minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Haha, ta là ta kết huynh đài lắm đó nha, trong topic này có mình huynh đài là có bí kíp Cửu Âm Chân Kinh, đáng để thưởng lãm, đáng để thưởng lãm....
Huynh đài quá khen. Tại hạ cũng chỉ gọi là vải thưa che mắt thánh thôi. Mong có ngày được diện kiến huynh đài để nói chuyện nhân gian :)

Haha, ta là ta kết huynh đài lắm đó nha, trong topic này có mình huynh đài là có bí kíp Cửu Âm Chân Kinh, đáng để thưởng lãm, đáng để thưởng lãm....
Huynh đài quá khen. Tại hạ cũng chỉ gọi là vải thưa che mắt thánh thôi. Mong có ngày được diện kiến huynh đài để nói chuyện nhân gian :)
2 vị huynh đài khoe mà ko share là giết người ko dao đó, bật mí xíu đi :p, F20 làm được mà F20 vip thì làm thế nào để được ạ. Có thể inbox em 1 xíu mánh để em mò ko ạ. :D :p

2 vị huynh đài khoe mà ko share là giết người ko dao đó, bật mí xíu đi :p, F20 làm được mà F20 vip thì làm thế nào để được ạ. Có thể inbox em 1 xíu mánh để em mò ko ạ. :D :p
Bữa có bật mí cách của mình rồi đó, ae nào đủ khả năng thì chiến: Edu

Giờ còn phân biệt cả F20 thường và F20 VIP à :(
F20 thường ở 3 vùng nó ko tạo được nhiều con 64core như hình bác và bác tunvit chụp :p
À ha, Cảm ơn bác :p

Đang tập tành theo các hạ ... kakaka

Last edited:
Các bro cho em hỏi nếu đầu tư mua dàn máy xịn để cày cái này có ăn không vậy. Em tạo vps amazon thì được tối đa 5 cái mỗi cái có 1 core đào không ăn thua

Nếu bác dùng tool đào cpuminer-multi thì gõ thêm -b để đào ngầm (-b là background)

Hoặc dùng ứng dụng thứ 3 như screen
Trong script đã có lệnh chạy ngầm

sudo apt-get install git make automake screen libcurl4-openssl-dev -y: Cài screen
screen -S minerd ./minerd -a cryptonight --url=stratum+tcp://xmr.pool.minergate.com:45560 -u [email protected] -p x : Đã chạy bằng screen
Mình xài lệnh này thì nó báo vậy "[screen is terminating]" bác giúp em!

Các bro cho em hỏi nếu đầu tư mua dàn máy xịn để cày cái này có ăn không vậy. Em tạo vps amazon thì được tối đa 5 cái mỗi cái có 1 core đào không ăn thua

Một giàn máy đào coin có giá khoảng 40-50Tr nha bạn. Đào vẫn có ăn nhưng ít. Tương lai thì ko biết sao.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back