• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

lập gmail 1 thời gian sau nó bắt xác minh danh tính

tungtenlua

Senior
Reactions
122
MR
0.000
cho hỏi sao em lập gmail mà một thời gian sau nó bắt xác minh danh tính = sđt là sao. Ai có cách gì để lập gmail không bị xác minh không

có log khác ip ko ? ví dụ thường sử dụng ở VN mà lỡ tay log bằng ip US thì nó bắt xác nhận ! Thấy ko cần thiết thì thôi bỏ ko thì kiếm sim veri thôi :)

có log khác ip ko ? ví dụ thường sử dụng ở VN mà lỡ tay log bằng ip US thì nó bắt xác nhận ! Thấy ko cần thiết thì thôi bỏ ko thì kiếm sim veri thôi :)
trước em lập cả 3 gmail, bây giờ nó bắt xác minh.

sau khi lập acc gmail thì phải log vào thường xuyên, ít nhất 1 lần 1 ngày đi, thì càng ngày acc sẽ càng có đc 1 độ trust nhất định từ gg :D, khỏi lo bị ver, nếu để ý thì có thể thấy những acc gmail cực kỳ quan trọng, log thường xuyên k bao giờ bị ver

sau khi lập acc gmail thì phải log vào thường xuyên, ít nhất 1 lần 1 ngày đi, thì càng ngày acc sẽ càng có đc 1 độ trust nhất định từ gg :D, khỏi lo bị ver, nếu để ý thì có thể thấy những acc gmail cực kỳ quan trọng, log thường xuyên k bao giờ bị ver
mấy acc kia mình ít log thế là dính

gmail là vậy, đành sống chung với lũ vậy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
aryavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week