Như tiêu đề, em mới bước vào thế giới PTC (neobux) nên mong mấy anh em ai có kinh nghiệm,cách quản lí,tái chế ref hay câu chuyện thành công xin chia sẽ cho anh em khác biết để cùng nhau vươn lên trước khó khăn :)

Có mỗi thằng Neo này mà bác lập bao nhiêu topic chi thế. Có topic neobux rồi kìa, vào đó bàn luận chung đi. Thằng này chả mấy ai chơi vào lúc này đâu, có thì chắc người mới bước vào PTC dính thôi. Lâu năm thì ẩn giật, hoặc bắt ref rồi mới bày thôi. Tự lực cánh sinh, mạnh ai nấy sống thôi.

Các bác cho mình hỏi. chổ list ref thuê có hình xoay tròn với hình ổ khóa. để làm gì vậy à. đầu tư 20$ rồi mà vẫn gà mờ

Các bác cho mình hỏi. chổ list ref thuê có hình xoay tròn với hình ổ khóa. để làm gì vậy à. đầu tư 20$ rồi mà vẫn gà mờ
Hình xoay tròn khi sáng lên là RR đó được phép chọn tái chế, còn hình ổ khoá khi bạn click nó sáng lên tức là bạn chọn khoá RR đó lại vì ko muốn RR đó tự auto recycle (14 days inactivity free recycle), đôi khi bạn muốn giữ lại RR đó vì có AVG cao hoặc bạn nhận xét thấy nó là RR golden hay ultimate.

Hình xoay tròn khi sáng lên là RR đó được phép chọn tái chế, còn hình ổ khoá khi bạn click nó sáng lên tức là bạn chọn khoá RR đó lại vì ko muốn RR đó tự auto recycle (14 days inactivity free recycle), đôi khi bạn muốn giữ lại RR đó vì có AVG cao hoặc bạn nhận xét thấy nó là RR golden hay ultimate.
Thank Kiemhue. mình có 1 ref avg=6 sau 2 ngày. chắc là gold member nhỉ. vậy mình nên làm gì với nó bạn

sao của e không có mini jobs vậy a. e newbie
mini jobs level 0 rất ít có jobs, bạn kiểm tra mỗi ngày hy vọng sẽ có jobs cho bạn làm, bạn làm lên level 1 thì sẽ có rất nhiều jobs.

in order to reach level 1, you must have completed over a hundred Test Questions across a variety of Job types, and have a very high overall Accuracy.
- 5 different jobs.
- 100 test question.
- 70% accuracy.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,894
171,940
Latest member
Nhpo

Most viewed of week

Most discussed of week