• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
tính ra nếu đầu tư với không đầu tư thì tỷ lệ thu nhập có chênh lệch nhau nhiều ko bạn? mấy này mình còn mù mờ quá.

Ko đầu tư bạn chỉ kiếm được rất ít, đầu tư tỷ lệ thu nhập chênh lệch ko nhiều, đầu tư ko đúng bạn sẽ bị thua lỗ.

Đầu tư ko dễ làm, bạn muốn có thu nhập cao thì account bạn phải lên được ultimate, lên được ultimate là điều rất khó, nhưng mình thấy rất nhiều người lên được ultimate vẫn phải bỏ neobux vì thu nhập ko như kỳ vọng.

Vấn đề neobux là bạn sẽ phải làm rất rất lâu, đa số muốn thành công với neobux thời gian cần phải hơn 10 năm.

Ko đầu tư bạn chỉ kiếm được rất ít, đầu tư tỷ lệ thu nhập chênh lệch ko nhiều, đầu tư ko đúng bạn sẽ bị thua lỗ.

Đầu tư ko dễ làm, bạn muốn có thu nhập cao thì account bạn phải lên được ultimate, lên được ultimate là điều rất khó, nhưng mình thấy rất nhiều người lên được ultimate vẫn phải bỏ neobux vì thu nhập ko như kỳ vọng.

Vấn đề neobux là bạn sẽ phải làm rất rất lâu, đa số muốn thành công với neobux thời gian cần phải hơn 10 năm.
ặc, hơn 10 năm thì thôi làm công việc khác cho rồi chứ ai lại đeo theo nó tận 10 năm mà chưa biết là có thành công hay không :confused: bạn có thể tiết lộ là bạn đã làm bao lâu và thu lợi được bao nhiêu ko? xem ra làm mấy này chua chát quá.

ặc, hơn 10 năm thì thôi làm công việc khác cho rồi chứ ai lại đeo theo nó tận 10 năm mà chưa biết là có thành công hay không :confused: bạn có thể tiết lộ là bạn đã làm bao lâu và thu lợi được bao nhiêu ko? xem ra làm mấy này chua chát quá.
Mình biết neobux từ 2009, làm nghiêm túc từ 2012, 2015 mới đầu tư mạnh tay $11000, hiện tại thu nhập được $300/tháng.

Mình biết neobux từ 2009, làm nghiêm túc từ 2012, 2015 mới đầu tư mạnh tay $11000, hiện tại thu nhập được $300/tháng.
kinh thật, mình cũng biết neobux năm 2009-2010 gì đó, mà làm thấy không khả thi nên rút 2$ đầu rồi nghỉ luôn đến giờ.

Xin chào các bạn đã làm ref cho tuong1008, khi không click đừng bỏ acc uổng lắm, các bạn nhắn tài khoản và mật khẩu cho mình qua email [email protected] nha!
Các bạn nào có acc neobux mà không xài cho mình luôn ;););)

Find Company Information - Revenue & Number Of Employees

cái này yêu cầu trùng tên công ty ,trùng city +state hoặc ít nhất phải trùng state, quốc gia khác us thì bỏ qua

Hiện đang có khá nhiều job cho level-0, trả công cao - và các job này đều được tính vào dashboard để lên level nên các bác cần đọc kĩ yêu cầu của họ hãy làm. Vì là cuối tuần tôi về quê + chỉ online bằng điện thoại nên không hướng dẫn các bác cụ thể được ợ!

hiện có rất nhiều job lv 0 ,có tính điểm lên lv ,các bạn tranh thủ làm cho chính xác cao vào nhiều ,up phát lên lv3 luôn ak

Chào các bác, chương trình cuối tuần bâng khuâng quá, giờ mới hơi tỉnh tỉnh, hihi. Tôi vừa dạo một lượt forrum CF thấy rất nhiều người than phiền về loạt job cho level-0 mới ra ngày hôm nay, hình như loạt job này đang có vấn đề, nhất là 5 job về tìm hồ sơ linkedin, có nhiều người khẳng định họ làm đúng và đầy đủ theo hướng dẫn 100% nhưng sau khi submit thì bị expell ở mức củ chuối là 0% (sai hoàn toàn), vấn đề nữa là có nhiều người bị 0% ở cả 5 job, như vậy loạt job mới này không an toàn => bác nào chưa làm thì nên án binh bất động chờ tôi cập nhật xem có thông tin gì mới rồi hãy nhào vô cũng chưa muộn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom