Lập hội cheat ipanel !!!. Đã có proof :D

Status
Not open for further replies.
bác chưa yêu ai làm việc cứ như quăng bome ấy, bữa rõ ràng mình reg 2 nick cho bác ấy, bác ấy chẳng chịu reg lại cho mình, mình nói bác ấy thì bác ấy nói "bạn ko để lại nick va mail nên minh ko reg". Thử hỏi nếu các Mem khác reg cho bác, thì họ báo cáo đầy đủ, vậy thì suy ra cái mail nào lạ lạ là của mình chứ của ai? chứ bác không thấy điểm số của bác tự nhiên tăng lên 140 à??? vớ vẩn. người ngu còn nghĩ ra điều đơn giản đó dc, mặc dù nó chỉ là 2 cái Reg không đáng gì, cũng chẳng quan trọng, nhưng ở đây mình muốn nói Bác Chuayeuai là nguoi lập ra topic và đề xướng, vậy mà bác ấy làm việc chẳng rõ ràng gì hết.
Các bạn khác nên cẩn thận với bác này, chỉ muốn ăn 1 mình thôi,
Đến lúc mình nói lý lẽ thì bác ấy gửi lại " THÔI, CHÀO BẠN".
Bó tay, làm ăn và hợp tác kiểu như bác thì về mà chơi với DẾ.

ồ. bác này định chém mình đây mà.. bác thử hỏi những người reg với mình thử. có ai mình chưa reg lại chưa!. mà giám nói mình như thế. bác ko làm với mình thì thôi. đừng chém mình thế

mìnhko chém gì hết, mình chỉ thấy sao nói vậy thôi, tính mình thẳng thắn, rõ ràng lắm, lúc bạn mới chỉ mình = t.view, mình đã nói rất cảm ơn bạn, mình chân thành cảm ơn bạn ấy chứ. nếu bạn ko nhớ có thể bật yahoo để xem lại. Anh em hợp tác lâu dài cả đôi bên đều có lợi. Lúc bạn vừa chỉ mình xong, bạn còn nói "một lát mình Ref lại cho bạn, là bạn dc 70đ , vậy là huề". mà mình đợi cả 2,3 ngày có thấy bạn Ref lại đâu. Cái gì thì nó nên rõ ràng tí, lúc đó mình tạo mail ảo xong, con hỏi bạn "giờ là vứt mail ảo này hay giữ", bạn cỏn nói truoc mắt là vứt, sau này có kế hoạch thì sẽ giữ, đúng ko? thì lúc đó mình Ref xong, mình ko save cái mail lại, thì làm sao mình nhớ mà báo danh với chẳng báo danh, mà bạn có tạo topic nào để báo danh là : "ờ, mình vừa REF cho bạn với nick ..., IP...." không???? Không hề nha. Khi mình vừa Ref cho bạn = cái mail gần đây nhất (3 ỏ 4 ngày gi đó, ko nhớ) thì mình đã buzz trên Yahoo nói "mình vừa Rf cho bạn xong, bạn Rè lại giúp nha".
Và mình vẫn luôn muốn hợp tác tiếp với bạn ấy chứ, vì nếu chỉ có 2 cái nick rf mà làm mất đi 1 cái hợp tác thì nó chẳng đáng ra gì hết , đúng ko? Giá mà lúc đó bác nói "Bác Ref cho mình , mà bác ko báo danh nên nhìu quá mình ko biết, bác thông cảm làm lại, hợp tác tiếp" thì có phải tốt hơn không? Mình chẳng thèm nghĩ đến 2 cái nick trước làm gì hết cho mệt đít.
Đằng này bạn lại tỏ thái độ chơi như là CHA người ta "không bạn, mình không Ref cho bạn, vì bạn ko báo danh"====> bó tay, quá phủ phàng
Vậy mà bác còn nói "thôi, chào bạn". bó tay, đâu có cần làm hành động như thế đung ko bác?
lời nói đâu mất tiền mua

thông báo cái d nhà ipnel là ref sẽ không cộng điểm nữa :(
ek. vẫn cộng điểm mà bác.
phải dùng gmail nhé :|

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP. mới có proof mới nha =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,374
171,427
Latest member
sinhproads
Back
Top Bottom