Announce Mình mời bạn mufvn

Status
Not open for further replies.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Mình trân trọng mời bạn @mufvn vào mình cùng thương lượng vụ việc Scam , thật sự mình chưa bao giờ scam ai và ko hề có ý định scam , từ trước tới nay mình chỉ xài đúng một nick yahoo là : recca1230 . Chắc chắn mình đã bị hack . Lỗi của mình là để người ta hack, mình sẽ chịu mọi trách nhiệm đền bù cho bạn, bạn có gì cứ comment vào đây nha . Thân

Ai bị scam thì post proof lại cho @shess thương lượng refund, nếu không đạt được sự đồng thuận thì BQT sẽ can thiệp. @shess nhớ check proof bằng teamview cẩn thận kẻ gian lợi dụng.

Những người không liên quan tới vui lòng ngừng comment!

Upvote 0
Mình trân trọng mời bạn @mufvn vào mình cùng thương lượng vụ việc Scam , thật sự mình chưa bao giờ scam ai và ko hề có ý định scam , từ trước tới nay mình chỉ xài đúng một nick yahoo là : recca1230 . Chắc chắn mình đã bị hack . Lỗi của mình là để người ta hack, mình sẽ chịu mọi trách nhiệm đền bù cho bạn, bạn có gì cứ comment vào đây nha . Thân
bạn kiểm tra inbox cua bạn "Ex btc-e qua wmz" mình bị scam 175$ btc e code

baay giờ bác tính thế nào
bổ xung thêm hình ảnh code trong btc-e

đây là topic trade 175$ BTC e sang WMZ
https://mmo4me.com/threads/can-ex-175-btc-e-sang-175wmz.214668/
sau khi ko thấy cchyển WMZ vào forum mới tá hoả khi có topic cảnh báo. nick yahoo trong inbox và yahoo bên dưới nick forum đều la recca.1230

Last edited:
Upvote 0
Các bạn không liên quan vui lòng ngừng comment!

Kể từ comment này, những bạn không liên quan comment, mình sẽ gửi bạn đó 3 point. Trừ những comment có tính xác thực, proof có liên quan tới vụ việc.

Upvote 0
nhưng em muốn comment 1 cái cuối
đừng dele

khi nãy e for got pass cho 2 cái yahoo nó cùng 1 phone
nhưng giờ nó change lại rồi
coi như e chắc cùng 1 người thôi

Last edited:
Upvote 0
@shess vào giải thích nhé!

Upvote 0
Thế chủ topic giải thích ra sao khi bảo bị hack nick MMO mà còn vào lại được để chỉnh sửa nick yahoo trong MMO từ recca.1230 thành recca1230. Bạn hack lại được à, hay là người hack đưa cho bạn password mới?

Vui lòng vào giải (không) thích cái nha.

Proof do bạn @ckv2015 chụp: xem link gốc tại đây

Lúc mới vào comment chưa change lại nick yahoo

.
.
.
.
. chỉ trong vài giây từng tứng tưng

Đã sửa nick yahoo recca.1230 thành recca1230

Last edited:
Upvote 0
Thế chủ topic giải thích ra sao khi bảo bị hack nick MMO mà còn vào lại được để chỉnh sửa nick yahoo trong MMO từ recca.1230 thành recca1230. Bạn hack lại được à, hay là người hack đưa cho bạn password mới?

Vui lòng vào giải (không) thích cái nha.

Proof do bạn @ckv2015 chụp: xem link gốc tại đây

Lúc mới vào comment chưa change lại nick yahoo

View attachment 42568
.
.
.
.
. chỉ trong vài giây từng tứng tưng

Đã sửa nick yahoo recca.1230 thành recca1230

View attachment 42569
thôi giải thích gì bác ơi
nó scam rồi nói chi cho mệt
k thèn scam nào mà rảnh đi giải thích cả

Upvote 0
nhưng em muốn comment 1 cái cuối
đừng dele

khi nãy e for got pass cho 2 cái yahoo nó cùng 1 phone
nhưng giờ nó change lại rồi
coi như e chắc cùng 1 người thôi

