Event Mod Idol lần thứ hai (4/2011)

Ai sẽ là MOD Idol tháng 4/2011

• ntboy810

Votes: 1 2.1%
  • OnlyC

• truongan68

Votes: 2 4.3%
  • nium4ever

• home

• quocnc

Votes: 14 29.8%
  • tranvi90

Votes: 14 29.8%
  • nmtrung

Votes: 11 23.4%
  • biwon

Votes: 2 4.3%

• Total voters
    47
  • Poll closed .
thôi vĩ ạ, chắc chắn quốc được idol tháng này rùi ! anh em mình về làm mấy chai vodka giải sầu thêm mấy em xinh tươi nữa là thấy đời đẹp hơn chứ có chi đâu mà phải vận động, tháng 4 quocnc, tháng 5 chú, tháng 6 anh ! =))

em tháng 7 mới tiếp tục bác =)) , đọc kĩ rule nhá =)) , vận động chi , đang có ý kiến bác Shin nên stick cái topic này ngay trên top last post ! Mem vào cho nó hot , chứ vote gì iu xìu quá :-<

là Hg thì vô thanh toán nốt cho các mem tham gia event cũ của cậu đi kìa, PP với LR vô thoải mái rồi

là Hg thì vô thanh toán nốt cho các mem tham gia event cũ của cậu đi kìa, PP với LR vô thoải mái rồi

Hic, khi vô lại được net thì truy cập vào hai cái tài khoản để send cho mọi người nhưng không hiểu vì sao không thể vô được thông báo tài khoản không có. Đang kiếm lại money để send cho mọi ngừoi không có xù của bác nào đâu mà lo.

nick hg đang là profession mà đổi chi vậy :)

=)) hội bet bóng vào vote cho bác trung rồi đây 1 vé nha kakaka

đúng là hội bet mà, ae tự ra kèo rồi vote nhiệt tình nhé, khanh bắt mình chấp 2 phiếu :)

3 người 100% 3 giải nhưng liệu có bất ngờ khi có ai vượt, mình mà được vote thì làm cho nó vui :D

---------- Post added at 03:45 AM ---------- Previous post was at 03:04 AM ----------

cơ hội ăn giải 3 mem này phụ thuộc hết vào những người cuối cùng đây

=)) 3 bác kia có số phiếu = nhau kìa hô hô vui à nha

để xem mai rảnh lập cái topic liveshow đêm chung kết idol ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,851
171,903
Latest member
pongbossnjak
Back