Waiting for Answer Mời cái nick OLD FAKE NEW @STA vào REPORT

Status
Not open for further replies.

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,449
MR
4.246
$1,528.68
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wise-23-35-paypal-vn-us-eu-usd-euro-gpb-aud-22-8-pipo-23-45-po-23-45-usdt-23-85-sell-usdt-24-1-all-bank.445589/|44.66|VIP2||5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
@STA sự dụng ngôn ngữ miền xúc phạm, bôi nhọ:

https://mmo4me.com/threads/done.329613/page-4

@cuipap1984 đã cho 24h để thu thập chứng cứ REPORT

Trên không gian mạng, đặc biệt là nơi làm ăn, vu khống, xúc phạm là không thể chấp nhận. Trong khi bọn mà mình gây hấn nhất chỉ có SCAM, giờ tình nghi bạn này
  1. Scam clone chọc phá
  2. Nạn nhân của fake nick, nhưng nói chuyện ko suy nghĩ, hàm hồ, trẻ em
Yêu cầu:

@STA thu thập cho được bằng chứng xác thực, khách sử dụng dịch vụ Paypal và Payoneer của mình rất nhiều, bạn chỉ cần đưa ra đủ bằng chứng, hoặc nghi vấn cụ thể để mình trả lời
  • Nếu đủ bằng chứng thuyết phục, và có BẤT KÌ MỘT AI có tương đương, Mình chấp nhận baned forever, tặng thêm 800 PM x tỷ giá hiện nay cho cái "tài năng" đó ( Gấp đôi cái request payment Nguyen Mai Anh bạn đó đưa ra )
  • Không đủ hoặc không có, láo nháo tự cho là đúng thì ăn baned ít nhất 1 tháng vì cái tội hoang tưởng thù dai

@cuipap1984 ông làm cho nghiêm nhé, ít ra để cho những thành phần tương tự biết cái forum có rules và ko phải " thích là gõ " !

4rum cáo già ẩn mình dưới nick new tiện bề mần ăn khỏi mang tai tiếng nick chính thì nhiều vô số.

:cool: hố hố, có mặt, để vào lục lại hộp thư nick bị ban xem còn vào đc ko? có lẽ inbox nằm trong đó. Nếu ko thì làm sao paypal Nguyen Mai Anh có trong paypal mình @acevnvn.
Còn dùng mấy cái từ ngữ văn thể mỹ đọc thấy mệt quá.
Cứ yên tâm là lục ra sẽ post lên, treo cờ ngay từ đầu là ko nghĩ đến việc report nên cho qua.

chị đại bình tĩnh, :D
Kiếm tiền bằng khối óc, và phát ngôn trên cộng đồng cũng phải dùng óc. Đôi lúc quá lời là ko tránh khỏi, nhưng ăn nói kiểu đó nếu là em, em có "bụp" ko ?
Trong khi tất cả những điều him đưa ra là một sự liên tưởng và tự cho là đúng

Kiếm tiền bằng khối óc, và phát ngôn trên cộng đồng cũng phải dùng óc. Đôi lúc quá lời là ko tránh khỏi, nhưng ăn nói kiểu đó nếu là em, em có "bụp" ko ?
Trong khi tất cả những điều him đưa ra là một sự liên tưởng và tự cho là đúng
đây đây, ko có chạy đi đâu cả. Có mặt đây !

:cool: hố hố, có mặt, để vào lục lại hộp thư nick bị ban xem còn vào đc ko? có lẽ inbox nằm trong đó. Nếu ko thì làm sao paypal Nguyen Mai Anh có trong paypal mình @acevnvn.
Còn dùng mấy cái từ ngữ văn thể mỹ đọc thấy mệt quá.
Cứ yên tâm là lục ra sẽ post lên, treo cờ ngay từ đầu là ko nghĩ đến việc report nên cho qua.
Hố hố ai chả ghi đc, gom góp và bỏ tí tiền mua proof đi =]]
Hên là ko có con paypal nào tên Nguyen Mai Anh, nếu có là chắc chắn có người khác từng giao dịch, khỏi lo =]]

• Like
Reactions: STA
Hố hố ai chả ghi đc, gom góp và bỏ tí tiền mua proof đi =]]
Hên là ko có con paypal nào tên Nguyen Mai Anh, nếu có là chắc chắn có người khác từng giao dịch, khỏi lo =]]
Từ từ, đừng giật bắn lên như thế

Một thời ở gocmobile cùng thớt xài vpn để chạy 3g 0đ. Một thời để nhớ.kaka

Từ từ, đừng giật bắn lên như thế
Đụng đến mả nhà bạn có khi còn " liên thanh ", cứ tỏ vẻ bềnh tễnh. Chuẩn bị clone nick khác đi
Láo nháo ở nhà ko dậy đc, ra đời sẽ có người dậy

• Like
Reactions: STA
Cái kiểu này là mình chết ko đối chứng với con @acevnvn rồi, vào ko đc nick bị ban

Hình trên skype của nó

Nó cho mày ăn xương ah?
đúng ngu thiệt, tỏ ra vẻ pro lắm mà ngu như heo :D

Pro ghê chưa? mà không phân biệt nick fake nick real thì thua rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,910
171,954
Latest member
xelexuscu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week