Tutorial này thì mấy bác members chiến CPA pro quá :D . vừa cheat link lead . là nét badlead con đó luôn và n

hongtuanh

Junior
Reactions
204
MR
0.016
này thì mấy bác members chiến CPA pro quá :D . vừa cheat link lead . là nét badlead con đó luôn và ngay

bác nào có tuyển mem thì né mấy con này. cheat link lead đều tay vãi

Last edited by a moderator:
mấy con này thì chỉ có cheat thôi chứ tỷ lệ lead dc mấy dang này ko cao lắm :))

cần mua tut cheat link mấy con download của cpa, giá cả thương lượng. mình cheat site PPD, ko làm cho Amin nào cả.

này thì mấy bác members chiến CPA pro quá :D . vừa cheat link lead . là nét badlead con đó luôn và ngay
View attachment 28388

bác nào có tuyển mem thì né mấy con này. cheat link lead đều tay vãi
Xin đính chính là CPAlead đang bị bug offer nhé, tất cả các con offer từ lớn đến nhỏ, tất cả các country đều lead 100% do cheat link,mình đang phản hồi với quản lí của CPA để họ fix lại và banned các acc cheat để có thể tiếp tục kiếm cơm từ nó!
P/S: thanh niên nghiêm túc 100%.

Xin đính chính là CPAlead đang bị bug offer nhé, tất cả các con offer từ lớn đến nhỏ, tất cả các country đều lead 100% do cheat link,mình đang phản hồi với quản lí của CPA để họ fix lại và banned các acc cheat để có thể tiếp tục kiếm cơm từ nó!
P/S: thanh niên nghiêm túc 100%.
Tất cả là do tuyển mem, nếu solo thì chả thằng nào dám cheat cả .

Sai nhé! cpalead từ lúc lập account cho đến lúc thành 1 site hoàn chỉnh để làm mất tầm 20 phút nên các thánh cứ lập 1 đống acc rồi cheat link và đợi pay.:binhsua157:

solo cheat mạnh là đằng khác :binhsua146: , nhưng ko cheat theo cái kiểu như thế , cheat nhẹ nhàng êm đềm :binhsua162:

Mình thì thuê thì chỉ giám thuê mem quen . Mà cpa dạo này làm đàng hoàng thì ít lead , mem nó nản quá nên đâm ra liều ấy mà.

Sai nhé! cpalead từ lúc lập account cho đến lúc thành 1 site hoàn chỉnh để làm mất tầm 20 phút nên các thánh cứ lập 1 đống acc rồi cheat link và đợi pay.:binhsua157:
Cứ lập acc mới và cheatlink đi xem đợi được tới ngày nào nó pay ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,902
171,945
Latest member
zbet7me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back