[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

U4 trở xuống đã Pay, còn U5 trở lên tiếp tục hóng nhé bạn. :)
ban noi u4 , u5 la sao ban minh ko hieu , du an megatyper tang gia cao dot ngot sao minh soi no scam qua,soi no tang gia khung cho nguoi ta lam nhieu roi ko pay de lam 1 cu chot , hi vong khong phai vay

Tài khoản PM của bạn là U5xxxxxx thì pay muộn hơn so với U4xxxxx. Cứ yên tâm mà làm, nó không scam đâu mà lo.
ban noi u4 , u5 la sao ban minh ko hieu , du an megatyper tang gia cao dot ngot sao minh soi no scam qua,soi no tang gia khung cho nguoi ta lam nhieu roi ko pay de lam 1 cu chot , hi vong khong phai vay

vụ trừ tiền nếu gửi ticket nó có fund lại cho ko T_T chứ thất mega định lờ vụ này đi rồi
Ticket vô ích bạn ạh, lỗi tòan sever mà, mình bị mấy lần rồi, chỉ duy nhất 2 lần nó cập nhận lại còn nếu sau 24h ko thấy cập nhật là nó lơ rồi nên khỏi ticket mất công
mình nghĩ nó ko scam đâu bạn ạh, trải qua cả sập LR rồi mà, số tiền nó mất trong LR có thể nói là khổng lồ, vậy mà vẫn duy trì sever,khi tăng giá 1,0$ cho cả giờ thừơng khi đó để khuyến khích người làm cho kịp tiến độ nó cần trong khi thiệt hại của nó khi đó rất nặng nề, chưa kể giá của nó bây giờ chưa phải Max, thời điểm này 1 năm về trước mình làm rate tới 1,5
thời điểm gần Tết nên dự án nào cũng tăng giá thôi, như GGS thì mở đợt Reg nick cách đây 2 tháng, Pix ko còn giới hạn 2ID/ 1 proxy, nói chung dự án nào cũng phải hút Mem vào thời điểm Tết âm lịch này thôi, vì người ta nghỉ Tết nhiều mà dân capt chủ yếu là người Á , chắc Tàu Khựa đông nhất , :p
mình viết theo ý kiến cá nhân và những gì tích lũy đc sau 2 năm làm Mega nên đừng gạch đá nha, :D

thạch thảo nói chuẩn đấy rate này chưa = mình đợt sắp bỏ đâu 0.75 all max 1.5 =)) nhiều người nghỉ nó cần kịp thì phải tăng rate yên tâm ko lo cứ cap đi

Thang bua nay gio co them cai Bootspack, ko mua thi no chay nhu rua.
[sr anh em dang go captcha nen ko unikey]

hom nay thu 6 roi ma chua thay mega pay vay nhi , co ai duoc pay chua vay
Nó pay theo số U bạn nhé,đầu tiên từ U1 cho tới U9 đó là quy luật của Mega trước giờ rồi
hiện tại Mega mới Pay tới U4, còn U5 chưa về. ( Mình có 3 ví đựng tiền PM để đựng tiền Mega mà U3 và U4 đã nhận , U5 chưa )
Nên các bạn muốn nhận tiền sớm chịu khó add acc vào TK thanh tóan U đầu 1 , 2 càng tốt, :)

Dear Typer,

The holidays are over and we wanted to tell you that we currently have VERY FAST Images
and GREAT RATES for most times.

Earn Up To $1.20 TyperCredits per 1,000 Images decoded!!

We are waiting for you in Megatypers.com!

Cheers,
TyperSupport

thong bao nhan dc tu megatyper

Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned
mình bị kichout xong nó thông báo thế này là bị ban vĩnh viễn hả mn

chán gõ bubu ăn rules kickout liên tục
tiện pro nào cho mình xin mẫu unban + site gửi ticket với

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,916