìm hàng. tôi có quyền rp bạn.

ngay cả bạn củng tìm cách lách luật 4rum. gặp bạn bạn có thế ko? khi bo tiền mua mà sản phẩm ko như lời người bán

tag bác vào chứ ko bác nói em nói xấu bác

em chọn khía cạnh khác của vấn đề để nói :D

minh có bảo c lừa đâu . ý mình là câu nói vps live 30ngày là lừa nhau thôi .
Chứ dùng vps ko chinh hãng chae có em nao thọ tới 30ngay dù co đung ruleer

Ơ thế hả bác phải ko đó? vậy là người bán bít rỏ ràng ko live đủ 30 day ah hay quá nhĩ

Ơ thế hả bác phải ko đó? vậy là người bán bít rỏ ràng ko live đủ 30 day ah hay quá nhĩ
Phải chứ sao ko c . VPS google hay amazon minh dung nhiều của mấy người làm dịch vụ trên này
Chưa e nào live đc 30ngay cả nhé .
Dù minh chỉ treo mỗi jingling. tuần vào vps 1 lần
có khi delete mây ngày rồi mới ko vào đc thì mới gửi bảo hành.
Chứ nói phét bảo vps live đủ 30ngày thì có ma nó tin ( nếu vps ko chính hãng nhé ) :D

ai chả pék ko live đủ 30 ngày bác có thấy cái bh 5 ngày ko , ng bán chắc chắn là live ít nhất 5 ngày mới cho ruler đó đấy , bác cứ bán hàg đi r pék

Phải chứ sao ko c . VPS google hay amazon minh dung nhiều của mấy người làm dịch vụ trên này
Chưa e nào live đc 30ngay cả nhé .
Dù minh chỉ treo mỗi jingling. tuần vào vps 1 lần
có khi delete mây ngày rồi mới ko vào đc thì mới gửi bảo hành.
Chứ nói phét bảo vps live đủ 30ngày thì có ma nó tin ( nếu vps ko chính hãng nhé ) :D
vậy em ước gì có vài bạn biết về điêu này xác nhận như thế thì
1 vấn đề mới phát hiện thêm là Treo đầu chó bán thịt dê luôn.
bít chắc ko live dc 30day nên mới bh 5 day.

bổ sung thêm vào cách nhận biet dich vu chất lượng là 30 day bh 30 :D

chứ biết ko live 30 day mà rao 30 day :D nản

ai chả pék ko live đủ 30 ngày bác có thấy cái bh 5 ngày ko , ng bán chắc chắn là live ít nhất 5 ngày mới cho ruler đó đấy , bác cứ bán hàg đi r pék

thì có RP gì @nubukuta đâu ,bác ấy làm theo lời bác ấy nói. còn sản phẩm ko như lời bác ấy nói thui mà.

thì có RP gì @nubukuta đâu ,bác ấy làm theo lời bác ấy nói. còn sản phẩm ko như lời bác ấy nói thui mà.
cái này ko f~ là rp mà là dìm hàg , lúc nào ng pán cũg kêu hàg mìh ngon hàg mìh pổ hết ai tin thì chịu thôi . chả nhẽ bác đi mua trái cây mà tg pán hàg rao trái cây trug cuốc ăn zô ug thư đây àk :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom