:( Các bạn đọc kỹ bài nha! :( Click 5 ngày thì mình mới send auto ! Và đồng thời thì 14 ngày thì nâng cấp thành thành viên tạm thời, lúc đó mình mới chỉ các bạn làm được ! :(

hi e ,còn nhận ra a không? neobux ko dễ ăn đâu e, a chơi nó cũng mấy năm rồi, trầy da tróc vảy đó.
Nếu e chơi stand thì: em thuê 250 ref(70 $) khoảng 3tuần là đủ số ref, bật autopay, rồi cứ gia hạn lên 240 ngày hết, gia hạn từ từ cũng dc. Ngầy ngày tái chế theo tỉ lệ mà số ref của e có dc.có thể PM yahoo a chỉ thêm nha.
Nếu e chơi Golden thì cố gắng thuê tới 750 ref, cũng làm như trên.
Tuy nhiên thời gian hoàn vốn rất là lâu. Như @kiemhue nói tối thiểu phải là 2 năm nếu e quản lý tốt.
đồng hương không sao em không nhận ra :D . vâng a em đang suy nghĩ nó và con đường seo nên em chỉ hỏi thăm xem như nào thôi anh

thớt rảnh vl, ngồi máy tính mờ mắt tốn điện nghiên cứu các kiểu cả tháng kiếm đc vài $ lẻ k bằng ng ta xách vữa 1 ngày :D

thớt rảnh vl, ngồi máy tính mờ mắt tốn điện nghiên cứu các kiểu cả tháng kiếm đc vài $ lẻ k bằng ng ta xách vữa 1 ngày :D
:D ! Mình mà.....rảnh lắm ! :D !

Up giùm :D

Em chào mấy anh,em đang chơi neobux được khoảng hơn 2 tháng và up golden gần 1 tháng rồi.Em đã thuê được 300 ref nhưng em thấy số click rất ít,em đã bỏ vào đây 130$ tất cả mong các anh giúp em cách quản lí ref tốt nhất.Em cám ơn mấy anh :(

Attachments

172.1 KB · Views: 51
Mấy anh ơi cho em hỏi em làm nhiều task minijob rùi nhưng sao nó không cập nhật cho em vậy?

Attachments

130.2 KB · Views: 54
    130.2 KB · Views: 49
    121.9 KB · Views: 47
Sorry bạn, mình ko thể hướng dẫn bạn vì đó là trách nhiệm của upline, bạn đã mắc phải sai lầm khi chọn đầu tư neobux lại ko theo người có kinh nghiệm hướng dẫn bạn làm. giờ chỉ có forum neobux sẽ giúp được bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,365
171,421
Latest member
tuanlinh98
Back
Top Bottom