Tutorial Lập Group hướng dẫn kiếm tiền dành cho các bạn newbie (By MrCas)

mấy bạn trong group cho mình hỏi là group còn hoạt động ko vậy, sao ko thấy hồi âm nhỉ.

Group vẫn hoạt động và chỉ có các mem nhiệt tình và làm thật sự
Mọi người đang làm rồi bạn ạ
Bạn đến sau có thể đọc các bài hướng dẫn trong box Google Adsense
Vì bác Leader rất bận bạn ạ

Group lừa đảo, một lũ độc tài chém gió nâng bi nhau. Newbie vào đó làm gì cho phí công sức :rolleyes:

Mình đã ở trong Group này và đã được giúp đỡ rất nhiều, được bác Cas và các bác khác chỉ dẫn tận tình từ lúc mới
Sau một thời gian cũng đã thấm được nhiều thứ
Còn bạn, không biết bạn là ai nhưng cách nói chuyện của bạn thì có vẻ lật lọng và kiểu ăn cháo đá bát
Có thể bạn vào đó và bị đẩy ra rồi lại đi nói xấu chính người đưa bạn vào
Sống như bạn không khá được đâu bạn ạ
Mình thì muốn cảm ơn bác Leader còn không được

Group vẫn hoạt động và chỉ có các mem nhiệt tình và làm thật sự
Mọi người đang làm rồi bạn ạ
Bạn đến sau có thể đọc các bài hướng dẫn trong box Google Adsense
Vì bác Leader rất bận bạn ạ
vậy bạn bảo leader cho mình vào group với, mình thi cung biet cách lách bản quyền bên 3 nhưng kiếm 1 tháng cũng ít quá, nên hi vọng vào nhóm sẽ học được thêm nhiều kinh nghiệm mới.

Mình đã ở trong Group này và đã được giúp đỡ rất nhiều, được bác Cas và các bác khác chỉ dẫn tận tình từ lúc mới
Sau một thời gian cũng đã thấm được nhiều thứ
Còn bạn, không biết bạn là ai nhưng cách nói chuyện của bạn thì có vẻ lật lọng và kiểu ăn cháo đá bát
Có thể bạn vào đó và bị đẩy ra rồi lại đi nói xấu chính người đưa bạn vào
Sống như bạn không khá được đâu bạn ạ
Mình thì muốn cảm ơn bác Leader còn không được

Nghe từ Leader mà thấy đắng lòng và mắc ói quá. Xin mời các bạn newbie đâm đầu vào để hiểu. Riêng tớ vào đó 1 bữa là tự out, vì tớ không quen nhịn nhục cố đấm ăn xôi, nghe mấy thằng trẻ trâu chửi bới, chửi nhục không tả được. Nó được quyền gì mà chửi mấy bạn newbie nhục nhã như thế. TUT gì mà phải đặt ref thì mới hỗ trợ rồi phải bắt newbie cung cấp cả kênh, cả mật khẩu cho tụi nó. Mấy bạn cứ thử vào đó ngồi nghe tụi nó nâng bi nhau, chém gió lên mây xanh, chém chán thì lại khoe proff bằng lời nói, để ý mà xem luôn có cụm từ:"ngày vài trăm đô", rồi "huynh huynh với đệ đệ". Thằng nào dại dột mon men lên hỏi gì thì nó chửi cho lên bờ xuống ruộng, hầu hết là ngồi yên và nghe tụi nó chém gió, chán thì tự out thôi. :D. Cần vài bạn newbie cũng đã tự out ra lên tiếng để vạch mặt group trá hình này

