[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

phải test hết các tk karate01...04 của nó ak bác, làm ơn chỉ giúp em, thanks bác nhiều.

click vào đây asiandataservice.com nó gồm nhìu soft trong đó bác mua panel cái nào thì down cái đó :binhsua09:
các ID mega mà asia để trong soft ko cần test đâu chỉ cần add ID mình vào là chiến thôi

mega chừng nào mới như xưa đây :binhsua09:

theo 1 số PRO thì ......... captcha sẽ không thể đón tết 2014 . Nghe thì không tin , nhưng ổng đưa bằng chứng thì thấy quá não lòng :binhsua156:

Sắp giải thể Captcha CMNR :(:)(:)(:)((

theo 1 số PRO thì ......... captcha sẽ không thể đón tết 2014 . Nghe thì không tin , nhưng ổng đưa bằng chứng thì thấy quá não lòng :binhsua156:

Sắp giải thể Captcha CMNR :(:)(:)(:)((

chắc không đến nổi đấy đâu , có điều nó tàn chút thôi :binhsua18:

Đến 2014 hay ko thì ko biết nhưng Captcha sẽ ko là mãi mãi được. Vì kiểu gì sẽ có công nghệ mới để thay thế Captcha là điều đương nhiên rồi. Còn công nghệ gì thì chịu thôi..............

Đến 2014 hay ko thì ko biết nhưng Captcha sẽ ko là mãi mãi được. Vì kiểu gì sẽ có công nghệ mới để thay thế Captcha là điều đương nhiên rồi. Còn công nghệ gì thì chịu thôi..............
công nghệ code bác sĩ lên ngôi và chúng ta sẽ có 1 ngôn ngữ mới =))

công nghệ code bác sĩ lên ngôi và chúng ta sẽ có 1 ngôn ngữ mới =))

Theo như được biết thì Code Bác Sĩ chỉ là tạm thời chống Spam từ những người vượt Capcha bằng VCB .

Đối với ai mình không biết nhưng đối với mình là nghề chính rồi 1 tháng trên 4 củ là ok đủ nuôi cái miệng.

Có bác nào đang dùng d com gõ capt không đang định làm cái dcom để gõ mà không biết mạng ra sao cho mình

hỏi luôn bác nào dùng mạng Viettel gói cước tối đa 120k/ tháng khi bóp băng thông thì gõ capt có tốt không

Captcha đối với các bác là nghề chính hay làm thêm vậy?

tuỳ theo bạn ơi . Có người sống chết là nhờ nó , có ng chỉ xem đây là 1 công việc tăng thêm thu nhập thôi ...

ko đơn giản!

bác ơi. soft mới update nó mặc định cho mình 4tk karate01 đến 04. mình mua soft megatypers add soft xong đều bị lỗi hết các mem của mình ko làm việc đc. có làm đc thì cũng ko tính trong web. huhu. khi add soft thì panel báo đã thành công (id.... success) nhưng khi vào làm thì ko đc :m065:

bác ơi. soft mới update nó mặc định cho mình 4tk karate01 đến 04. mình mua soft megatypers add soft xong đều bị lỗi hết các mem của mình ko làm việc đc. có làm đc thì cũng ko tính trong web. huhu. khi add soft thì panel báo đã thành công (id.... success) nhưng khi vào làm thì ko đc :m065:

xem lại đã chọn server MG hay Pro, 4 acc đó delete đi rồi cho member làm.

tui thấy mega cũng dễ dần gòi mà - ít ban hơn so với mấy ngày đầu tuần - đừng bi quan thế gì gòi cũng có hướng giải quyết thôi các bác :binhsua90:

tui thấy mega cũng dễ dần gòi mà - ít ban hơn so với mấy ngày đầu tuần - đừng bi quan thế gì gòi cũng có hướng giải quyết thôi các bác :binhsua90:
thấy mà nản!
các bác có hướng gì để giải quyết code bác sỹ ko?

thấy mà nản!
các bác có hướng gì để giải quyết code bác sỹ ko?

tui có đưa ra hướng giải quyết gòi mà - áp dụng thấy ok lắm mấy nay ko thấy ban nói chung giờ capt yên tâm hơn mấy ngày đầu tuần nhìu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week