Help [LiberTaGi] - Kiếm 3$/ngày và nhiều hơn nữa một cách dơn giản

Acc mình lập trc rồi. lâu lắm ko vào. ko biết quá 30d chưa nữa vào ko thấy cái chỗ up ảnh CMND có cái up giống bác photo
Bạn xem Signup Date ở trang đầu. Upload documents chính là CMTND đó bạn.

Hoàn toàn không scam. Bạn có thể lên mạng tìm review và proof của trang này. Proof thi nước ngoài có rất nhiều.

Sao bên topic khác có bạn bảo mỗi tháng nó sẽ tự trừ 40$ cho đến khi đủ 399$ nâng cấp nhỉ?
Nghĩa là thay vì 5~6 tháng là đủ minpay, thì đằng này có khi là cày cả năm chưa đủ nếu tháng nào nó cũng trừ để nâng cấp theo kiểu này

Sao bên topic khác có bạn bảo mỗi tháng nó sẽ tự trừ 40$ cho đến khi đủ 399$ nâng cấp nhỉ?
Nghĩa là thay vì 5~6 tháng là đủ minpay, thì đằng này có khi là cày cả năm chưa đủ nếu tháng nào nó cũng trừ để nâng cấp theo kiểu này
Cái nay mình đang nghiên cứu lại, cũng mới chơi được 2 tuần. Để đủ 40$ la biết ngay thôi

Cái nay mình đang nghiên cứu lại, cũng mới chơi được 2 tuần. Để đủ 40$ la biết ngay thôi

Ok, chờ tin từ cậu :( Nghe vụ này nản thật :(

ngày các bạn xem 10 ads (làm tầm 15p) sẽ được 3$ -->> 1 tuần 15$ ( chỉ tính từ 2-6) ----> 1 tháng 60$.
Nhưng mỗi tháng nó sẽ lấy của mình 40$ để cộng dồn vào khi nào đủ 399$ thì nó sẽ nâng cấp tài khoản cho mình. Sau khi nâng cấp thì 1 ngày sẽ được 5$.Sau đó các bạn muốn nâng cấp tiếp hay ko thì tùy.

Cứ thế thì cày 10 tháng mới đủ tiền nâng cấp, thêm khoảng tháng nữa là gần 1 năm sẽ đủ minpay, ây da so far ~

LibertàGìa là công ty thành lập vào 12/10/2013 có trụ sở tại Lisbon, Portugal. Sau hơn 7 tháng hoạt động đã có hơn 1 triệu người tham gia.
Các hình thức kiếm tiền từ trang này:
* Free members (bronze package) kiếm 3$/ngày bằng cách làm các task đơn giản >>> 15$ 1 tuần >>> 60$/1 tháng
* Thông qua hệ thống affiliate của Libertagia:
+ Salesman: Bán các sản phẩm của Libertagia >> thu % hoa hồng
+ Online advertisement: bán các gói quảng cáo.
+ Team trainer: Xây dựng lên hệ thống của riêng mình với 6 cấp độ

Đăng ký tại đây:
Ref link: www.libertagia.com/oothanhnga
Non Ref: http://libertagia.com/

Chú ý "number of identification document" chính là số cmtnd hoặc hộ chiếu của các bạn.

Sau khi đăng ký xong, đăng nhập >> vô mục personal date để cập nhập thông tin cá nhân, lưu ý địa chỉ ghi đúng theo cmtnd

Chú ý bạn có 30 ngày để activate account bằng cách upload:
+ Mặt trước CMTND
+ Mặt sau CMTND
+ Hóa đơn điện,, nước... có địa chỉ của bạn (hoặc có thể dùng luôn CMTND mặt trước ghi rõ địa chỉ)

Để làm daily tasks các bạn vô mục tasks>>> Start today tasks

Làm lần lượt 10 quảng cáo (mất tầm 15 phút) các bạn sẽ được 3$ với Free members
Một tuần chỉ tính 5 ngày làm tasks

Sau đậy là các gói update:
Booster BOX: $5.00 per day, $100 per month
Silver BOX: $12.00 per day, $ 240 per month
Gold BOX: $20.00 per day, $400 per month
Platinum BOX: $40.00 per day, $800 per month
Visionary BOX: $80.00 per day, $1.600 per month

* Hệ thống downline: đây chính là chìa khóa để bạn nâng cao thu nhập
Có 6 cấp độ
Nếu tính ở điều kiện lý tưởng bạn sẽ có 1092 thành viên.

