[MV2]- doantrang - Âm nhạc của tôi

Status
Not open for further replies.
nhìn ava iu bạn của em ý luôn rồi :p
Vợ "người đẹp" đấy bạn cái gì. =))))) nói linh tinh ngày mai nhà lại sáng nhất khu.

Vợ "người đẹp" đấy bạn cái gì. =))))) nói linh tinh ngày mai nhà lại sáng nhất khu.
:D haha, nhà sáng nhất khu cũng thích phết

Đúng là vòng tài năng, một tài năng thật sự, truyền cảm xúc, giọng chuẩn, nhanh nhưng không vấp, ngưỡng mộ ^^

mình cũng thích nghe nhạc của lil's ...less mà hát hay...kết cặp ngực bự của ả đó

fake nhìn cái avatar mà nhận là lil's thì anh *** tin =))

à thế bạn có thể lên nhaccuatui.com xem phần thông tin của Lil'S xem có giống thông tinh mình không nha :( . Với trước mình đi off forum nhiều ng biết mặt mình roài :D:D:D:D không fake đâu lo , avata mình là bên trái , bên phải là ngiu mình .

à thế bạn có thể lên nhaccuatui.com xem phần thông tin của Lil'S xem có giống thông tinh mình không nha :( . Với trước mình đi off forum nhiều ng biết mặt mình roài :D:D:D:D không fake đâu lo , avata mình là bên trái , bên phải là ngiu mình .

xác nhận em nó là chính chủ chính chủ:)

fake nhìn cái avatar mà nhận là lil's thì anh *** tin =))
Người này đúng là Lil's đó, còn từng là Mod forum nữa, nên thông tin và avatar này ko phải fake đâu

vậy trong khúc outtro ...câu Anh cần một hơi ấm và bờ môi của những ngày qua .... trong bài nào vậy bạn

Người này đúng là Lil's đó, còn từng là Mod forum nữa, nên thông tin và avatar này ko phải fake đâu
ko tin đâu...kekekek
có giống tí nào đâu

ukm... mà ns thật cắt tóc cũng nhìn ko giống.....

Nói bao nhiêu cũng không tin trời @@ , offline cả đống người gặp roài , Facebook : Mai Ngọc Đoan Trang . Vô để nhìn xem hình up mấy đời luôn :v

Nghi ngờ cục gạch nhé. Check cam rồi hàng auth nhé. Biết thế đợt đấy xem thêm tí. Giờ xem hết miẹ vị rồi. :(:(:( người đẹp nay còn đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,343
171,394
Latest member
leekinh102
Back
Top Bottom