Ask Mấy pro offer download Rocket cho hỏi tí

2 hôm nay làm nó toàn ra offer phụ Safe Finder mà load xong thì báo lỗi. Có bác nào bị như mình không, phải làm sao để qua được bước đó đây

theo kinh nghiệm làm của e thì rocket cũng có giờ lead mạnh giờ lead kém,với lại do ip e làm một ngày vẫn lead dc 20 lead trở lên dùng hết 50 con sock là cùng cơ mà làm net cùi bắp cpagrip lên toàn bị trừ.bác nào biết net nào có rocket nữa chỉ e để e chiến chứ làm cpagrip mất công làm.thanks

rocket lỗi éo gì mà 2 hôm nay k ăn được e nào. đôi luc cài next 4- 5 mà vẫn xịt.
mà dùng vip72 khố ăn vãi. :(

2 hôm nay làm nó toàn ra offer phụ Safe Finder mà load xong thì báo lỗi. Có bác nào bị như mình không, phải làm sao để qua được bước đó đây
mình cài con Safe Finder cũng bị lỗi, ai giúp với

Ảnh chụp màn hình_2014-07-04_094015.png
Có anh em nào vượt được lỗi này của mấy con rocket mới update off phụ yahoo không ? mình xin cảm ơn và có hậu tạ :v
bác nào có tood lead ngon mình xin mua lại giá cao :v

View attachment 34724 Có anh em nào vượt được lỗi này của mấy con rocket mới update off phụ yahoo không ? mình xin cảm ơn và có hậu tạ :v
bác nào có tood lead ngon mình xin mua lại giá cao :v
thường t làm thì cũng ra con này, đợi load hết thì cũng ra cái cancel và ok cơ. nhấn ok là lead. dùng win 7 -64 bit.làm trong sandboxie .không biết phải do win ko. thử xem

thường t làm thì cũng ra con này, đợi load hết thì cũng ra cái cancel và ok cơ. nhấn ok là lead. dùng win 7 -64 bit.làm trong sandboxie .không biết phải do win ko. thử xem
Bác cài trên sanbox 1 lần 1 con hay nhiều con 1 lượt

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week