Ask net offer không lead

Status
Not open for further replies.

leechina

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em mới học làm offer nhưng em đã fake ip bằng hma, ipvanish, cả ssh nhưng k tài nào lead được 1 con ... tool kèm theo akchange ,super change, xchange , fake phắc đủ kiểu nhưng không lead được con nào toàn lick, giờ em muốn thỉnh giáo cách anh chi em đã đi trước làm sao nó mới lead đươc.. cả chục lick mà nó không dc 1 install nào hết ..... em có thư backup la rrs nhưng vẫn non install..... anh chi em cho em xin cao kiến với ạ
em đã nghiên cứu tất cả bài viết trên mạng tiền mua tool cũng hơn triêu mà ínstall chắc em chết quá
thanks anh chi em da giúp đỡ

Căng, làm offer mà mua 1 lúc akchange, tinsoft, xchange thì chắc cũng dư dả đây.
up hộ thớt cho pro vào giúp. :D

Căng, làm offer mà mua 1 lúc akchange, tinsoft, xchange thì chắc cũng dư dả đây.
up hộ thớt cho pro vào giúp. :D
không tại trước cheat game .. giờ nhảy qua đây thôi.. game cuamobi top 1 đổi thường đa phần của mình... giờ mình thấy rất thích offer nên muốn học

em mới học làm offer nhưng em đã fake ip bằng hma, ipvanish, cả ssh nhưng k tài nào lead được 1 con ... tool kèm theo akchange ,super change, xchange , fake phắc đủ kiểu nhưng không lead được con nào toàn lick, giờ em muốn thỉnh giáo cách anh chi em đã đi trước làm sao nó mới lead đươc.. cả chục lick mà nó không dc 1 install nào hết ..... em có thư backup la rrs nhưng vẫn non install..... anh chi em cho em xin cao kiến với ạ
em đã nghiên cứu tất cả bài viết trên mạng tiền mua tool cũng hơn triêu mà ínstall chắc em chết quá
thanks anh chi em da giúp đỡ
pm fb bên cạnh xem nào

mấy tool change chỉ cần 1 cái là đủ, quan trọng là ip ngon và cách làm nữa, mấy cái hma, ipvanish đa số ip bị blacklist hết r

đù làm off PC thì cần máu gì mua tool chi cho tốn , bác bên mobile thì mạn phép đi ra :(

Em newbier tìm hỉu mún nát cái mmo với gôogle r, cũng đầy đủ các tools như chủ thớt, test off nó vẫn cứ lên click chứ ko lead con nào. Nói chung là tình trạng chủ thớt ra sau mình y như vậy, ko bít có cao nhân nào giúp đỡ mình 1 tí ko :(:(:(.
Tk các pro nhìu lắm ạ :oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,206
172,253
Latest member
huy058954

Most viewed of week