Help My "CÚP" Collection !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!

dạo này không ring cup về nhà nữa hả cưng )
đang ở sg mà huynh, chẳng đem laptop vào, đã rút 28$ về từ awh, k pit nhận đc chưa, mai về tới nhà sẽ có tin vui, chuẩn bị đến miền đất mới đó là 365, tạm ngừng ở awh, cảm ơn awh, hẹn 1 ngày gặp lại....................................

lại chiến 365 àh
bên đấy nhiều fish ko với cả phải dep ko đại ca
fish thì ở đâu chẳng có, chủ yếu có exp để nhận pit thôi, vì có nhìu fish máu me lắm..........................:binhsua23:

hjxhjx, k pit tình hình đã pay tiền chưa nữa, chờ 25 mẹ vào đem laptop mới check đc, hjx, tại nạn hack mà phải khổ vầy nè, chằng pit pass của cái gì hết.................................

Có bao giở bác lên như vầy chưa :D

Attachments

39.8 KB · Views: 75
Từ chuyên môn là Royal Flush à? Em toàn gọi là Thùng Phé Sảnh. Vậy Xám chi trong poker gọi là gì bác?
pit chết liền, thuật ngữ trong poker là chuẩn nhất, còn bài của việt nam có bị chế lại 1 ít, poker gồm có: thùng phá sảnh, tứ quý, sảnh, đồng chất, 3 lá...............còn nhìu lắm.......................

Như vậy Đồng chất 5 lá gọi là "Thùng". Vậy mình cũng biết đánh poker đây :D. À mà Poker qua Thượng Hải gọi là xì tố thì phải , poker thì lấy 1 chi của xập xám mà đánh.

Như vậy Đồng chất 5 lá gọi là "Thùng". Vậy mình cũng biết đánh poker đây . À mà Poker qua Thượng Hải gọi là xì tố thì phải , poker thì lấy 1 chi của xập xám mà đánh.
xì tố thì ở mình nó cũng đã gọi là xì tố rồi, nói 1 cách chính xác poker là xì phé........................

bác ơi!!. mới đăng kí xong.. giờ đợi 24h nó mới chuyển tiền s
uhm, chính xác cậu, nhưng có lúc thì chưa fải đơn giản thế đâu, hên xuj nó bắt check id, rồi call qua đó................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,250
171,314
Latest member
k8bet
Back
Top Bottom