Ask Lưu ý khi mua kênh Fullscreen, BBTV...

newbiemmovn

Junior
Reactions
159
MR
0.000
Xin chào ae, mình bữa nay mới bắt tay vào thử sức cùng youtube. Newbie 100%, mình có vài vấn đề không rõ cần hỏi các bạn đi trước, mong được giúp đỡ.
1. Mua các kênh thuộc các network như Fullscreen, BBTV ... mình cần chú ý điều gì của kênh đó để biết là kênh Chuẩn . Sau khi mua thì thay đổi các thông tin nào cho an toàn.
2. Khi mình up videos của mình lên website hoặc facebook .... Khi người xem coi luôn video đó trên website hay trên facebook, lượt xem đó có được tính tiền cho mình không?
3. ngày nào Fullscreen, BBTV trả tiền cho mình và min của nó là bao nhiêu ?

Xin cảm ơn!

2 net bác này hỏi là 2 net content không biết thớt mua về làm content hay reup! nghe đâu reup thì bị đá net. còn bán content chấp nhận không em cũng không rõ!
1. thay đỗi full info mail, sdt, mail khôi phục. kênh mua ở kênh phụ chuyển sang kênh chính! tóm quần kiếm người uy tín mua >>> đỡ lo mất.
2. cái này em cũng ko rõ.
3. vào net thì full thanh toán hàng tháng như 30 thì phải.
P.s Các pro cho em hỏi mua acc net các net chỉ cho phép content thì về mình làm bán content có được không nhĩ?

1. cái gì mà đi mua thì sau này họ lật lại lấy lại được tài khoản thì mất cả chì lẫn chài. ( Vì họ xác minh với YTB bằng số điện thoại (ngày lập tài khoản,...) nên việc họ lấy lại tài khoản rất dễ.
2. tính embed trên YTB, vẫn tính tiền quảng cáo nếu có hiện.
3. chưa chơi 2 loại này nên chưa biết.

Xin chào ae, mình bữa nay mới bắt tay vào thử sức cùng youtube. Newbie 100%, mình có vài vấn đề không rõ cần hỏi các bạn đi trước, mong được giúp đỡ.
1. Mua các kênh thuộc các network như Fullscreen, BBTV ... mình cần chú ý điều gì của kênh đó để biết là kênh Chuẩn . Sau khi mua thì thay đổi các thông tin nào cho an toàn.
2. Khi mình up videos của mình lên website hoặc facebook .... Khi người xem coi luôn video đó trên website hay trên facebook, lượt xem đó có được tính tiền cho mình không?
3. ngày nào Fullscreen, BBTV trả tiền cho mình và min của nó là bao nhiêu ?

Xin cảm ơn!

1. cái gì mà đi mua thì sau này họ lật lại lấy lại được tài khoản thì mất cả chì lẫn chài. ( Vì họ xác minh với YTB bằng số điện thoại (ngày lập tài khoản,...) nên việc họ lấy lại tài khoản rất dễ.
2. tính embed trên YTB, vẫn tính tiền quảng cáo nếu có hiện.
3. chưa chơi 2 loại này nên chưa biết.
Đưa tài khoản đây chỉ cần 2 ngày thôi coi lấy lại được không.

Đưa tài khoản đây chỉ cần 2 ngày thôi coi lấy lại được không.
ý là gì vậy bạn. Có kinh nghiệm gì thì chia sẽ giúp với. Mấy vấn đề mình hỏi chắc chả động vào miếng ăn của ai nhỉ :)

ý là gì vậy bạn. Có kinh nghiệm gì thì chia sẽ giúp với. Mấy vấn đề mình hỏi chắc chả động vào miếng ăn của ai nhỉ :)
bảo mật cấp 2 sau 24h đá mail nó ra là xong

bảo mật cấp 2 sau 24h đá mail nó ra là xong
đá email cũ ra là ý gì vậy cậu, đá email ra khỏi kênh hay gì mình chưa làm bao giờ nên ko biết. Bác rảnh viết chi tiết giúp với nhé. Cảm ơn nhiều

Ý bác ấy là chuyển quyền quản trị kênh ý bác, thay mail của nó bằng mail của mình là được.
đúng rồi đó pro

Announcements

Forum statistics

Threads
419,365
171,420
Latest member
HaiGuang0009
Back
Top Bottom