Mình có đôi lời giải thích nhé, yahoo trên mmo4me là do mình mới đi học về log vào và change lại cho đúng sau khi bị tố giác là scam , còn yahoo bạn request pass đó đuôi sđt không phải của mình , 2 số cuối sdt mình là 06 không phải 25 nha

Upvote 0
Vào lúc 1h14p sáng hôm qua mình không hề onl, chắc chắn đã có hacker xâm nhập vào nick mmo của mình làm loạn

Upvote 0
Tin mới lạ, hacker nào xâm nhập ko lẽ nó không đổi pass rồi b vẫn đăng nhập bình thường sao? hay là có dựng sẵn email change pass rồi thì post lên luôn đi cho mọi người thấy. Qúa nhiều sơ hở lo chuẩn bị tiền để trả lại cho người ta đi b ơi!

Upvote 0
bạn kiểm tra inbox cua bạn "Ex btc-e qua wmz" mình bị scam 175$ btc e code

baay giờ bác tính thế nào
bổ xung thêm hình ảnh code trong btc-e

đây là topic trade 175$ BTC e sang WMZ
https://mmo4me.com/threads/can-ex-175-btc-e-sang-175wmz.214668/
sau khi ko thấy cchyển WMZ vào forum mới tá hoả khi có topic cảnh báo. nick yahoo trong inbox và yahoo bên dưới nick forum đều la recca.1230

Mình cần cái email BTCe bạn đang gd tới là gì , bạn có thể show lên không ? Mình không hề có acc BTCe

Upvote 0
Vào lúc 1h14p sáng hôm qua mình không hề onl, chắc chắn đã có hacker xâm nhập vào nick mmo của mình làm loạn
mịa topic canh báo scam từ qua đến h mà nói hacker vẫn login dc nick mmo vậy ai tin đây. h bạn nói hướng giải quyết đi. đừng có vòng vo

Upvote 0
Mình có đôi lời giải thích nhé, yahoo trên mmo4me là do mình mới đi học về log vào và change lại cho đúng sau khi bị tố giác là scam
Bạn giải thích kiểu này hoá ra bạn xem trong forum này toàn lũ ngốc nghếch sao. Cái giải thích của bạn không ai tin được trừ bạn. Không 1 ai hack nick xong vào làm loạn rồi đi ra mà không change pass các thứ. Bạn học về IT chắc bạn cũng hiểu rõ, nói chi lời giả dối.

Upvote 0
Bạn giải thích kiểu này hoá ra bạn xem trong forum này toàn lũ ngốc nghếch sao. Cái giải thích của bạn không ai tin được trừ bạn. Không 1 ai hack nick xong vào làm loạn rồi đi ra mà không change pass các thứ. Bạn học về IT chắc bạn cũng hiểu rõ, nói chi lời giả dối.

Bà mịa nó, cái yahoo nó biết bảo mật thế kia mà nói bị hack acc mmo nghe có vẻ chướng tai bác nhỉ. Chắc nó đang vẽ ra con đường là thằng hack nó mò ra pass rồi log vào đi scam xong rồi out ra chứ ko làm gì cả đó.

Upvote 0
Mình có đôi lời giải thích nhé, yahoo trên mmo4me là do mình mới đi học về log vào và change lại cho đúng sau khi bị tố giác là scam , còn yahoo bạn request pass đó đuôi sđt không phải của mình , 2 số cuối sdt mình là 06 không phải 25 nha
2 số cuối của b là 06 k phải 25 thế sao lại để bác Nhi cap được tấm hình trên vậy? À mà b nói sđt b là 06 mà m thấy yahoo đã đổi sang 01 rồi đây. Chắc hẳn b có nhiều sim rác lắm :))

Upvote 0
Thế trong nick yahoo của em đăng ký số điện thoại là bao nhiêu? Tại sao lúc reset pass nick yahoo của em lại ra số 25 đuôi?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member
trinhduc99

Most viewed of week