Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

list bạn share hồi trưa mình làm tới job thứ 10 mà thấy die hết mấy job rồi, thấy có mấy job chung chủ job có sao ko bạn?

À list hồi trưa là list tổng hợp cách đây mấy ngày nên có 1 số hết tiền, mình đã gửi lại vào hòm thư của bạn list mới tổng hợp lại hôm nay rồi đấy

- - - Updated - - -

+ Tên nick mà bạn đăng ký là ref David
+ Tên nick SEO của bạn [email protected]
+ ID nick SEO của bạn
1441044
+ Bạn muốn nhận list job của tool nào (dinhbuu hay fithung) fithung

Đã gửi link vào hòm thư SEO cho bạn

À list hồi trưa là list tổng hợp cách đây mấy ngày nên có 1 số hết tiền, mình đã gửi lại vào hòm thư của bạn list mới tổng hợp lại hôm nay rồi đấy

- - - Updated - - -

Đã gửi link vào hòm thư SEO cho bạn

Tkanks you !!!!!!!!!!

mọi người ai làm với mình thì nên chuyển sang dùng tool ssjm của fithung nhé, vì mình làm trên tool này mà phải chuyển sang tool dinhbuu nữa thì rất mất thời gian và khó quản lý job, 1 thời gian nữa mình sẽ chỉ share job qua tool fithung, mong mọi người thông cảm

ực ực. mình làm soft đinh bu bu tốt vãi mà :(

Thì biết là vẫn tốt nhưng với mình thì rất khó để update 1 lúc cả 2 job, với lại tool fithung tăng tốc độ làm việc rất cao, mình nghĩ chỉ do mọi người ngại tìm hiểu thôi. Dùng thử sẽ thấy rất tốt, cái gì ưu việt hơn thì nên chuyển sang là vừa cậu à

Thì biết là vẫn tốt nhưng với mình thì rất khó để update 1 lúc cả 2 job, với lại tool fithung tăng tốc độ làm việc rất cao, mình nghĩ chỉ do mọi người ngại tìm hiểu thôi. Dùng thử sẽ thấy rất tốt, cái gì ưu việt hơn thì nên chuyển sang là vừa cậu à
cậu quay clip làm tool đó đc ko? mình làm chậm rù rù, @@. quay làm 3-4 job liên tiếp cho anh em dễ hỉu

cậu quay clip làm tool đó đc ko? mình làm chậm rù rù, @@. quay làm 3-4 job liên tiếp cho anh em dễ hỉu

Ồ cảm ơn ý kiến, mình sẽ tiến hành thực hiện, chứ nói mọi người chuyển sang mà không hướng dẫn thì cũng kỳ

mình dùng easy-hide-ip để take sang mỹ bạn thấy có được ko đang cần share job lâu lắm ko làm

mình dùng easy-hide-ip để take sang mỹ bạn thấy có được ko đang cần share job lâu lắm ko làm

Phần mềm này mình chưa xài nên ko dám cho ý kiến, nhưng bạn muốn hợp tác thì cứ theo đúng như những gì mình đề ra thôi, còn xài phần mềm nào là tùy ở bạn mà

- - - Updated - - -

mình muốn ref cho mấy bạn quá mà thằng upline nó k del acc mình :((

Nó ko del thì bạn tạo acc mới cũng dễ mà, dùng list làm trên 2 acc càng tốt chứ sao, sao nhất thiết phải chơi 1 acc cho khổ nhỉ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,268
Latest member
ghetbonchen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week