Report Mình Cần 1 Topic xin lỗi của Tmod "ChuChung"

Status
Not open for further replies.

Ying

Senior
Reactions
173
MR
0.000
Chả là ban sáng Rảnh rồi ko có gì làm vào box chat Lập topic cho ae mmo chúng ta xả stress
https://mmo4me.com/threads/minh-vua-moi-bi-scam.277400/
.5 phút sau chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra thì account mình bị baned. o_O
Đang reg nick clone để lập topic này thì mod @ctrung111 unbaned rồi nên lấy nick này post luôn
xong còn kèm theo những lời nhục mạ mình o_O Trích "Đúng là bè lũ tiểu nhân bỉ ổi thêm cái câu Chắc cũng hớp được tí mỡ của mấy em đàn bà hôm qua nhỉ?"o_O cái cmt này bị xóa rồi may mà có mod @ctrung111 Quote lại được. Nghe khá là mất dạy nhỉ ???o_O
mm-jpg.65621

Xong 1 hồi biết là bị troll thì đâm ra giả ngu o_O

mod @ctrung111 : unbaned cho mình

Xong rồi còn éo có lấy 1 lời xin lỗi =)). Thế cái quyền lợi của mem trong forum này là cái gì thế :rolleyes:. Tao bị mày troll thì tao baned mày ào_O. xong rồi nhờ mod khác unbaned thế là xong thôi à:mad:
Mình cần 1 cái gọi là công bằng cho Ae forum này nhé:oops:

Mình cần AE forum nói lời công đạo nhá :)

Attachments

100 KB · Views: 476
Last edited:
Hài
Ở đây mình đã có lời xin lỗi về hành động banned nhầm vì topic có phần nhậy cảm trên rồi và không nhất thiết mở thêm topic làm gì ?
Vấn đề bạn lập topic kêu bị scam cũng nhậy cảm không kém - nên hành động banned nhầm của mình và gỡ Banned ngay sau đó chắc cũng không ảnh hướng lắm tới bạn
Thân

Tmod có quyền tặng poin để banned và có quyền dell poin để Unbanned nhưng chỉ trong 1 giới hạn nhất định .

Xin lỗi bạn. Trước khi đọc 1 topic bạn có hiểu đó là ở box nào ko ???
Thế mấy cái box Admin lập là là để cho vui thôi à ai thích post gì thì post.

còn cái câu "hành động banned nhầm của mình và gỡ Banned ngay sau đó chắc cũng không ảnh hướng lắm tới bạn".xin lỗi bạ nhá, cái tội nhục mà người khác cũng có thể gây ảnh hưởng đến người khác lắm :)/ Thế mình lấy ví dụ nhá. Tự nhiên mình đang đi chơi vui với bạn bè, Có 1 thằng lại chửi mình nó chửi cho đã xong rồi nói ơ tao chửi nhầm xong tao đi đây à, mình xin đảm bảo luôn thằng đó ko bầm mình cũng lạ đó.

Giờ mình ko cần nói nhiều nữa mình cần @animax1991 @legialoc@Shin vào phân xử dùm nào :)

Upvote 0
Thấy dạo này nhiều topic liên quan đến bác @ChuChung quá, có lẽ nên phải xem lại mình trước đã bác @ChuChung .
p/s : chỉ góp ý với bác thôi nhé

Upvote 0
Hài

Xin lỗi bạn. Trước khi đọc 1 topic bạn có hiểu đó là ở box nào ko ???
Thế mấy cái box Admin lập là là để cho vui thôi à ai thích post gì thì post.

còn cái câu "hành động banned nhầm của mình và gỡ Banned ngay sau đó chắc cũng không ảnh hướng lắm tới bạn".xin lỗi bạ nhá, cái tội nhục mà người khác cũng có thể gây ảnh hưởng đến người khác lắm :)/ Thế mình lấy ví dụ nhá. Tự nhiên mình đang đi chơi vui với bạn bè, Có 1 thằng lại chửi mình nó chửi cho đã xong rồi nói ơ tao chửi nhầm xong tao đi đây à, mình xin đảm bảo luôn thằng đó ko bầm mình cũng lạ đó.

Giờ mình ko cần nói nhiều nữa mình cần @animax1991 @legialoc@Shin vào phân xử dùm nào :)

bác tính làm lớn chuyện luôn hả :) mình nghĩ nếu đã có quá nhiều lời phàn nàn cũng như topic ko hay ho gì về ChuChung thì BQT nên có động thái sớm quyết định cho mod này nghỉ hưu sớm hay vẫn tiếp tục ? tránh gây bão trong member

Upvote 0
Mình là người unbanned cho @Ying ko phải là bạn, việc phạt 5 point thì sau đó forum sẽ tự banned 7 ngày và TMod không có quyền unbanned lại dù có del point.

Ở đây mod @ctrung111 có nói rõ là unbaned cho mình nhé :)

OK không phủ nhận mình có xíu nhậy cảm. Nên đã hành động hơi sai lầm - và chính tay mình đã Unbanned cho cậu chứ không phải mod @ctrung111 nhé .
Và nhân tiện cũng gửi lời xin lỗi tới bạn .
Bạn troil đúng phần nhậy cảm của mọi người nên hầu như ai vào topic của bạn cũng đều giật mình. Bản thân mình thấy cũng không ngoại lệ vì không để ý kỹ phần link khi nó trực tiếp chuyển đến face mình- check choác tin nhắn không thấy có gd nào thì mới biết là mình bị troill :D
Thân Ái

Chịu thua luôn rồi đó :(

Upvote 0
bác tính làm lớn chuyện luôn hả :) mình nghĩ nếu đã có quá nhiều lời phàn nàn cũng như topic ko hay ho gì về ChuChung thì BQT nên có động thái sớm quyết định cho mod này nghỉ hưu sớm hay vẫn tiếp tục ? tránh gây bão trong member

Cái mình ức chế nhất là cái thể loại. Đã biết sai còn cố cãi, Ko chịu nhận sai. Cứ tự cho là mình đúng. Nếu thích như thế thì làm lớn chuyện cũng đáng, Bên topic kia mình có xem kĩ rồi Đé0 có lấy 1 câu xin lỗi nào cả, nếu lúc đầu có thì mình ko thèm lập topic này làm gì đâu :)

Upvote 0
sáng sớm đã đóng nhau ~~ đi làm đi các chế

Upvote 0
Việc này mình đã thử 1 lần rồi nhé - Tặng poin xong Xóa đi sẽ Unbanned bt không tin thì mod @ctrung11 có thể thử

đúng là giờ del point có thể unban, nhưng mình đã edit lại banned, cũng có thể mình và bạn cùng unbaned 1 lượt.
vừa thấy bạn banned sai mình đã unbanned ngay (sau quote của mình) nhưng thông báo chậm

Upvote 0
Á đù , sao lại nói xúc phạm ghê vậy: " Hớp đc tí mỡ của mấy em đàn bà hôm qua nhỉ ? "
Gặp tớ thì không cần lời xin lỗi đâu , tớ sẽ bay thẳng vào SG và tát vỡ cmn mồm or xin tí huyết làm tiết canh :DView attachment 65626
View attachment 65626
Ngon vãi, đang thèm tiết, bay vào ngay và luôn đi bạn. :D

Upvote 0
Upvote 0
Trong 1 đám đông đang tranh luận . Người yếu thế nhất chưa hẳn đã sai . Vậy nên đừng ngại ngần gì với những thằng sống a dua bầy đàn . Hãy phang thẳng vào mặt nó bằng bản lĩnh của bạn

Upvote 0
Á đù , sao lại nói xúc phạm ghê vậy: " Hớp đc tí mỡ của mấy em đàn bà hôm qua nhỉ ? "
Gặp tớ thì không cần lời xin lỗi đâu , tớ sẽ bay thẳng vào SG và tát vỡ cmn mồm or xin tí huyết làm tiết canh :DView attachment 65626
View attachment 65626

Bác nói mới để ý cái câu đó o_O. Sỉ nhục thật chứ o_O mình là người tuy ko học đến nơi đến chốn nhưng còn ko dám nói như thế với người khác o_O

Upvote 0
https://mmo4me.com/threads/xin-unset-t-mod-ve-memb-binh-thuong.277410/
Thôi quá mệt mỏi rồi - Tôi đã xin Unset tmod -để thoải mái tự do chém gió với mọi người rồi . Như thế hài lòng rồi nhé các bạn .
Thân:)
Tôi ...... HoThuNguyet ........ HIện đang giữ chức vụ : Tổng điều hành Hàng Không ( Ăn hàng và Ở Không ) :cool:
Vô cùng chân thành và tha thiết mong bạn T MOD @ChuChung đừng từ chức , xin hãy tiếp tục đảm nhận nhiệm vụ cao cả và thiêng liêng của bạn trong 4r này
Trong thời gian qua , tất cả những topic có liên quan tới bạn , tôi đều theo dõi rất kỹ , tôi đã cảm thấy rất thoải mái vui vẻ , thậm chí còn cảm thấy sung sức nữa , Thật sự là việc bạn làm Mod và đi gây war khắp nơi khắp chốn , và những vụ scandan lãng nhách , đối với tôi nó mang tính giải trí cực kì cao , còn hơn cả 1 bộ phim hài của Châu Tinh Trùng nữa :D
1 Lần nữa tôi ..... HoThuNguyet , xin chân thành cảm ơn bạn trong thời qua đã giúp đỡ cho tôi nói riêng , cũng như tất cả member trong 4r nói chung ,giải tỏa được rất nhiều căng thẳng và mệt mỏi trên con đường MMO này , xin bạn hãy tiếp tục cố gắng !
Cố lên Nobita , Cố lên Doremon ,Cố lên Maria Ozawa .......................;) ! Yea

Upvote 0
https://mmo4me.com/threads/xin-unset-t-mod-ve-memb-binh-thuong.277410/
Thôi quá mệt mỏi rồi - Tôi đã xin Unset tmod -để thoải mái tự do chém gió với mọi người rồi . Như thế hài lòng rồi nhé các bạn .
Xin phép không bao giờ có topic xin lỗi @thachthao và 1 số đồng minh nhé - vì mình không hợp nhau - OKEY
Thân:)
Người tốt, việc tốt sẽ được tuyên dương. Người xấu, việc kém sẽ chịu khiển trách. Muốn unset thì zô BQT tạo topic chứ đừng làm bộ giận dỗi này nọ. Đến giờ vẫn chưa biết mình đúng sai thế nào thì thua rồi. Member 4rum này ko ép bạn từ chức mà chúng tôi thấy bạn ko xứng đáng và quá xem thường member :)

Upvote 0
Người tốt, việc tốt sẽ được tuyên dương. Người xấu, việc kém sẽ chịu khiển trách. Muốn unset thì zô BQT tạo topic chứ đừng làm bộ giận dỗi này nọ. Đến giờ vẫn chưa biết mình đúng sai thế nào thì thua rồi. Member 4rum này ko ép bạn từ chức mà chúng tôi thấy bạn ko xứng đáng và quá xem thường member :)
Đúng rồi - thì thế mình mới từ chức - :D Còn gì để phàn nàn nữa đâu ?

Upvote 0
Thì thôi giúp bác ấy đi là vẹn toàn đôi đường chứ nói năng gì nữa, không biết bạn có biết qua phủ định của phủ định thì là KHẲNG ĐỊNH không nhỉ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,950
Latest member
Lylyly123

Most viewed of week

Most discussed of week