New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Chết thật, ở mục confirm này có yêu cầu:

Authorship Referral link*
Please enter your Authorship referral link you received after you registered for the Bounty Campaign.

Mà cái email nhận nhiều ref nhất mình lại quên, không nhớ đã ref cho ai nữa. Không để ý lưu lại vụ này. Không khéo lại mất toi hết luôn quá,
after you registered,cái link ref của chính bác,sau khi đăng kí thành công.

My ETH wallet is ERC-20 compatible and I understand that I can lose my ATS Tokens otherwise.

chọn cái này k mấy bác
Chọn và phải hiểu!ETH wallet hỗ trợ ERC 20 Token.ko dùng địa chỉ ETH ở sàn này sàn nọ các kiểu sẽ khó nhận được ATS token

chuyển ATS đi lên sàn điều phải mất phí Ether nhé các bạn , nãy giờ check mới được 6 account sống xót , , mai check tiếp mõi tay vãi

chuyển ATS đi lên sàn điều phải mất phí Ether nhé các bạn , nãy giờ check mới được 6 account sống xót , , mai check tiếp mõi tay vãi

HỎI BÁC VỚI HỎI MẤY BÁC Ở ĐÂY LUÔN.

PHẦN NÀY

Please enter your Authorship referral link you received after you registered for the Bounty Campaign.

NÓ YÊU CẦU NHẬP LẠI LINK REF CỦA CHÍNH MÌNH, NHƯNG HÌNH NHƯ MÌNH KO XEM LẠI ĐC NỮA THÌ PHẢI, VÌ KO THỂ ĐĂNG NHẬP LẠI HỆ THỐNG ĐỂ LẤY LINK REF. KHÔNG BIẾT BÁC ĐÃ LƯU NÓ LẠI HAY CÓ CÁCH NÀO XỬ LÝ CHỖ NÀY KHÔNG?

P/S PHIỀN CÁC BÁC. LỤC LẠI EMAIL THÌ CÓ THÔNG TIN NÀY. CẢM ƠN CÁC BÁC. :p

HỎI BÁC VỚI HỎI MẤY BÁC Ở ĐÂY LUÔN.

PHẦN NÀY

NÓ YÊU CẦU NHẬP LẠI LINK REF CỦA CHÍNH MÌNH, NHƯNG HÌNH NHƯ MÌNH KO XEM LẠI ĐC NỮA THÌ PHẢI, VÌ KO THỂ ĐĂNG NHẬP LẠI HỆ THỐNG ĐỂ LẤY LINK REF. KHÔNG BIẾT BÁC ĐÃ LƯU NÓ LẠI HAY CÓ CÁCH NÀO XỬ LÝ CHỖ NÀY KHÔNG?

P/S PHIỀN CÁC BÁC. LỤC LẠI EMAIL THÌ CÓ THÔNG TIN NÀY. CẢM ƠN CÁC BÁC. :p
sao ông cứ phải íu wa - vào mail là có đủ cả tên luôn á chứ

Theo các ae như vậy là nó có giư uy tính send cho mình ko nhỉ .

mình nghĩ là nó sẽ send . Nếu điền vào mẫu withdraw mà nhận được
Congratulations! You have successfully submitted the withdrawal request.

Nhưng điều lưu ý ở đây là nó sẽ lên sàn nào bittrex or poloniex ....etc . Quan trọng là Dev có tiền để boom vào ko nữa , chứ nhận được ATS mà giá trị bằng 0 xu thì cũng vứt thôi cậu

mình nghĩ là nó sẽ send . Nếu điền vào mẫu withdraw mà nhận được
Congratulations! You have successfully submitted the withdrawal request.

Nhưng điều lưu ý ở đây là nó sẽ lên sàn nào bittrex or poloniex ....etc . Quan trọng là Dev có tiền để boom vào ko nữa , chứ nhận được ATS mà giá trị bằng 0 xu thì cũng vứt thôi cậu
thế thì công sức có khi lai 0 xu à =( đen wa ta

nó check kiểu này mấy bác auto thì supend sạch sẽ quá . Mình reg bằng tay và ssh chăm chỉ , mà check nãy giờ cũng chết gần 10 account

Có bác nào mail báo thế này ko var amount = 0 :( hoang mang quá các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,229
172,278
Latest member
digipri123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week