Spotlight lulzimg.com die khi nào vậy bà con?

money1706

Junior
Reactions
514
MR
0.000
Mấy hôm nay ko có up film mới nên ko biết trang post hình ảnh lulzimg.com die khi nào nữa. Hèn chi thu nhập mấy hôm nay giảm thê thảm. Nó die luôn là mệt mỏi trăm bề. Híc!

mình cũng dùng lulzimg :m068:

ko biet nó die hay bị lỗi . vài bữa có hết ko vậy?..hic

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

sống lại rồi bác .............

It was down following a CP complaint to the DC by some child protection organization. They took it offline immediately, and took a while to put it back online. I'm still waiting to know the details on what actually happened, so I'll update this post (or the CB) once I have more information myself.

tai. vi` day ne`:|. chan' vai~

Làm web up ảnh về ngắn hạn thì được , nhưng sau này có nhiều người sử dụng thì sẽ dẫn đến quá tải, chưa kể DDos, lúc đó ảnh không những sẽ hỏng mà còn làm site load chậm đi rất nhiều. Mình không phải làm web up ảnh chuyên nghiệp như tụi image hosting nên không dám làm. Mà mình nghĩ cậu không nên pub trang up ảnh của câu ở đây.

Ko phải trang của mình. Chỉ VD 1 trang dùng code Chevereto thui. Lulzimg die thì có thể chuyển qua

http://www.aedes.us/

Cũng dùng code Chevereto. Làm 1 trang up ảnh cho mình ko khó.

làm 1 trang up ảnh ko khó, cái khó là vể lâu về dài có giữ cho nó tồn tại dc ko, giống như silverammo nói ở trên

Mình từng làm như vậy, về sau host cứ bị sup hoài, nản, dẹp luôn... ai giàu có thì chắc làm dc

Mình thuê hẳn VPS để chạy site chính và site up ảnh. Cũng đã bị sup host nên đã chuyển sang dùng VPS cho chắc ăn. Đỡ phải phụ thuộc bố con thằng nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week