Reactions
83
MR
0.138
Mình vào facebook sao dạo này nó lag quá, chạy kô nổi, cáp quang 40mb mà vậy. Gọi điện thì gặp thằng hỗ trợ nói bị đứt cáp gì nữa, đang thi công và hẹn trong thời gian sớm nhất là bình thường, mẹ nó. Ức chế kô thể tả

đúng rồi hom qua tổng dai cung nói vậy, đứt tuyến gì bên sing nữa :mad:

vnpt cũng bị mà, mạng cáp quang mình cũng chập chờn nhưng mình xài vnpt

Mình vào facebook sao dạo này nó lag quá, chạy kô nổi, cáp quang 40mb mà vậy. Gọi điện thì gặp thằng hỗ trợ nói bị đứt cáp gì nữa, đang thi công và hẹn trong thời gian sớm nhất là bình thường, mẹ nó. Ức chế kô thể tả
tình hình là fb bị chặn trên toàn quốc các bác ơi, mạng nào chưa chặn sẽ tới lượt thoy!vitteo 20mb nhà mình lag ảo tung chảo luôn:D:D

mình ban ngày bt,chứ về đêm lag vãi luôn

Bị đứt cáp IA đó các bác, mà ko thông báo, hỏi nhân viên nó mới nói thế. Mà tình hình fb mạng VN chậm chứ bác dùng IP nước khác là zô ầm ầm, có lẽ do nhà mạng VN chặn Fb thôi.

Vâng nhà e cũng Viettel nhưng lạ hơn các bác, facebook, youtube thì vi vu, nhưng gmail, google thì nó chỉ xoay vòng cả ngày, ko làm sao vào được, nản thế ko biết. Phải search bằng coccoc đở.

http://google.com/

Mình call lên tổng đài phải bảo internet thế này thì em sẽ ko đống tiền cước trọn gói được. em sự dụng đc 2 tuần chạy tốt thì em tra 2 tuần đó. nhỏ tư vẫn đã đồng ý cho minh thanh toán 2 tuần internet

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,719
171,821
Latest member
uk88me
Back
Top Bottom