Mở ngay Tài khoản Cent, tặng TK giao dịch với 500$ và rút tiền thật từ lợi nhuận

fbs scam . quyt tiền của khách hàng việt nam . bjo làm gi có ai chơi nó. ngày xưa phô trương thanh thế mở văn phòng quảng cáo rầm rộ rồi cuối cùng cũng chạy làng

Tên tài khoản Facebook bắt buộc trùng với tên lúc đăng ký à? Mình liên kết rồi mà vẫn bị báo là chưa được. Fb của mình đang dùng, không thể đổi tên được nữa.
Đây là facebook chính thức của FBS: https://www.facebook.com/financefreedomsuccess
Bạn liên kết với facebook này mới được nha!

fbs scam . quyt tiền của khách hàng việt nam . bjo làm gi có ai chơi nó. ngày xưa phô trương thanh thế mở văn phòng quảng cáo rầm rộ rồi cuối cùng cũng chạy làng

Bạn có nạp tiền và chơi tại FBS mà bạn phán như đúng rồi thế, nếu bạn không biết rõ thì đừng nói nhé! cám ơn bạn đã up topic dùm.
Nếu bạn cần thông tin rõ thì quay lại thread cũ trên mmo này và đọc cho rõ, mình cũng ko muốn tốn thời gian giải thích cho khách hàng mới nghe IB sàn khác phán tào lao như bạn.

không bít nhận bonus 5$ chổ nào ..???

5$ cash reward là nhận 5$ bonus đó bạn, trên cùng trang web có mục chuyển sang tiếng việt, bạn chuyển sang tiếng việt đọc cho rõ nhé! cám ơn bạn.

tải ảnh là gồm ảnh gì v bn?

bạn dùng để xác minh tài khoản đúng ko? bạn chụp 2 mặt chứng minh nhân dân rồi up lên, tốt nhất là ảnh màu, đừng scan trắng đen, cứ lấy dt chụp rõ rõ, xong để vào máy crop lại vừa cái chứng minh là ok. mà chứng minh mặt trước lẫn mặt sau, rồi up lên đợi bên FBS xác minh là ok!

cái 500$ chơi thử ở đâu v bn? vs lại mình connect vs FB r mà s nó chưa hiện dấu stick.

Nhận 5$ xong rút đc ngay không bác
5$ này rút được, nhưng phí rút tiền lần đầu tiên cho TK cent là 7$, các lần sau là ko mất phí. nên muốn rút được thì tốt nhất nên giao dịch trên 8$ bác à

Chờ hoài chưa thấy email phản hồi xác minh đc hay ko

Chờ hoài chưa thấy email phản hồi xác minh đc hay ko

Bạn đăng kí và gửi xác minh lâu chưa? nếu quá 1 ngày ko được xử lý, bạn lên www.fbs.com, bấm vào mục livechat - hỗ trợ trực tuyến, chát trực tiếp với tư vấn viên Việt Nam để được hỗ trợ nhanh nhất. Bạn có thể đăng nhập lại khu vực cá nhân vừa đăng kí để check xem tình trạng xử lý như thế nào rồi. Cám ơn bạn nhé!

Bạn đăng kí và gửi xác minh lâu chưa? nếu quá 1 ngày ko được xử lý, bạn lên www.fbs.com, bấm vào mục livechat - hỗ trợ trực tuyến, chát trực tiếp với tư vấn viên Việt Nam để được hỗ trợ nhanh nhất. Bạn có thể đăng nhập lại khu vực cá nhân vừa đăng kí để check xem tình trạng xử lý như thế nào rồi. Cám ơn bạn nhé!
veri FB qa 4h r :(

5$ này rút được, nhưng phí rút tiền lần đầu tiên cho TK cent là 7$, các lần sau là ko mất phí. nên muốn rút được thì tốt nhất nên giao dịch trên 8$ bác à
Oạch. Thế làm thế nào để nó len 8$

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week