mày có thấy mấy cái phòng thu âm có mấy cái nút kéo lên kéo xuống k? .... nó đó..... mua 1 phòng thu âm về mà làm...

Thớt kiếm được bao nhiêu lượt view cho video từ top này rùi :p:p:p

thế này bác có thể mua cái sound card creative hìfi go pro 2.1 có kèm theo disc software cho cái này,................cài đặt vào máy tính ,....nó có mấy chức năng như biến giọng nói thằng boy thành con girl và ngược lại đặc biệt nó co thể biến thành giọng con nít,.....cái này ở ngoài phong vũ sài gòn bán khoản 500 k hay hơn một chút..................

Last edited:
bạn chẳng biết mẹ gì cả nên tiếng làm gì
ông kia nói đúng cho có sai đâu, đây là âm thanh họ chỉnh thôi, hình như âm ly karaoke cũng có chỗ chỉnh giọng thế này, ko rỏ nói gọi là gì nhưng chắc chắn có hồi nhỏ hay nghịch cái này, và phần mềm trên âm thanh cũng có

ông kia nói đúng cho có sai đâu, đây là âm thanh họ chỉnh thôi, hình như âm ly karaoke cũng có chỗ chỉnh giọng thế này, ko rỏ nói gọi là gì nhưng chắc chắn có hồi nhỏ hay nghịch cái này, và phần mềm trên âm thanh cũng có
không phải đâu bạn mình có thấy rùi nhưng bên nướcngoaif có bán việt nam chưa thấy chỗ nào bán cả

bạn chẳng biết mẹ gì cả nên tiếng làm gì
bạn mới là người chẳng biết gì đó, nó chỉnh đó, muốn làm thành 1 máy riêng thì làm 1 cái máy có riêng effect đó, chẳng qua là làm tnao thui. Tất nhiên là làm đc, cấu trúc máy khó hơn máy mp3. có rất nhiều phần mềm hỗ trợ cái này. mình thường dùng adobe cs6 audition, và 1 phần mềm khác dành riêng cho truyền hình. Chú ý xem khi giọng chipmunk là do tua nhanh lên và giọng ồm ồm là kéo giãn âm thanh ra

không phải đâu bạn mình có thấy rùi nhưng bên nướcngoaif có bán việt nam chưa thấy chỗ nào bán cả
bạn nói có tại sao bạn ko post cái hình cái máy lên cho mọi người xem, bạn nên tìm những clip full như trên clip bạn ấy rồi xem clip hậu trường ấy bạn sẽ thấy ở chỗ 2 người đó ngồi là nguyên 1 dàn chỉnh âm y như là phòng thu vậy rồi 2 người đó nghịch nên giọng thành như vậy, đồng ý với bạn là có máy đổi giọng nói thật nhưng trong clip là họ nhờ phần chỉnh âm thanh thôi chứ ko phải bật máy lên là như vậy, bạn nên tìm hiểu trước rồi hãy nói người khác ko biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,195
172,249
Latest member
HoangVanTuan1996

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week