Report mod mmo4me làm việc linh tinh - animax1991

Status
Not open for further replies.

smallboy

Junior
Reactions
150
MR
0.000
@animax1991 mod cho mình xin link rule việc sell tool phải đóng bảo hiểm. trong box sell & trade rất nhiều topic sell k có bảo hiểm, cả box software cũng vậy, topic có cả từ ngàn năm trước topic của mình ví dụ

https://mmo4me.com/threads/ssh-fresh-and-blacklist-checker.273477/

https://mmo4me.com/threads/ssh-scanner-v2-0-tvux.261652/

mod giải thích tại sao họ lại k đóng bảo hiểm vẫn được lập topic

hoạt động ở forum rồi tham gia box nào mình cũng đều bị xử rồi rule này nọ rất vô lý, ngày đầu vào box captcha cũng thế, comment xíu ở box pix là delete doạ banned này nọ, trong khi bây giờ vào cái topic đó như đống rác chẳng thấy ai banned ai xoá post.

Hơn nữa mình với những member mua giao dịch qua trung gian quá an toàn.

cần mod giải thích.

nói chung mod làm việc rất nhí nhố

mình cũng chỉ lập topic đó cũng chưa chắc bán tools.

mình nghĩ do hoạt động của mình cạnh tranh với mod, nên mod cư xử rất đểu. thôi k lải nhải nữa, cái forum này chán vãi :D

Theo như topic của bạn thì giá 1 key vĩnh viễn là 30$. Việc update hay bảo hành, sửa lỗi tool nếu lỗi phát sinh là cần thiết sau 1 thời gian sử dụng

việc update là không có, tool chỉ có vậy, và update hay không là quyền của mình.

còn lỗi tool thì chung gian hold tiền giao dịch 1 tuần, member sử dụng trong tuần đó không có lỗi gì thì không thể sau này lỗi được. phần mềm chạy ổn định nó không giống với vật liệu bị hư hại do thời gian. phép toán 1+1=2 thì sau này hàng nghìn năm 1+1 vẫn = 2 không thể nào 1+1= 1000000000000 được.

đó là vấn đề đảm bảo 1 trong 2 bên k scam. còn bản thân mình chưa scam ai 1 xu, trong quá trình dùng cần thêm chức năng gì mình vẫn sẵn sàng hỗ trợ update

Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
Tất cả bài viết liên quan đến mua bán đều phải Post ở:
có rule rõ ràng rồi mà, còn kiện cáo gì nữa vậy :)
post trước mình có nói rồi, trước mình có lập topic bị gialoc gì đó close và có hỏi mod lập ở topic nào là đúng box, mình hỏi đàng hoàng nhưng k nói gì. với lại thấy nhiều member khác cũng lập topic ở đấy nên tạo topic chắc k có vấn đề gì. sai box thì move hộ mình phát có hỏi đàng hoàng trước đó rồi. sao lại close. mình thấy cách làm việc mod rất linh tinh

Upvote 0
post trước mình có nói rồi, trước mình có lập topic bị gialoc gì đó close và có hỏi mod lập ở topic nào là đúng box, mình hỏi đàng hoàng nhưng k nói gì. với lại thấy nhiều member khác cũng lập topic ở đấy nên tạo topic chắc k có vấn đề gì. sai box thì move hộ mình phát có hỏi đàng hoàng trước đó rồi. sao lại close. mình thấy cách làm việc mod rất linh tinh
:D thường thì topic nào bị report mà sai rule thì close luôn à, chứ ko có move đâu. move rồi lại sửa lại tiêu đề cho đúng, là cậu dùng bank nào hay giá cả thế nào ... cậu hỏi mod nào, qua phương thức nào? có phải lúc nào cũng on để trả lời cậu đâu.
thấy topic nào sai rule thì cậu cứ report sẽ có mod xử lý, chứ mod đâu có rảnh mà ngày nào cũng xem từng topic 1 xem có sai rules ko.

Upvote 0
:D thường thì topic nào bị report mà sai rule thì close luôn à, chứ ko có move đâu. move rồi lại sửa lại tiêu đề cho đúng, là cậu dùng bank nào hay giá cả thế nào ... cậu hỏi mod nào, qua phương thức nào? có phải lúc nào cũng on để trả lời cậu đâu.
thấy topic nào sai rule thì cậu cứ report sẽ có mod xử lý, chứ mod đâu có rảnh mà ngày nào cũng xem từng topic 1 xem có sai rules ko.
uầy mà cho mình hỏi luôn thì người bị repỏt có biết ai report mình không hay chỉ mod biết thôi ( chưa bgiờ dùng nút report toàn tag mod k à ) o_O

Upvote 0
uầy mà cho mình hỏi luôn thì người bị repỏt có biết ai report mình không hay chỉ mod biết thôi ( chưa bgiờ dùng nút report toàn tag mod k à ) o_O
Biết để trả thù hả :D Chỉ có mod mới biết thôi.

Upvote 0
mình k biết mod có bận k, nhưng mình cứ làm gì là bị delete hoặc doạ banned nhanh lắm, mình có tag mod ngay sau khi mod đó edit bài mình, k thể nói là k rảnh được. nó cũng hiện alert như report thôi

với sẵn close sao k close hết topic sai rule lại close mỗi topic mình

dù sao thì mình lập topic chủ yếu là phản ánh mod làm ăn rất linh tinh bố láo mất dạy đề nghị open hoặc move topic sau đó mình tự close topic k bán nữa. hôm đó rảnh chán nên share, bán. giờ thì chán chẳng buồn bán. đất này k giành cho mình thôi té :D

Upvote 0
Banned cảnh cáo 7 ngày vì phát ngôn xúc phạm BQT ( chả ai bố láo, mất dạy ở đây cả bạn nhé! ).
Thân

Upvote 0
mình k biết mod có bận k, nhưng mình cứ làm gì là bị delete hoặc doạ banned nhanh lắm, mình có tag mod ngay sau khi mod đó edit bài mình, k thể nói là k rảnh được. nó cũng hiện alert như report thôi

với sẵn close sao k close hết topic sai rule lại close mỗi topic mình

dù sao thì mình lập topic chủ yếu là phản ánh mod làm ăn rất linh tinh bố láo mất dạy đề nghị open hoặc move topic sau đó mình tự close topic k bán nữa. hôm đó rảnh chán nên share, bán. giờ thì chán chẳng buồn bán. đất này k giành cho mình thôi té :D
"đất này k giành cho mình thôi té" Nếu bạn có nhu cầu banned vĩnh viễn mình có thể hỗ trợ nhé
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,282
Latest member
Nhatcong14

Most viewed of week