Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

ex từ USD sang Euro , tính sao nhỉ , và ex ở đâu trong đó ?

1 ngày sáng mình mua 1 cuisine + 1 milk + 10 báo để đi fight ổn không bác, sáng mai tính làm thử, giờ mới có 5 RON chưa đủ chiến arena :binhsua45:

nhớ là fight xong rồi work luôn nhé :D

- - - Updated - - -

ex từ USD sang Euro , tính sao nhỉ , và ex ở đâu trong đó ?

market-> financial market
vào đó có tỷ giá luôn đó bạn :)

Tình hình là sau vài ngày đi Garena thì với tình hình ở Romania thì mình thấy là chỉ cần tầm 8-10Ron 1 ngày bạn có thể trụ ở Novice 3 và hướng 0.27-0.3Euro 1 ngày :)

ở vn thì 0.45 gold là trụ được ở Novice 3 rồi night :D nhưng mà phải nhanh tay và mạng khỏe để canh giờ đập mấy thằng nhiều point mà def thấp :D

sao mình mua 1 cuisine mà nó ko cộng vào energy nhỉ, hay phải theo mấy cái giờ server 03:15, 09:15, 15:15, 21:15 này mới nên mua

ở vn thì 0.45 gold là trụ được ở Novice 3 rồi night :D nhưng mà phải nhanh tay và mạng khỏe để canh giờ đập mấy thằng nhiều point mà def thấp :D

Uh, ngon thật đấy, mà ở VN thuế Euro mỗi ngày c phải nộp cho Gorvernment là bao nhiu, t phải nộp 0.0525 Euro cho mức 0.3Euro, chán thật, chẳng đc bao nhiêu, tiền mua đồ cũng cao nữa chứ :(

- - - Updated - - -

sao mình mua 1 cuisine mà nó ko cộng vào energy nhỉ, hay phải theo mấy cái giờ server 03:15, 09:15, 15:15, 21:15 này mới nên mua

Cuisine bạn cứ mua trứoc, đến h đó thì nó sẽ tự ăn lên Energy cho bạn

Đang định mua book tăng Knowledge.Ai có mua rồi cho hỏi.Cái Knowledge này nó có giảm theo thời gian ko vậy

nó không giảm bạn à nhưng mà cái đấy đắt phết gần 16 ron thì phải ở romania mà tăng được có 1 điểm làm work thì chia 3 thì cũng không được bao nhiêu, theo mình thì khi nao có nhiều tiền thì hãng mua cái đấy không thì mua exp cũng được nhưng exp lại bị giảm

Knowledge có giảm theo thời gian đó bạn, giảm 0.2 1 ngày, nên đừng mua vội, cái đó sau này tính

ai cho mình hỏi với, sao mình mở cty báo, muh` mở work cho công nhân mà người ta click zo thì nó báo như vầy là sao nhỉ ".......tried to make Newspapers for Hot New company, on 2013-07-15 18:26:06, with a productivity of 2.84 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task ."

ai cho mình hỏi với, sao mình mở cty báo, muh` mở work cho công nhân mà người ta click zo thì nó báo như vầy là sao nhỉ ".......tried to make Newspapers for Hot New company, on 2013-07-15 18:26:06, with a productivity of 2.84 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task ."
Bạn xem lại phần lương cho công nhân với nguyên liệu có đủ chưa

Sao vào zacebook tớ unlock rồi reg acc mà báo lỗi suốt nhỉ :(

Reg acc hết lỗi mail đến username :((

Last edited by a moderator:
vừa reg theo bác , nhưng mà ko thấy chỗ active mà vẫn vào chơi thì có sao ko nhỉ

- - - Updated - - -

Sao vào zacebook tớ unlock rồi reg acc mà báo lỗi suốt nhỉ :(

Reg acc hết lỗi mail đến username :((
bạn vào thử = acc vừa dk xem sao
mình cũng bị thế nhưng vẫn vào được :D

Lỗi này là hết nguyên liệu, bạn mua thêm paper nhé

mở công ty báo thì khoảng bao lâu thu hồi vốn nhỉ

topic này nhìn chung về chơi games nên mình move vào đây cho phù hợp, các bạn tiếp tục thảo luận bt :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom