Help [LiberTaGi] - Kiếm 3$/ngày và nhiều hơn nữa một cách dơn giản

Nó thanh toán qua bank transfer bạn ah

http://libertagiainternational.wordpress.com/payment-proof/
http://libertagia.in/payment-proofs
Bạn nói PTC 1 ngày 3$/1 acc là điều không tưởng thì bạn nên xem lại đi

Vì đc bác quote nên em mạn phép nói thêm 2 điều sau đây:
1. Nguồn proof bác đưa có được chứng thực chưa? Khả năng proof fake khá cao vì toàn proof nước ngoài, mờ mờ ảo ảo, từ 1 trang có tên miền gần giống site chính :v
2. Proof này có chắc là do ngồi clik mà đc k? hay còn ref còn up?

Tóm lại, em không nói đây là scam site, chỉ là góp ý để ai có ý định tham gia thì cân nhắc!
Hơn nữa, khi đăng ký, site có thông báo rằng mới ở giai đoạn beta, đây cũng là một điểm để cân nhắc!

Xin dừng bút :D

Đang có hơn 300 bản scan CMND, cậu thread chỉ cách chiến nó với nầu

CMTND thì mượn người trong gia đình, người quen là được mà.
Muốn nhận được % từ ref thì mỗi tháng phải đóng phí 40$ từ balance của mình. Số tiền này sẽ tích lại dùng cho việc nâng cấp lên gói cao hơn.
Nói chung trang này chơi lâu dài, chẳng hạn làm 4 acc thì sau vài tháng sẽ có thu nhập tầm 400$/1 tháng chưa tính ref. Nó cũng đòi hỏi sự kiên trì như chơi PTC ấy
ở đâu mà 4 acc đc 400% 1 tháng thế bác ^^

Đang có hơn 300 bản scan CMND, cậu thread chỉ cách chiến nó với nầu
Tạo 300 tài khoản trên 1 IP đó mod. Chỉ sợ không chơi nổi hehe. Lúc rút $ về hơi bị mệt đây. Mà thấy được chuyển tiền giữa các acc, nhưng min la 300$

ở đâu mà 4 acc đc 400% 1 tháng thế bác ^^
1 acc 1 tuần được 25$, 1 tháng được 100$ thì chả 4 acc được 400$ 1 tháng ah banj^^ (đấy là đã update)

Tạo 300 tài khoản trên 1 IP đó mod. Chỉ sợ không chơi nổi hehe. Lúc rút $ về hơi bị mệt đây. Mà thấy được chuyển tiền giữa các acc, nhưng min la 300$
Có Tút tát gì hem chỉ iêm với, iêm chia cho 1 ít hàng nà hehehehe

1 acc 1 tuần được 25$, 1 tháng được 100$ thì chả 4 acc được 400$ 1 tháng ah banj^^ (đấy là đã update)
Để mà upload được phải mất đến 10 tháng mà bác o_O:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,453
171,501
Latest member
hamiplaza

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week