Lần đầu tiên nói về scandal Zeek

saynever

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
đợt zeek vừa rồi lỗ 3k $ vì up cho 300 acc mới , mỗi acc đang lên đc gần 50$ ( đang chờ thêm 1 tuần nữa cho mỗi acc lên 60-70$ thì rút 1 lần toàn bộ ) thì !@$@!% nhưng may sao đã rút trước đó sạch 3 tháng vip của 300 acc đầu tiên . tính ra nghĩa đen là lời nhưng nghĩa bóng là lỗ , biết thế lúc đó tung hàng ra bán acc là zeek đâu có hút của mình 3k đâu chứ nhể :binhsua23:
JSS thì cheat nó đc 6k LR , đợt vừa rồi nó điếm chỉnh lại cái -10$ sớm ko còn như ngày xưa là hết chu kỳ mới trừ 10$ free làm ko đủ để tái đầu tư ( mới lên 7-8$ chưa kịp 10$ để tái đầu tư thì $!(%#@ ) , tầm 4-5 tháng tính từ lúc chơi cho tới lúc rút cũng đc tầm >20$ mỗi acc chơi chung kì với cheat zeek :binhsua25:
Acc JSS chính thì nghi nó rồi cho nên đã rút toàn bộ ko có tái đầu tư nữa , hiện tại chỉ còn đúng 4 ngày là hoàn thành chu kỳ xem ra mình hốt trọn ổ . Mấy cái đầu tư khác thì mình xin tuyển bố kiếu từ đây ko bao giờ tham gia nữa nếu có thì đầu tư luôn và tuyển ref . Lỡ có bị gì thì ăn $ ref là hồi vốn rồi , chỉ thấy tội nghiệp cho các ref đi sau thôi , đã đi sau ko kịp ăn uống gì lại còn bị scam , chả bù các chủ ref , site mới ra def vô thử nghiệm vài trăm $ , mấy ref bu vô def chừng 1-2 tuần là hồi vốn , còn scam hay ko tính sau đã chỉ biết là mình hồi vốn trước thôi ko sợ bị lỗ :binhsua31:
Thôi ko nói nữa , zeek ra đi mình cũng hụt hẫng chả khác gì các bạn đâu nhưng hãy nhớ lấy zeek ,nó là 1 bài học lớn nhất đấy , lúc zeek ra đi mình thật sự biết sock là gì , ko nói nên lời , chỉ nhếch mép cười trừ thôi , lát hôi sau đó 1-2-3-4-5 tiếng sau mình mới bắt đầu gào lên đấy , vì nó đã lấy đi 3k $ của mình 1 cái nhanh chóng vậy sao , ko có 1 tí thông tin gì trước đó , hên là chơi cheat từ acc chính lên sau đó tuyển ref lấy $ ăn từ ref và rồi ngồi cheat 1 đống acc rồi up acc full 300 acc đủ 5 tháng trước đó nói chung vẫn lời chán nhưng chết 3k kiểu này thật là sock đấy .
Bản thân người bản xứ họ còn ko mong là nhận lại được $ thì huống chi mình ở tít nửa vòng trái đất . Đầu tư vào mạng ảo thì cho mình xin kiếu . Nói tới đây thôi là mọi người tạm hiểu rồi nhé .
Vừa up 300 acc lên thành viên bạc cách đây gần 1 tháng , chuẩn bị rút 1 loạt và còn 4 ngày nữa nhận $ ref từ acc chính về đợt kế tiếp ( ngày 20/8 ) thì bùm nghe thông tin bị điều tra và sau đó là ngồi hóng thôi . Hi vọng nó sống thêm 1 tháng để nhận $ thêm 1 lần nữa cũng đc , ai dè nó đi nhanh quá :binhsua17: có nhiều Pro ở đây bị thiệt hại nặng đấy có điều họ ko có thời gian để vô đấy comment đâu . Bản thân mình cũng chả phải Pro gì nhưng thật sự là Zeek nó có ra đi bất chợt thì mình cũng chẳng buồn vô đây comment vì đó cũng là điều sớm hay muộn thôi , mình thuộc dạng nói ít làm nhiều hơn là gào thét mà làm chả bao nhiêu .
Thôi ko nói nữa , đây cũng là comment lần đầu về Zeek bộc bạch với mọi người . Sau 4 ngày nữa là hoàn thành chu kì của JSS
( Days Left 4 ) là xin nói tạm biệt với đầu tư MMO . Chúc các bạn vượt qua sóng gió này và mình khuyên là đừng nghe lời ngon ngọt đầu tư gì nữa , hãy kiếu nó đi , 1 là nếu đã chơi thì ko cần phải khoa trương , nếu có chết thì cũng ngậm miệng lại và im lặng , gào thét chỉ thể hiện ra cái ngu của mình mà thôi chứ đừng đem cái câu nói có gan làm giàu , làm giàu cũng ko ngu thế đâu , giao $ vô 1 cái mà bản thân mình ko thể biết trước được tương tự như Zeek
Xin stop ko nói nữa . R.I.P ZEEK lần đầu cũng như lần cuối
Khuyên thật lòng là đừng bao giờ đầu tư nữa , có $ thì đem ra ngoài đường mà đầu tư với thiên hạ đừng ở đây vỗ ngực ăn đc vài triệu vài chục tr lãi 1 tháng rồi sau đó bị như thế này , nói thật chứ chỉ có ngậm họng lại thôi chứ ko dám chia sẻ với ai , nói ra đảm bảo bị chửi là ngu hơn con bò ngay . Có chơi có chịu và đừng kêu gào nữa , đàn ông chứ ko phải đàn bà đâu

Bạn này cheat ác quá.
Mình mới chơi đc hơn tháng chưa kịp up acc nữa.
:binhsua37::binhsua37:

bài học thích đáng cho cheater. Hỏi còn nơi nào chấp nhận mem VN? Con sâu bỏ rầu nồi canh là đây chứ đâu. anh em invest thì mình thương chứ "hàng" này thì vỗ tay. Nói thế đừng cay cú nhé :binhsua49::binhsua129:

bài học thích đáng cho cheater. Hỏi còn nơi nào chấp nhận mem VN? Con sâu bỏ rầu nồi canh là đây chứ đâu. anh em invest thì mình thương chứ "hàng" này thì vỗ tay. Nói thế đừng cay cú nhé :binhsua49::binhsua129:
Thế ko cheat để zeek nó die rồi lổ à ? bạn nói cứ như chơi mmo là để kiếm $ hay là chơi mmo để đem vinh quang về cho đất nước ? Còn vụ zeek die cũng chẳng liên quan gì đến cheater cả

À mình có ủng hộ việc cheat đấy, chỉ khi 2 bên cùng có lợi. Còn cứ cheat ào ào để 1 site uy tín ra đi hoặc ban VN thì dân MMO thế giới nhìn vào mình với cái ánh mắt thế nào? Cậu và một số người đang cố tạo một cái thuơng hiệu "Cheater" nổi tiếng cho dân MMO VN đấy ;)). Ra đường thấy người ta đừng có cúi gầm mặt mà đi nhé. he

À mình có ủng hộ việc cheat đấy, chỉ khi 2 bên cùng có lợi. Còn cứ cheat ào ào để 1 site uy tín ra đi hoặc ban VN thì dân MMO thế giới nhìn vào mình với cái ánh mắt thế nào? Cậu và một số người đang cố tạo một cái thuơng hiệu "Cheater" nổi tiếng cho dân MMO VN đấy ;)). Ra đường thấy người ta đừng có cúi gầm mặt mà đi nhé. he
Captcha cấm dùng soft , PTC cấm dùng soft v.v... Chắc ko cheat chắc hết việc làm

nói chung chủ thớt đã ăn lời chán từ zeek rồi :) , chỉ bị sock 1 tí là mất 3k$ nhanh quá , thix phong cách sống của chủ thớt :) , làm cứ im lặng mà làm và kiếm $ :) , đôi khi những cái mình làm đc ko ai làm đc thì thế nào cũng bị những lũ ngu quăng gạch :)

:m146: cháy nhà ra mặt cheat :m146:

nói chung chủ thớt đã ăn lời chán từ zeek rồi :) , chỉ bị sock 1 tí là mất 3k$ nhanh quá , thix phong cách sống của chủ thớt :) , làm cứ im lặng mà làm và kiếm $ :) , đôi khi những cái mình làm đc ko ai làm đc thì thế nào cũng bị những lũ ngu quăng gạch :)
tớ nghĩ cậu nên suy nghĩ kĩ rồi hẵng xón ra mấy cái câu như là: "đôi khi những cái mình làm đc ko ai làm đc thì thế nào cũng bị những lũ ngu quăng gạch". Đề nghị tôn trọng người khác và ăn nói có học hơn một chút cậu ạ! Cậu nghĩ là ko làm được hay là làm được những sẽ ko làm? Ko phải ai cũng như cậu đâu, thấy chữ tiền là húc đầu vào. Đừng có ra đường gặp ai cũng "quăng" chữ ngu vào mặt họ, rồi có ngày lũ khôn nó ném vào mặt ý!

show cái proof. lên ta thì ta ko tin bố con thằng nào hết cứ có proof thì sẽ được cái danh hiệu pro " cheater " . clone chém lung tung thì ai cũng làm được

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom