Ask Lĩnh vực MMO nào kiếm được nhiều tiền, ít khó nhất và nhanh nhất ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Google Plus
Follow me on Google Plus
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D

mình vào mmo 3 năm nay rồi... chia sẻ với bạn 1 câu là thực sự éo có cái lĩnh vực nào như bạn nói đâu ... Thân !
Bạn nhầm rồi, trên này nhiều người thu nhập 1 tháng trên vài chục triệu vẫn có đấy, Bạn nhìn vào bạn mà phán vậy là phiến diện quá!

Upvote 0
Bạn nhầm rồi, trên này nhiều người thu nhập 1 tháng trên vài chục triệu vẫn có đấy, Bạn nhìn vào bạn mà phán vậy là phiến diện quá!
1 vài chục triệu thì mình đã kiếm đc cách đây vài năm nhé... còn bạn ấy muốn nhiều tiền, ít khó và nhanh thì chắc cái đó sắp có rồi :D.... muốn kiếm nhiều tiền thì ko có chuyện dễ dàng... đấy là ý kiến cá nhân ... còn bạn nào có cái lĩnh vực nào như thế thì rep thông não giùm mình phát :D

Upvote 0
1 vài chục triệu thì mình đã kiếm đc cách đây vài năm nhé... còn bạn ấy muốn nhiều tiền, ít khó và nhanh thì chắc cái đó sắp có rồi :D.... muốn kiếm nhiều tiền thì ko có chuyện dễ dàng... đấy là ý kiến cá nhân ... còn bạn nào có cái lĩnh vực nào như thế thì rep thông não giùm mình phát :D
Stellar bác ơi :rolleyes:
Em bảo là lĩnh vực nào cũng khá khó khăn nên tham khảo ý kiến các bro là lĩnh vực nào ít khó nhất để nhảy vào chứ có bảo dễ đâu :D :D :D

Upvote 0
Lĩnh vực HIYP nhé :D
Bác cứ đùa . em thấy giờ nghề bán Cam là ngon ăn nhất . Vào mấy top report tìm sư phụ :)

Upvote 0
cái gì làm nhiều am hiểu nhiều thì dễ mà cũng chẳng có cái lĩnh vực nào vừa dễ vừa đc nhiều tiền mà lại nhanh nhất cả

Upvote 0
Nhiều pro lắm...

Tớ ra ngoài đây

Bạn tìm ai mà học offer...chứ kiếm tiền dễ dàng thì khó

"tay quen" thì làm gì cũng ok..

Đang học off đây bạn

Upvote 0
Stellar bác ơi :rolleyes:
Em bảo là lĩnh vực nào cũng khá khó khăn nên tham khảo ý kiến các bro là lĩnh vực nào ít khó nhất để nhảy vào chứ có bảo dễ đâu :D :D :D
bạn đã nói stellar rồi thì cứ stellar mà chiến thôi :D.. mình thì luôn tự hào về công việc của mình vì nó cho mình tiền tiêu hàng tháng ...giờ kiếm đc 1 công việc ổn định nhiều tiền ko dễ chút nào .... đấy là chia sẻ cá nhân của mình... mong bạn sớm kiếm dc công việc như ý :D.... Thân !

Upvote 0
bạn đã nói stellar rồi thì cứ stellar mà chiến thôi :D.. mình thì luôn tự hào về công việc của mình vì nó cho mình tiền tiêu hàng tháng ...giờ kiếm đc 1 công việc ổn định nhiều tiền ko dễ chút nào .... đấy là chia sẻ cá nhân của mình... mong bạn sớm kiếm dc công việc như ý :D.... Thân !
tự hào + thêm 1 chút khinh miệt newbie nữa chứ :rolleyes:

Upvote 0
PTU thì chỉ có JAV mới có ăn nhiều chứ 3 thể loại linh tinh thì cũng có nhưng không nhiều, mà JAV thì... chắc ai cũng biết :eek:
wan trọng là hàng độc,ngon,hiếm thôi bạn ơi chứ phân biệt gì.Phim đang chiếu rạp mà bạn có full HD r thử hỏi ngta có muốn down của bạn k ;))

Upvote 0
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D
Scam nhé. Nhanh gọn hiệu quả..tiền thì khỏi bàn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,504
Latest member
w88direct