• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Mua 500k tiền trong tài khoản bảo kim trả bang paypal (Sai Rules)

Status
Not open for further replies.

havilove

Junior
Reactions
76
MR
0.001
Mình cần 500k tiền vào tài khoản bảo kim của mình. Mình sẽ trả bằng paypal. Ai có nhu cầu thì inbox nhé!

sai tiêu đề nhé

TK paypal của mình mỗi tháng gd khoảng $5k USD. Mình dùng cho trang web của mình www.ntweb.org $27 cũng được không vấn đề gì :) Nếu được thì xài Moneybookers cũng được. Mình có TK Moneybookers nhưng it xài. Thỉng thoảng mới có KH pay theo cái này!

baokim thì nạp từ ngân hàng vào chả nhanh hơn à?
nạp qua số thẻ ý, 5p là tiền vào tk

Bạn nói vậy không đủ thuyết phục rồi....Vì cho dù là bạn nói thật đi nhưng proof không ai thấy mà tóm lại cho dù acc bạn uy tín cỡ nào cũng không thể đổi ngang 500k được...Vài lời tư vấn mong bạn đừng trách mình...:)

Ban không hiểu ý mình rồi! Chuyển tiền từ paypal mất khoản 3 - 5 ngày về ngân hàng. Thông thường 1 tháng mình chuyển về một lần. Đơn giản là mình cần mua thẻ điện thoại vì lý do cá nhân nhưng k còn, nên mình mua tiền bảo kim để mua thẻ điện thoại. Không tin bạn có thể xác nhận http://mmo4me.com/threads/het-card-the-mobi-100k-4-4-wmz-paypal.209880

Bạn nói vậy không đủ thuyết phục rồi....Vì cho dù là bạn nói thật đi nhưng proof không ai thấy mà tóm lại cho dù acc bạn uy tín cỡ nào cũng không thể đổi ngang 500k được...Vài lời tư vấn mong bạn đừng trách mình...:)

Mình không nói đổi ngang nhé. Bạn có thể nói giá! Thanks!

baokim thì nạp từ ngân hàng vào chả nhanh hơn à?
nạp qua số thẻ ý, 5p là tiền vào tk
15p vào buổi sáng. Nếu ban đêm mà chuyển tiền từ VCB thì có khi chờ sáng mai luôn! Không nhanh dữ vậy đâu bro!...:D

1 tháng bạn gd tầm 5k $, vậy chẳng lẽ bạn ko có sẵn 500k trong tài khoản ngân hàng để nạp baokim hay sao?

baokim nạp qua số thẻ từ hầu hết ngân hàng lớn. VCB, AGB, EAB, VTB, Techcom, SHB, Sacom...
thậm chí nạp qua visa, master đều được

và hơn nữa, chỉ cần thẻ atm hoặc visa là bạn có thể mua thẻ đt trực tiếp tại các website như thanhtoanonline.vn của nganluong, baokim store của baokim, homepay.vn, vtc pay, icoin.vn....
chiết khấu 4% như baokim
đâu nhất thiết phải dùng baokim?

bạn bán pp với giá thấp, thì thứ nhất là bạn lỗ, thứ 2 là bạn có khả năng bị scam, thứ 3 là chưa chắc đã bán được, thứ 4 là mất công.

phải chăng dùng baokim thì không để lại dấu vết?

Bạn cần proof gì nhỉ?

15p vào buổi sáng. Nếu ban đêm mà chuyển tiền từ VCB thì có khi chờ sáng mai luôn! Không nhanh dữ vậy đâu bro!...:D
@@
nạp qua số thẻ, không phải qua ibanking nhé
mà cũng chỉ có baokim cùi bắp mới bị thôi
m nạp nganluong qua ibanking vẫn nhận được tiền ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member