Nghe từ Leader mà thấy đắng lòng và mắc ói quá. Xin mời các bạn newbie đâm đầu vào để hiểu. Riêng tớ vào đó 1 bữa là tự out, vì tớ không quen nhịn nhục cố đấm ăn xôi, nghe mấy thằng trẻ trâu chửi bới, chửi nhục không tả được. Nó được quyền gì mà chửi mấy bạn newbie nhục nhã như thế. TUT gì mà phải đặt ref thì mới hỗ trợ rồi phải bắt newbie cung cấp cả kênh, cả mật khẩu cho tụi nó. Mấy bạn cứ thử vào đó ngồi nghe tụi nó nâng bi nhau, chém gió lên mây xanh, chém chán thì lại khoe proff bằng lời nói, để ý mà xem luôn có cụm từ:"ngày vài trăm đô", rồi "huynh huynh với đệ đệ". Thằng nào dại dột mon men lên hỏi gì thì nó chửi cho lên bờ xuống ruộng, hầu hết là ngồi yên và nghe tụi nó chém gió, chán thì tự out thôi. :D. Cần vài bạn newbie cũng đã tự out ra lên tiếng để vạch mặt group trá hình này

Người ta dạy bạn free, bạn ko tin tưởng để cung cấp kênh cho người ta thì bạn còn muốn gì nữa
Mục đích bác Cas cầm User và pass của các bạn là để khi sửa cho nhanh chứ cũng chả có ý gì cả nên ko phải lo nhé
Mình ra khỏi nhóm vì công việc mình nhiều quá ko đảm đương được chứ mình thực sự thấy học hỏi được nhiều thứ khi vào đó
Không ai cho không ai cái gì, bạn xin vào học mà bạn ko muốn mất gì sao?
Bạn khôn quá đấy bạn ạ

Người ta dạy bạn free, bạn ko tin tưởng để cung cấp kênh cho người ta thì bạn còn muốn gì nữa
Mục đích bác Cas cầm User và pass của các bạn là để khi sửa cho nhanh chứ cũng chả có ý gì cả nên ko phải lo nhé
Mình ra khỏi nhóm vì công việc mình nhiều quá ko đảm đương được chứ mình thực sự thấy học hỏi được nhiều thứ khi vào đó
Bạn khôn quá đấy bạn ạ
bạn có thể dạy lại cho mình đk không ,mình là newbie

Bạn khôn quá đấy bạn ạ
Bác cho em theo với luôn đi :3

Cái bác MrChaosq10 trên kia chắc ra khỏi group lâu rồi hả? Thực sự cái group này h chả còn ngon lành với newbie như hồi ban đầu mới lập nữa đâu. Lúc đó ít người, dễ vào dễ chơi. Newbie h vào sẽ đc quẳng cho cái tut cứ gọi là căn bản nhất quả đất. Lúc nào đc vào cái gọi là "team chính" ấy thì sẽ đc dậy cho những cái khác hay ho hơn.

Mà muốn vào được đó các bạn newbie nên tỏ ra mình là người biết vâng lời, biết chém gió và nâng bi nhiệt tình :)) thì sẽ được leader để ý và nhặt vào group train ;) Hoàn toàn ko đánh giá bằng kết quả phát triển kênh hay bất cứ 1 cái j khác, thíc ai thì nhặt vào thôi, vì thế nên tỏ ra biết điều chút :cool:
http://mmo4me.com/members/mrchaosq10.75756/
Mỗi đợt leader add vài chục bạn vào group, các bạn hãy cố gắng vì chỉ nhặt ra vài bạn lắm mồm nhất vào vòng tiếp theo thôi =)) Sau đó các bạn sẽ đc thỏa thuận đưa pass của kênh cho leader quản lý (mà ổng có log vào bao h đâu, chủ yếu là để có cái để nắm) và phải chia cho ổng 10% thu nhập nhé, ko j là miễn phí cả ;)

Giờ thì cái gọi là "team chính" thì đông rồi, hoạt động ổn định rồi nên nhặt vào trong ít lắm, chủ yếu newbie vào group để đăng ký theo link reff của leader thôi :rolleyes: những ai joint vào "team chính" đầu tiên, chắc là được hưởng nhiều thành quả lắm nên ra sức bảo vệ group và chửi bới newbie nào có ý kiến nghe ko vừa lỗ tai. Mà thực sự nhiều khi chỉ là tranh luận đơn thuần ko có ý j cả cũng ngay lập tức bị các mem trong "team chính" chửi bới thậm tệ và kick ra khỏi group luôn ko cần lý do. Tương đối là quá đáng và không tôn trọng người khác :eek:

Mình thấy group vui nên vào hóng hớt thôi ;) Đôi lời dành cho newbie :p

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week