minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Cơ mà mấy Pro cho em hỏi chút ạ , hình như reg thẻ thật thì AMZ mới mở full instance đúng ko , hay còn bí kíp gì nữa :oops:

các bác cho em hỏi ngu. em chót dại dùng visa thật của mình để reg cái này, thế lúc nó hết 300 đô dùng thử nó có trừ $ trong tài khoản của em không ạ, :(. bác nào có kinh nghiệm chỉ em với. tại thấy VPS toàn mấy k$ 1 tháng mà sợ.
Đến lúc đùng 1 phát nó trừ tiền thì chả bõ công đào :(

các bác cho em hỏi ngu. em chót dại dùng visa thật của mình để reg cái này, thế lúc nó hết 300 đô dùng thử nó có trừ $ trong tài khoản của em không ạ, :(. bác nào có kinh nghiệm chỉ em với. tại thấy VPS toàn mấy k$ 1 tháng mà sợ.
Đến lúc đùng 1 phát nó trừ tiền thì chả bõ công đào :(
AMZ là nó trừ thật á, còn bro đang dùng loại google cloud hả

em thấy nó bảo cuối tháng nó trừ tiền.

You pay for this service on a regular monthly basis, via an automatic charge when your payment is due.

Bro nào giải cứu lin hồn em với :(

em thấy nó bảo cuối tháng nó trừ tiền.

You pay for this service on a regular monthly basis, via an automatic charge when your payment is due.

Bro nào giải cứu lin hồn em với :(
Cứ xài tẹt ga đi, nếu mà để đào XMR thì nó sẽ sus account trước khi bro xài hết 300$, còn nều ko dùng để đào thì canh me nó gần hết 300$ thì vào disable billing và xóa project đi là ok

Cứ xài tẹt ga đi, nếu mà để đào XMR thì nó sẽ sus account trước khi bro xài hết 300$, còn nều ko dùng để đào thì canh me nó gần hết 300$ thì vào disable billing và xóa project đi là ok
BRO ơi em chả hiểu sao chứ account em 3 ngày rồi mine liên tục mà chưa thaasy nó sus. mà BRO nhìn thử bảng giá mà xem, mỗi cái VPS 24 core mỗi giờ tính ra hơn 2 $. nửa ngày là đủ để âm rồi ạ. làm sao để biết bây giờ mình âm bao nhiêu vậy :(

BRO ơi em chả hiểu sao chứ account em 3 ngày rồi mine liên tục mà chưa thaasy nó sus. mà BRO nhìn thử bảng giá mà xem, mỗi cái VPS 24 core mỗi giờ tính ra hơn 2 $. nửa ngày là đủ để âm rồi ạ. làm sao để biết bây giờ mình âm bao nhiêu vậy :(
tạo bao nhiêu vps mà nó chưa sus thế, nó ngủ quên rồi à. Vào billing chính xem chỗ tặng 300 đó cón bao nhiêu

We've given you $300 in free trial credit to spend. If you run out of credit, don't worry, you won't be billed until you give your permission.

ôi đọc xong nhẹ lòng :(

Có bro nào up được acc amz 2 regions lên không nhỉ? Inbox ae hợp tác :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week