Suggest Mong anh shin tăng kích thước file flash

Status
Not open for further replies.

Mylinh

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Hiện tại em thấy forum đang rất phát triển, việc chèn thêm file flash sẽ giúp cho diễn đàn trở nên đẹp hơn. Tuy nhiên em thấy kích thước của flash khi chèn vào thấy nó rất nhỏ " quality="high" wmode="transparent" type="application/x-shockwave-flash" width="300" height="300">" nên dù có chèn flash đẹp cách mấy thì cũng không thể nhìn rõ được hình ảnh của nó, nên mong anh Shin chỉnh cho kích thước của file flash dài hơn và rộng hơn"width="800" height="700" để mọi người có thể nhìn thấy flash trong những phút thư giản hay giải trí, để diễn đàn ngày một phát triển hơn

:binhsua12:đúng là ngớ ngẩn,
từ sau vụ update 26/7 chèn flash một số mem kêu ko truy cập đc vào forum do báo có virus
nên bác shin đang muốn bỏ vụ flash,ở đó mà còn đòi tăng kích thuớc

Upvote 0
Kích thước đấy là do ảnh thôi chứ forum làm gì hạn chế nhỉ!
Không phải đâu pro kích thước nào khi add vào forum cũng đều bị thu nhỏ thành 300/300 hết

Upvote 0
Nhãm quá cậu ơi. Lo kiếm tiền đi.
Forum mmo chứ đâu phải forum hot girl hot boy mà Flash với liết.

Muốn giải trí thì cậu qua voz hoặc vn-zoom.

Upvote 0
Không cần thiết. MMO là nơi để thảo luận kiếm tiền mà. Chèn flash làm gì cho nặng web. Nếu muốn thư giản sau giờ kiếm tiền thì vào topic "thuốc bổ mắt tobicom" gì gì đó là được rồi. Mình cũng hay ghé vào đó :D :D :D

Upvote 0
Nhãm quá cậu ơi. Lo kiếm tiền đi.
Forum mmo chứ đâu phải forum hot girl hot boy mà Flash với liết.

Muốn giải trí thì cậu qua voz hoặc vn-zoom.
Ông mới là thằng nhảm đó, ông đang pr cho forum khác à

Upvote 0
Nói chung ở đây ko ai cần đẹp, lộng lẫy hết, cần cái gì ra tiền ấy. Muốn đẹp lộng lẫy thì vào forum khác :m190:

Upvote 0
Không cần thiết. MMO là nơi để thảo luận kiếm tiền mà. Chèn flash làm gì cho nặng web. Nếu muốn thư giản sau giờ kiếm tiền thì vào topic "thuốc bổ mắt tobicom" gì gì đó là được rồi. Mình cũng hay ghé vào đó :D :D :D
Hiện tại thì forum cũng cho add flash thì chỉ tăng kích thước diện tích thui chứ có gì năng hơn đâu, chứ có phải tăng dung lượng đâu mà lo, chỉ tăng kích thước hiển thị flash thui mà

Upvote 0
4 room này đâu phải để giải trí đâu, chủ yếu cho anh em vào đây kiếm mì gói sống qua ngày thôi. không có fash thì cũng được mà :binhsua06:

Upvote 0
Hiện tại thì forum cũng cho add flash thì chỉ tăng kích thước diện tích thui chứ có gì năng hơn đâu, chứ có phải tăng dung lượng đâu mà lo, chỉ tăng kích thước hiển thị flash thui mà
Càng cãi thì càng nhận nhiều gạch đá giờ đó :m021:

Upvote 0
Mylinh chắc con gái thật r. Chửi tui mà tui thấy phê ghê. Ko giận con gái đâu.
Chỉ góp ý hơi thẳng chút thôi.

Upvote 0
Bây giờ cũng khó phát hiện lắm bác à. Nhớ ngày xưa lúc sv em học tiếng anh cơ bản. Nhìn nhiều hình tưởng man nhưng không phải đâu và ngược lại nhé.
:binhsua17:

Upvote 0
Tui cài flashblock hết tất cả trình duyệt đang sử dụng,
cho nên có tăng kích thước đi nữa thì cũng chỉ là khỏang trắng vô duyên trên trên trình duyệt của tui, vote bỏ luôn ảnh flash
Ngoài lề xíu:
Hồi đó vào web xem phim chưởng thì cứ mấy cái flash quảng cáo hiển thị hình ảnh vô cùng nhạy cảm
đôi khi mấy con bạn lại nhà chơi cứ tưởng coi JAV nhưng thật ra là khuya tui mới coi JAV cơ :binhsua08:

Upvote 0

Sai lầm nhé. Mình check info rồi. Trước có topic "gái đẹp cần nhờ giúp" đã close rồi :))

Tóm lại mmo hiện giờ vậy là ok rồi.

Upvote 0
Chào Mylinh,

Cám ơn ý kiến của bạn.

Thật sự thì BQT đang có ý muốn bỏ FLASH luôn để tránh những trường hợp một số thành viên vô tình hay cố ý chèn những đoạn Flash có chứa Virus bên trong, làm ảnh hưởng đến khá nhiều người.

Nên chắc yêu cầu của bạn không thể thực hiện được, mong bạn thông cảm.
BQT MMO4ME

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,272
172,306
Latest member
Chanchan512
Back