Got Paid momo.vn-Kiếm 150k đã áp dụng cho viettinbank bidv and acb

3 voucher là gì thế chủ thớt ơi 100k đó mua thẻ được ko
Vocher có thể mua vé xem phim thanh toán all những dịch vụ của momo. Mua thẻ đt thẻ game .... trả tiền điện nước. Vocher có thể cộng dồn nha bạn :3 đợi đủ 3 vocher phệt thẻ 100k

Vocher có thể mua vé xem phim thanh toán all những dịch vụ của momo. Mua thẻ đt thẻ game .... trả tiền điện nước. Vocher có thể cộng dồn nha bạn :3 đợi đủ 3 vocher phệt thẻ 100k
Nó ghi không tìm thấy số tài khoản mặc định để sử dụng dịch vụ này là sao bác e dùng vcb

Nó ghi không tìm thấy số tài khoản mặc định để sử dụng dịch vụ này là sao bác e dùng vcb
Bác đăng nhập vào ibanking vcb rồi chọn liên ví chọn ví momo mà bác thử đăng nhập vào momo xem tk bác có đăng nhập được không
Lưa ý nhập mã trước khi liên kết thì mình mới nhận được km nha ban

Bác đăng nhập vào ibanking vcb rồi chọn liên ví chọn ví momo mà bác thử đăng nhập vào momo xem tk bác có đăng nhập được không
Lưa ý nhập mã trước khi liên kết thì mình mới nhận được km nha ban
Momo vẫn đăng nhập được mà lúc liên kết chọn loại ví điện tử là momo nó lại báo lỗi
Chọn xuống zalo pay vẫn được có mỗi chọn momo là không được

Momo vẫn đăng nhập được mà lúc liên kết chọn loại ví điện tử là momo nó lại báo lỗi
Chọn xuống zalo pay vẫn được có mỗi chọn momo là không được
Bạn thử làm theo các bước này xem

Attachments

202.3 KB · Views: 47
Làm thế thì nó lại liên kết vì acc cũ của e xài sdt e vừa đăng kí ngân hàng mà hồi đó nhập mã giới thiệu lúc momo thần tài gì đó rồi
Nghĩa là tk ngân hàng của bạn đã từng liên kết với momo chưa. Hay sdt momo của bạn đac từng liên kết tk ngân hàng nào chưa

Last edited:
Nghĩa là tk ngân hàng của bạn đã từng liên kết với momo chưa. Hay sdt momo của bạn đac từng liên kết tk ngân hàng nào chưa
Acc cũ e thì chưa mà hễ e liên kết acc mới với cái thẻ ngân hàng mới là kiểu gì vào acc cũ nó lại bị liên kết vào đó dù sao cũng tks bác đã hỗ trợ nhiệt tình.

Acc cũ e thì chưa mà hễ e liên kết acc mới với cái thẻ ngân hàng mới là kiểu gì vào acc cũ nó lại bị liên kết vào đó dù sao cũng tks bác đã hỗ trợ nhiệt tình.
Thế do bác dùng 2 thẻ chung 1 tài khoản ibanking rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom