minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
mình xài vps vultr, mạng thì vẫn bt mà nó báo lỗi này là sao nhỉ?
vultr nó khoá port minergate rồi, bác tải vpn về chạy

Mình giờ mới để ý cuối cái mail auto trả lời support có cái chữ View Ticket.
Click vào thì ra 1 trang đăng nhập, đăng nhập thì toàn báo sai tài khoản + mật khẩu, chọn reset mật khẩu thì báo email không tồn tại, mà đăng ký mới thì lại báo mail đã dùng.
Nãn luôn :(

Mình giờ mới để ý cuối cái mail auto trả lời support có cái chữ View Ticket.
Click vào thì ra 1 trang đăng nhập, đăng nhập thì toàn báo sai tài khoản + mật khẩu, chọn reset mật khẩu thì báo email không tồn tại, mà đăng ký mới thì lại báo mail đã dùng.
Nãn luôn :(
làm gì có view ticket nhỉ, hay ăn trap r :D:D:D

dạo này ảm đạm quá. thấy xmr dif lên cao quá có mấy coin mới ra không biết đào hiệu quả hơn không nhỉ

hôm nay có bác nào with được XMR về không? sao em không đặt được lệnh withdraw nhỉ?
cứ lỗi hoài :(
Service is temporarily unavailable.

hôm nay có bác nào with được XMR về không? sao em không đặt được lệnh withdraw nhỉ?
cứ lỗi hoài :(
Service is temporarily unavailable.
Nó disable withdraw rồi, mà có with được thì cũng chớ có dại mà with giờ này, đợi nó ổn rồi hãy with, qua nay ae điêu đứng đây. Withdraw báo send rồi mà chẳng thấy gì, yêu cầu support cũng im re. nản...

Có ae nào nhận được XMR về ví hay được trả lại chưa? của tui 3 ngày rồi chưa thấy gì, viết 2 cái ticket cũng ko thấy gì hết:(

Có ae nào nhận được XMR về ví hay được trả lại chưa? của tui 3 ngày rồi chưa thấy gì, viết 2 cái ticket cũng ko thấy gì hết:(
Mình cũng chưa, nhưng hum qua thấy thằng support nó bảo là nó mới xử lý tới ticket 16300, xong nó bảo nó đi ngủ, mai nó xử lý tiếp :(

16340 đây ko biết bao giờ mới đc @@

Mình cũng chưa, nhưng hum qua thấy thằng support nó bảo là nó mới xử lý tới ticket 16300, xong nó bảo nó đi ngủ, mai nó xử lý tiếp :(
16300 cũng sắp tới bạn 16519 rồi, mình 17160 haizzz:(
View attachment 91098
16340 đây ko biết bao giờ mới đc @@
Cứ bình tĩnh đi ae, đêm nay Janika nó xử lý hết thôi, mình bị tận 3 cái tổng >1k lận, ko sao đâu, nó mới fix cái dynamic fee nên trục trặc tí ấy mà.

Qua pool http://minexmr.com/ mà chơi đi mấy anh em :3
View attachment 91099
Mình mới qua hôm nay
Pool này trước mình có mined, xài wallet mymonero.com nó autopay về nhưng được hơn 10XMR thì send để exchange BTC ko được, lỗi Not enough spendable outputs / balance too low (have: 0.000000000000 need: xxxxxxxxxxxxx
Ví có hơn 10XMR mà send thử 1->9XMR kiểu gì cũng ko được
Có tìm hiểu trên bitcointalk có ý kiến cho rằng sử dụng Monero GUI để send, mình cũng thử mà nó synch hết mấy ngày cũng chưa xong 10XMR nản bỏ luôn. kiểu này mined số lượng lớn XMR có mà chờ tới năm sau nó synce xong à
(nghe nói sử dụng SSD synce nhanh mà nản qúa bỏ acc luôn)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,950
Latest member
Lylyly123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back