Tính trung bình 50$ 1 thành viên làm tasks 1 tháng
1 % từ free members làm tasks hàng ngày. ( 1092 x $ 50 = $ 54,600 — 1 % = $ 546 )
1 % từ monthly activation. ( 1092 x $ 40 = $ 43,680 — 1 % = $ 436.8 )
$ 60 + $ 546 + $ 436.8 = $ 992.8 – $ 40 * ( monthly activity) = $ 952.8

Bạn có thể tự tạo account từ các thành viên trong gia đình (có CMTND là ok) vì trang này không giới hạn về số account /ip
Điều kiện để bạn nhận được % từ downline la đóng monthly activity 40$ ( số tiền này không mất đi mà sẽ tích lại dùng cho việc nâng cấp lên gói cao hơn, chẳng hạn lên gói Booster các bạn sẽ có thu nhập 100$/tháng/1 account)

Min pay trang này là 300$ trả qua ngân hàng
Trang này đòi hỏi sự kiên trì. Sau vài tháng nếu tạo nhiều account bạn sẽ có 1 thu nhập ổn định
Đặc biệt có tính năng chuyển tiền giữa người với người (từ cấp booster trở lên)
Min pay ít quá sao dám chiến đây cậu?

Min 300$ là bỏ ngay rồi :)
k site nào dại chơi kiểu đó đâu

Cho mình hỏi là site này rút ntn vậy? có cần visa ko hay là cứ có tk ngân hàng thường là đc rút đc??

Cho em góp chút ý kiến cả nhân và kinh nghiệm :D
(Lưu ý: chưa từng chơi site này, do thằng bạn nó làm mình tò mò nên mới mò vào đây)

Thứ nhất Em cũng là 1 người có kha khá kinh nghiệm trong PTC, mặc dù chưa làm thử task của nó nhưng ngờ ngợ cũng là PTC, mà PTC 1 ngày 3$/1acc là điều không tưởng.
Thứ hai Min pay quá cao, có khi làm vừa đủ nó sẽ đưa lý do này nọ để ban mình.
Thứ ba, bác nói có proof nước ngoài thì show lên luôn cho anh em! em mò 2 trag lên google mà chả thấy proof đâu toàn chụp balance :v
Thứ tư, trên đời không có việc gì ngon ăn cả, kiếm tiền cũng vậy, trầy da tróc vẩy mới có đc bát cơm... nên mọi thứ không dễ dàng gì cả!

Từ những điều trên, các bác cũng hiểu ý em rồi! tạm ngưng bút!

Cho mình hỏi là site này rút ntn vậy? có cần visa ko hay là cứ có tk ngân hàng thường là đc rút đc??
Nó thanh toán qua bank transfer bạn ah
Cho em góp chút ý kiến cả nhân và kinh nghiệm :D
(Lưu ý: chưa từng chơi site này, do thằng bạn nó làm mình tò mò nên mới mò vào đây)

Thứ nhất Em cũng là 1 người có kha khá kinh nghiệm trong PTC, mặc dù chưa làm thử task của nó nhưng ngờ ngợ cũng là PTC, mà PTC 1 ngày 3$/1acc là điều không tưởng.
Thứ hai Min pay quá cao, có khi làm vừa đủ nó sẽ đưa lý do này nọ để ban mình.
Thứ ba, bác nói có proof nước ngoài thì show lên luôn cho anh em! em mò 2 trag lên google mà chả thấy proof đâu toàn chụp balance :v
Thứ tư, trên đời không có việc gì ngon ăn cả, kiếm tiền cũng vậy, trầy da tróc vẩy mới có đc bát cơm... nên mọi thứ không dễ dàng gì cả!

Từ những điều trên, các bác cũng hiểu ý em rồi! tạm ngưng bút!
http://libertagiainternational.wordpress.com/payment-proof/
http://libertagia.in/payment-proofs
Bạn nói PTC 1 ngày 3$/1 acc là điều không tưởng thì bạn nên xem lại đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,451
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week